Languages
หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เทรลเบลเซอร์งานเข้าแล้ว...น่าเห็นใจผู้ซื้อจัง  (อ่าน 27002 ครั้ง)
Suriya(PaC)
อั๊ยยยย่ะ..มหานคร
Hero Member

like: 598

มือถือ:๐๙๑-๗๒๙-๖๙๙๖ [สุริยา วิทยาประดิษฐ์]

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 08:19:02 am »

ผมขายน้องปาไปเอาเทรลแล้วครับ  ทนไม่ได้กับความนุ่มเงียบของเทรล  ขับเบาสนุกกว่าน้องปานะ เข้าโค้งมั่นใจ นุ่ม หนึบ แน่น  ของแท้จริงๆ  สมราคาครับ กับสิ่งที่ได้  วัสดุรับได้ครับไม่ขี้เหร่แต่สิ่งที่ได้ขับสนุกกว่าน้องปาเยอะ (ยืนยัน)  เร่งแรงติดเท้าเครื่องเสียงสุดยอดครับ  รู้งี้เล่นน้องเทรลตั้งแต่แรกหละ  ของเขาดีจริงๆ
เครื่องเสียงมันอยู่ตรงไหนอ่ะ ผมอยากดูใช่อันนี้หรือเปล่า ผมเอามาจากบ้านเทรลฯ

พูดคุยกับป๋าซีแบบ Chat Online ได้ที่ pajerosport-lovers.com
http://www.facebook.com/suriya.pajerolovers
เลือกหยิบของฟรีที่ห้องโชว์อ๊อฟ ในหัวข้อ GiftShop ป๋าซี(PaC)
GUNT@NERY
Hero Member

like: 306

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 09:26:06 am »

ผมขายน้องปาไปเอาเทรลแล้วครับ  ทนไม่ได้กับความนุ่มเงียบของเทรล  ขับเบาสนุกกว่าน้องปานะ เข้าโค้งมั่นใจ นุ่ม หนึบ แน่น  ของแท้จริงๆ  สมราคาครับ กับสิ่งที่ได้  วัสดุรับได้ครับไม่ขี้เหร่แต่สิ่งที่ได้ขับสนุกกว่าน้องปาเยอะ (ยืนยัน)  เร่งแรงติดเท้าเครื่องเสียงสุดยอดครับ  รู้งี้เล่นน้องเทรลตั้งแต่แรกหละ  ของเขาดีจริงๆ
เครื่องเสียงมันอยู่ตรงไหนอ่ะ ผมอยากดูใช่อันนี้หรือเปล่า ผมเอามาจากบ้านเทรลฯ

ป๋าอาจารย์ซีครับ  เครื่องเสียงรุ่นนี้ แม่ผมใช้ฟังธรรมมะ ทุกวันเลยครับ 555
Dragon
Hero Member

like: 113

« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 01:45:11 pm »

PM กระซิบบอกผมด้วยครับ  สาธุ

pm. ให้แล้วจ้า
jnawin
Newbie
*

like: 5

« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 02:21:15 pm »

haha เทรลเบลเซอร์คุณทำได้แค่นี้เหรอ ไม่ได้ดูถูกนะครับ แต่มันไม่ไหวจริงๆ.... Cool Cool Cool Cool

เมื่อวานผ่านไปบุรีรัมย์ เลยไปขอลองขับเจ้าเทรลเบลเซอร์ ตัวรองท๊อป เพราะเห็นโฆษณากันจังจึงไปพิสูจน์ด้วยตัวเอง ฟอร์จูนเนอร์ตัว BMC ก็ลองมาละ

รบกวน PM ข้อมูลด้วยครับป๋าดิษฐ์ พอดีพี่ชายกำลังสนใจเจ้าเทรลครับ  สาธุ ขอบคุณคร้าบบบ
Jj jero
Founder
Jr. Member

like: 14

ความรู้จำเขามา ปัญญาต้องหาเอง

« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 02:39:15 pm »

haha เทรลเบลเซอร์คุณทำได้แค่นี้เหรอ ไม่ได้ดูถูกนะครับ แต่มันไม่ไหวจริงๆ.... Cool Cool Cool Cool

เมื่อวานผ่านไปบุรีรัมย์ เลยไปขอลองขับเจ้าเทรลเบลเซอร์ ตัวรองท๊อป เพราะเห็นโฆษณากันจังจึงไปพิสูจน์ด้วยตัวเอง ฟอร์จูนเนอร์ตัว BMC ก็ลองมาละ

รบกวน PM ข้อมูลด้วยครับป๋าดิษฐ์ พอดีพี่ชายกำลังสนใจเจ้าเทรลครับ  สาธุ ขอบคุณคร้าบบบ

อยากรู้ด้วยคนครับป๋าดิษฐ์    เพื่อนกะลังจะซื้อครับ Cheesy  Cheesy

หนุ่มตอนปลาย  ผู้ชายอายุน้อย
Dragon
Hero Member

« ตอบ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 11:13:51 pm »

pm ส่งให้แล้วจ้า
Dragon
Hero Member

« ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 11:14:53 pm »

อยากรู้ด้วยคนครับป๋าดิษฐ์    เพื่อนกะลังจะซื้อครับ Cheesy  Cheesy

pm ส่งให้แล้วครับ
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์