Languages
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาความผิดพลาด ของร้านแห่งหนึ่ง  (อ่าน 31564 ครั้ง)
Kung Bankrood(กุ้ง)
Sr. Member

like: 60

หงส์พันธ์แท้

« ตอบ #75 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 10:26:14 pm »

สรุปกระทู้นี้โดนผมขโมยซีนไปเรียบร้อยแล้วครับ

วันนี้ต่อรอง ผบ.ไม่ต้องไปหนองคาย แล้วจะให้ไปขนอม บอกว่าจะไปเช็ครถที่หนองคายมีอู่ดี ป๋าหนึ่งแนะนำ haha haha haha
ไปเช็คพวงอะไร เอ๊ยพวงมาลัย ไปเช็คหัวฉีด ไปเช็คท่อน้ำ ไปเช็คแตรลม(ลองบีบแตรคนอื่นดูว่าเหมือนของเรามั๊ย)แล้วมีอะไรต้องเช็คอีกมั๊ย
ตัวใครตัวมันครับพี่น้อง

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #76 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 10:35:16 pm »

สรุปกระทู้นี้โดนผมขโมยซีนไปเรียบร้อยแล้วครับ

วันนี้ต่อรอง ผบ.ไม่ต้องไปหนองคาย แล้วจะให้ไปขนอม บอกว่าจะไปเช็ครถที่หนองคายมีอู่ดี ป๋าหนึ่งแนะนำ haha haha haha
ไปเช็คพวงอะไร เอ๊ยพวงมาลัย ไปเช็คหัวฉีด ไปเช็คท่อน้ำ ไปเช็คแตรลม(ลองบีบแตรคนอื่นดูว่าเหมือนของเรามั๊ย)แล้วมีอะไรต้องเช็คอีกมั๊ย
ตัวใครตัวมันครับพี่น้อง
[/quote]
ราตรีสวัสดิ์ทุกท่านคับ

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
liverpooh
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #77 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 11:46:41 pm »

ช้างสาร ชนกัน หญ้าแพรกแหลกลาน
ple_sticker_phuket
รถดี ไม่จำเป็นต้องขายดี   แค่ขี่แล้วมีความสุข  ก็เพียงพอแล้ว
Hero Member

like: 45

ชอบแต่งรถ แต่เพื่อครอบครัว ต้องตัดใจ ( แต่งแบบแตนๆ)

« ตอบ #78 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 11:55:07 pm »

มาชน เบียร์ช้าง กะผม ดีกว่าป๋าชาติ        ใคร จะ อะไร กะใคร   ขี้เกียจรับรู้แระ   มา หนุกหนานกันต่อดีกว่า

ปล.  คิดถึง   เจอกัน ที่ขนอมน้า    red heart     
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2012, 11:57:30 pm โดย ple_sticker_phuket » บันทึกการเข้า

Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #79 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 01:14:19 am »

มาชน เบียร์ช้าง กะผม ดีกว่าป๋าชาติ        ใคร จะ อะไร กะใคร   ขี้เกียจรับรู้แระ   มา หนุกหนานกันต่อดีกว่า

ปล.  คิดถึง   เจอกัน ที่ขนอมน้า    red heart     
ขอเป็นกรีนแทนได้ป่าวคับป๋าเปิ้ล ส่วนทริปขนอมปีนี้ผมคงไม่ได้ไปเพราะ ผบ.จะคลอดลูกพอดีอ่ะคับ...(ปล.ป๋าเปิ้ลคับ ป๋าข้างบนชื่อ liverpooh คับไม่ใช่ผม ของผมชื่อ liverpool(ชาติ)No.148 คับป๋มๆๆๆๆๆๆ) สาธุ สาธุ
TAYONG
Full Member

like: 57

ปาเจโร่โซนตะวันตก ป๋าโย่ง คอนถมทีม 082-350-23สามห้า

« ตอบ #80 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 01:40:41 am »

