Languages
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 22 ... 39   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปาเจ ลพบุรี รวมตัวหน่อยครับ  (อ่าน 142108 ครั้ง)
หลี่ถัง
magfibVE
Newbie
*

like: 7

« ตอบ #195 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 02:58:06 pm »

... ขอบคุณครับที่ต้อนรับ รับเรียบร้อยครับ ยังตื่นเต้นไม่หาย เเล้วจะเอาภาพมาให้ยลกันครับ ปล.ออกวันเดียวกับผมมี v6 สีขาวด้วยไม่รู้ว่าเป็นสมาชิกเวปด้วยหรือเปล่า

เห็นว่าสนใจสวิทซ์คุมเครื่องบนพวงมาลัย ถ้าอยากทำเอง ผมมีที่สั่งของมาทำเองประหยัดลงเยอะ ไม่เกินสี่พันแน่นอน
สวิทซ์สั่งที่นี่ http://npartshop.in.th/#product-14  1650 บาท
ส่วน อินเตอร์เฟส ผมสั่งกับกลุ่ม DIY ของซีวิคคลับ  เคยซื้อมาในราคา 1800 บาท
เดี๋ยวมาช่วยๆกันทำได้ครับ Smiley

cheowchan
Newbie
*

like: 1

... น้องใหม่ครับ

« ตอบ #196 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 08:52:59 pm »

สวัสดีครับทุกคน Smiley

... ตามฤกษ์รับรถศุกร์ที่ 9 พ.ย. วันนี้เซลล์โทรมาแจ้งว่าเบิกรถออกมาแล้วรอให้มายืนยันเรื่องของแต่ง เลยแจ้นไปดูตัวซักหน่อย อุ่นๆจากลานจอดกลางแดดเลย ศุกร์หน้าเจอกันน่ะ  ยอดเยี่ยม

วันนี้สมาชิกปาเมืองลิง 1 ท่านกำลังไปรับรถ
ยินดีด้วยนะครับ Smiley
  ... ขอบคุณครับที่ต้อนรับ รับเรียบร้อยครับ ยังตื่นเต้นไม่หาย เเล้วจะเอาภาพมาให้ยลกันครับ ปล.ออกวันเดียวกับผมมี v6 สีขาวด้วยไม่รู้ว่าเป็นสมาชิกเวปด้วยหรือเปล่า

like like like

เจอผมก็บีบแตร ไล่ เอ้ยยย ทักได้เลยนะครับ   Cheesy Cheesy

... แมกซ์สวยมากครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ เจอกันทักบ้างน่ะครับ  ยอดเยี่ยม

ปาเมืองลิง ID 2560
ยิ้มง่าย ไหว้เก่ง เป็นกันเอง ทักทายบ้างน่ะครับ
cheowchan
Newbie
*

... น้องใหม่ครับ

« ตอบ #197 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 10:09:53 pm »

เห็นว่าสนใจสวิทซ์คุมเครื่องบนพวงมาลัย ถ้าอยากทำเอง ผมมีที่สั่งของมาทำเองประหยัดลงเยอะ ไม่เกินสี่พันแน่นอน
สวิทซ์สั่งที่นี่ http://npartshop.in.th/#product-14  1650 บาท
ส่วน อินเตอร์เฟส ผมสั่งกับกลุ่ม DIY ของซีวิคคลับ  เคยซื้อมาในราคา 1800 บาท
เดี๋ยวมาช่วยๆกันทำได้ครับ Smiley
  ... รัศมีทำการแถวไหนครับ ผมทำงานเทศบาลตำบลถนนใหญ่ วิ่งแถว ถนนใหญ่-สระแก้ว-เข้าเมือง(บ้านแม่) แล้วไว้นัดเจออกันแลกเปลี่ยนความรู้ให้ผมบ้างเพราะเพิ่งใช้น้องปาวันนี้เอง  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

ปาเมืองลิง ID 2560
ยิ้มง่าย ไหว้เก่ง เป็นกันเอง ทักทายบ้างน่ะครับ
New Emotion
Newbie
*

« ตอบ #198 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2012, 01:01:06 pm »

สวัสดีครับ   สาธุ  กำลังรอรถเช่นกัน ทำงานอยู่ใกล้ๆกับคุณ New Emotion และบ้านอยู่ใกล้ๆเขื่อนป่าสัก ลองมาจัด Meeting แถวๆเขื่อนป่าสักก็ได้นะครับ มีวิวกว้างๆให้ถ่ายรูป   ยอดเยี่ยม
ยินดีเลยครับ ชอบถ่ายรูปอยู่แล้ว ได้รถแล้ว ว่างๆนัดกันเลยครับ แล้วคุณ atomt ทำงานที่ไหนครับ ผมอยู่เบทาโกร สาย 2 ครับ เจอกันทักทายได้เลยครับ ID 1644 ชื่อนิว ขับน้องปาสีขาวมุขครับ

สวัสดีครับคุณนิว ขาวมุข ผมทำงานอยู่เบทาโกรเช่นกันครับและผมรู้จักคุณดีครับ ว่างๆลองมาหาคนที่ถือ 60D และขับปาน้ำตาลหรือ Lancer สีฟ้าดูนะครับ 
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมอยู่โรงงาน BTM อ่ะครับ เด๋ววันศุกร์หน้าไปถ่ายรูปงาน QCC ทักทายได้นะครับ
New Emotion
Newbie
*

« ตอบ #199 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2012, 01:02:14 pm »

ยินดีด้วยครับ ไว้เจอกันที่ 0 ครับ
เลิกงาน สงสัยต้องแวะไปใช้บริการซะหน่อยครับ
New Emotion
Newbie
*

« ตอบ #200 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2012, 01:08:53 pm »

หวัดดีค่ะ  ปาน้ำตาล 2.4 gls ยังไม่มีป้ายทะเบียน สามีใช้ ทำงานที่ศูนย์การบิน เขาพระงามค่ะ กำลังหาข้อมูลติดแก๊สอยู่ค่ะ
ลองเข้าไปที่ศูนย์ มิตซู ที่ดงจำปานะครับ ผมก็ติดที่นั่นมาครับ 47XXX ต้นๆครับ ได้ถังโดนัท 53 ลิตร ติดใต้ท้อง เป็นของ ENERGY REFORM ครับ
หลี่ถัง
magfibVE
Newbie
*

« ตอบ #201 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2012, 05:45:16 pm »

... ตามฤกษ์รับรถศุกร์ที่ 9 พ.ย. วันนี้เซลล์โทรมาแจ้งว่าเบิกรถออกมาแล้วรอให้มายืนยันเรื่องของแต่ง เลยแจ้นไปดูตัวซักหน่อย อุ่นๆจากลานจอดกลางแดดเลย ศุกร์หน้าเจอกันน่ะ  ยอดเยี่ยม

วันนี้สมาชิกปาเมืองลิง 1 ท่านกำลังไปรับรถ

เจอผมก็บีบแตร ไล่ เอ้ยยย ทักได้เลยนะครับ   Cheesy Cheesy

วันนี้สวนกันหน้าไทยรัฐ ไม่กล้าบีบแตรทัก กลัวแตกตื่น ผมกำลังจะยูเทริน์ ข้างหน้าจะหาว่าบีบแตรไล่เอา อิอิ แตรลมอ่ะเสียงไม่เบาเลย Cheesy

เด็กชายจีดี
Jr. Member
**

like: 11

« ตอบ #202 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2012, 06:55:48 pm »

สวิทซ์สั่งที่นี่ http://npartshop.in.th/#product-14  1650 บาท
ส่วน อินเตอร์เฟส ผมสั่งกับกลุ่ม DIY ของซีวิคคลับ  เคยซื้อมาในราคา 1800 บาท
 ... รัศมีทำการแถวไหนครับ ผมทำงานเทศบาลตำบลถนนใหญ่ วิ่งแถว ถนนใหญ่-สระแก้ว-เข้าเมือง(บ้านแม่) แล้วไว้นัดเจออกันแลกเปลี่ยนความรู้ให้ผมบ้างเพราะเพิ่งใช้น้องปาวันนี้เอง  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

ผมก็เคยทำที่เทศบาลเขาสามยอดครับ แต่ตอนนี้ออกละ  hi

วิ่งแถวนั้น เดียวก็เจอผม ผมวิ่ง ๆ วน ๆ ผ่าน ๆ บ่อยเหลือเกิน

เรื่องสวิซ ง่าย ๆ ครับ ยากตรงถอดปลั๊กตัวสีดำ ใต้ ชิปเกียร์ ที่เหลือก็ง่าย ๆ

... ตามฤกษ์รับรถศุกร์ที่ 9 พ.ย. วันนี้เซลล์โทรมาแจ้งว่าเบิกรถออกมาแล้วรอให้มายืนยันเรื่องของแต่ง เลยแจ้นไปดูตัวซักหน่อย อุ่นๆจากลานจอดกลางแดดเลย ศุกร์หน้าเจอกันน่ะ  ยอดเยี่ยม