ด้วยความเคารพครับ พี่ๆ ป๋าๆ ทุกคน    ขอให้เรื่องนี้จบลงด้วยความ เข้าใจกันนะครับ  สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ

like like red heart red heart
อยากให้ครอบครัวของเราเป็นกลุ่มก้อนเดียวกันเหมือนเดิมครับ
พวกเราต่างก็เป็นผู้ที่มีความชอบในทางเดียวกัน อย่าแตกแยกกันเลยนะคร้าบบ
หากมีสิ่งใดขัดข้องใจก็คุยกันด้วยเหตุด้วยผลข้อเท็จจริงเพื่อหาทางออกร่วมกันนะครับ
รักและเคารพป๋าๆพี่ๆน้องๆทุกคนครับ  สาธุ
กดให้ 1  like เลยครับ
auddyza
Hero Member

like: 127

« ตอบ #81 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 06:37:15 am »

ขอเป็นกรีนแทนได้ป่าวคับป๋าเปิ้ล ส่วนทริปขนอมปีนี้ผมคงไม่ได้ไปเพราะ ผบ.จะคลอดลูกพอดีอ่ะคับ...(ปล.ป๋าเปิ้ลคับ ป๋าข้างบนชื่อ liverpooh คับไม่ใช่ผม ของผมชื่อ liverpool(ชาติ)No.148 คับป๋มๆๆๆๆๆๆ) สาธุ สาธุ
มันคล้ายๆทำให้สับสนครับ ผมเปลี่ยนให้ใหม่แล้วกัน เป็น ลิเวอร์พรุน จำง่ายด้วย  haha haha haha haha
Kung Bankrood(กุ้ง)
Sr. Member

like: 60

หงส์พันธ์แท้

« ตอบ #82 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 07:32:09 am »

มันคล้ายๆทำให้สับสนครับ ผมเปลี่ยนให้ใหม่แล้วกัน เป็น ลิเวอร์พรุน จำง่ายด้วย  haha haha haha haha
อ้าวป๋าอู๊ด เปลี่ยนเป็นอย่างอื่นไม่ได้เหรอ ผมเครียดนะ 

Soontorn
Jr. Member
**

like: 53

>>> หนุ่มน้อย ปาเจโร-TH 0713 คืนถิ่น <<<

« ตอบ #83 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 07:53:58 am »

จัดปัย คนละ +1  like ทุกๆคนครับ วันนี้ชี้ชะตา ร็อดเจอร์ส ถ้าผ่านแมนซิ ถึงแชมป์เลยหละ ถ้าพลาดปีนี้จะปิดฤดูกาลแต่ต้นปี...ปีหน้าเอาใหม่ 

0713 คืนถิ่น
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #84 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 09:05:48 am »

จัดปัย คนละ +1  like ทุกๆคนครับ วันนี้ชี้ชะตา ร็อดเจอร์ส ถ้าผ่านแมนซิ ถึงแชมป์เลยหละ ถ้าพลาดปีนี้จะปิดฤดูกาลแต่ต้นปี...ปีหน้าเอาใหม่ 
ส่งแรงใจเชียร์หงษ์แดง Cheesy

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
Spjs
Jr. Member
**

like: 6

« ตอบ #85 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 09:46:45 am »

ความสนุกสนานกลับมาอีกแล้ว lala

Spjs 0094 เอสครับ
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #86 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 09:51:22 am »

hi hi hi
ไม่แพ้ก็พอแล้วค้าบบบบบ  Satu Satu Satu
auddyza
Hero Member

like: 127

« ตอบ #87 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 10:05:50 pm »

ประกาศ

กระทู้นี้ได้โดน

โดยอู๊ดดี้เรียบร้อยแล้วจร้าาาาาา
ple_sticker_phuket
รถดี ไม่จำเป็นต้องขายดี   แค่ขี่แล้วมีความสุข  ก็เพียงพอแล้ว
Hero Member

like: 45

ชอบแต่งรถ แต่เพื่อครอบครัว ต้องตัดใจ ( แต่งแบบแตนๆ)

« ตอบ #88 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 10:50:22 pm »

ความสนุกสนานกลับมาอีกแล้ว lala

อยากหนุก  ไม่อยากเครียด  ตามมาด่วนๆๆๆ   สังคมดีๆ  ไม่มีขาย    อยากได้   ต้องช่วยกัน  http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=10468.0

bill
Sr. Member

like: 31

แอตแลนติส

« ตอบ #89 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 09:10:34 am »

hi hi hi
ไม่แพ้ก็พอแล้วค้าบบบบบ  Satu Satu Satu

สมปราภนาแล้วป๋าแจ๊ก
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]   ขึ้นบน
  พิมพ์