เจอผมก็บีบแตร ไล่ เอ้ยยย ทักได้เลยนะครับ   Cheesy Cheesy

วันนี้สวนกันหน้าไทยรัฐ ไม่กล้าบีบแตรทัก กลัวแตกตื่น ผมกำลังจะยูเทริน์ ข้างหน้าจะหาว่าบีบแตรไล่เอา อิอิ แตรลมอ่ะเสียงไม่เบาเลย Cheesy

ดีนะไม่บีบ เดียวผม งง Cheesy Cheesy

ไอ้ตัว ที่บังน้ำกระเด็นข้างหน้าเรียกว่าอะไรนะครับ อาทิตย์หน้าเริ่มว่างและ จะเข้าไปสั่งที่ 0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 10, 2012, 06:59:13 pm โดย Pawinz » บันทึกการเข้า
Boonnoon
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #203 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2012, 07:18:38 pm »

สวัสดีครับทุกคนid2332ปาขาว2.4ครับ
อยู่ม่วงค่อมครับ
หลี่ถัง
magfibVE
Newbie
*

« ตอบ #204 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 06:14:19 pm »

... รัศมีทำการแถวไหนครับ ผมทำงานเทศบาลตำบลถนนใหญ่ วิ่งแถว ถนนใหญ่-สระแก้ว-เข้าเมือง(บ้านแม่) แล้วไว้นัดเจออกันแลกเปลี่ยนความรู้ให้ผมบ้างเพราะเพิ่งใช้น้องปาวันนี้เอง  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
ผมอยู่ลพบุรี แค่บ้างเสาร์อาทิตย์ ช่วงนี้ไปทุกอาทิตย์เลย ลองสั่งตามที่บอกครับ คุณยีน(pawinz) ก็ช่วยได้ติดเองเหมือนกัน อิอิ

หลี่ถัง
magfibVE
Newbie
*

« ตอบ #205 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 06:21:29 pm »

ดีนะไม่บีบ เดียวผม งง Cheesy Cheesy

ไอ้ตัว ที่บังน้ำกระเด็นข้างหน้าเรียกว่าอะไรนะครับ อาทิตย์หน้าเริ่มว่างและ จะเข้าไปสั่งที่ 0

นั่นดิ รถเยอะเหลือเกิน
ไม่ต้องสั่งแล้วเดี๋ยวผม เอาไปให้ดีกว่า นึกว่าสั่งแล้วนะเนี่ยะ ศุกร์หน้าผมก็ไปลพบุรีอีก เก็บไว้ก็ไม่ได้ทำไร คนที่ฝากสั่งให้ก็เงียบไปแระ Smiley

หลี่ถัง
magfibVE
Newbie
*

« ตอบ #206 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 06:31:27 pm »

วันนี้บ่ายสามเจอรถสมาชิกสีขาว จอดหน้าร้านชำข้างร้านไม้สวย (กระดานป้าย) เป็นรถของใครในห้องนี้รึป่าวครับ  Smiley

เด็กชายจีดี
Jr. Member
**

like: 11

« ตอบ #207 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 01:41:53 am »

นั่นดิ รถเยอะเหลือเกิน
ไม่ต้องสั่งแล้วเดี๋ยวผม เอาไปให้ดีกว่า นึกว่าสั่งแล้วนะเนี่ยะ ศุกร์หน้าผมก็ไปลพบุรีอีก เก็บไว้ก็ไม่ได้ทำไร คนที่ฝากสั่งให้ก็เงียบไปแระ Smiley

งั้นจัดมาเลยครับ เท่าไรค่อยมาคิด
หลี่ถัง
magfibVE
Newbie
*

« ตอบ #208 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 02:26:20 pm »

หวัดดีครับ วันนี้ฝนตกเย็นสบายเลย Smiley

หลี่ถัง
magfibVE
Newbie
*

« ตอบ #209 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 09:34:05 am »

หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 22 ... 39   ขึ้นบน
  พิมพ์