Languages
หน้า: 1 ... 165 166 167 168 169 170 171 172 [173] 174 175 176 177 178 179 180 181 ... 192   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาแชร์ โช้ค HOT-BITs กันครับ  (อ่าน 900077 ครั้ง)
Joe ผู้ชาย*รสส้ม*
PJS.Thai.ID.017
Hero Member

like: 50

ชิ นะ ปัญ ชะ ระ ปะ ริ ตัง มัง รัก ขะ ตุ สัพ พะ ทา

« ตอบ #2580 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 09:47:59 pm »

รายงานความคืบหน้ารถของน้องเอ็ม ครับ
เอารถออกมาวิ่งแล้ว โดยใช้โช้คฮอทบิทรีวาล์วใหม่ แต่สปริงเป็นของเดิมติดรถ
ผลที่ได้ยังไม่เฟิร์ม ตอนนี้เลยกลับเข้าไปใหม่ เพื่อรีวาล์วใหม่อีกรอบครับ
รายงานโดยนายกะปุ้กลุ้ก(ศัตรูของมวลชน)
แหมมๆๆๆ ท่านประธานป๋าเอ๋ ติดตามสมาชิกตลอดเลยครับ555+

ติดภาระกิจแต่ยังเป็นห่วงพี่น้องเราครับ สุดยอดดดดค๊าบพี่น้อง

........ป๋าๆครับผมทราบแล้วครับว่า(ขอนอกเรื่องนิดครับ) 4D 56ที่ช่างทำให้ผม ทำไมความร้อนถึงไม่โอเวอร์ครับ

ทำมาเป็นปีเพิ่งทราบเมื่อวานจร้า(เค๊ามีสูตรกันจริงๆครับ)เฮ้ออ.เด๋วพรุ่งนี้ไปบอกจร้า joob joob joob

เจ้าปุ้ยเผยมาหน่อยหนึ่งแล้ว เรื่องสูตรเด็ดของป๋าโจ้ ถ้าเป็นจริงดังเช่นที่ปุ้ยคุยไว้ ผมก็จะได้สานฝันโครงการต่อไปครับ รถบินได้ ฟิ้ว
อันนี้เป็นสูตร ของตระกูล 4D 56 ครับป๋าเอ๋ครับ ผมขาดแค่อันนี้ล่ะครับผมบรรลุแล้วจร้า

ทำมาเกือบ 5 ปีไทรทัน 6 ปีไซโครน ... ตกม้าตายซะงั้นครับ(จริงๆเส้นผมบังเขาฟูจินี่เอง คริๆๆ)

แต่ๆๆๆๆๆ.......ของป๋าเอก นี่สิ ถ้าของผ่านชิปปิ้งเข้ามาน๊า คริๆๆๆ ฟาสโฟ ก็ฟาสโฟเห๊อะ กระจาย ฟรึ้มฟรึ้มมม ปุ้งปะหรุปุปุปึง

แฟร๊ดดดดดดดแซ๊ดดดดด ฟิตฟิ้วววววววส์ .....สุดเลยจร้าป๋าเอกมินิจิ๊มิ คริๆๆ red heart red heart red heart

ป๋าๆครับ ... เด๋วผมจะพูดถึงขั้นตอนการแก้ปัญหานะครับ(ขอนอกเรื่องนิดนึงจร้า)

แต่ขอ โหวต ความถูกต้องนิดนะครับ(ผมไม่มีอีโก้ครับ)แต่ต้องการความถูกต้อง-ถูกต้องที่สุด ก่อนข้อมูลต่างๆ

จะถูกเผยแพร่สู่ สาธารณะ ต้องมีสูตรชัดเจน(ผมไม่มีสูตร)ครับ ป๋าเอก ป๋าเอ๋ ป๋าๆทุกท่าน รบกวนด้วยครับ

รู้แต่ว่า ผมจบแล้วครับ ต่อเนื่อง บาร์2-5 ระยะ 3-5 กิโลเมตร นิ่งๆเลยจร้าความร้อน(โอยยยยยอยากบอกๆๆๆแต่กลัวพลาดจัง) red heart

...จะไปเอาอะไรมากมาย..กับผู้ชาย*รสส้ม*...
Hero Member

ชิ นะ ปัญ ชะ ระ ปะ ริ ตัง มัง รัก ขะ ตุ สัพ พะ ทา

« ตอบ #2581 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 09:49:45 pm »

55555   ไปด้วยครับเพ่

นัทหละรีขอสมัครสมาชิกด้วยน่ะ อิอิอิอิอิ

รักคนจริงใจ       red heart red heart red heart

มาต้อนรับป๋านัทหละรีตรับ...พรุ่งนี้เชิญไปพบปะทานข้าวกับพี่น้องเรานะครับป๋านัท  red heart Kiss Kiss

จร้าๆๆๆๆ

อยากไปตั้งนานแล้วเพ่แต่ติดงานซะส่วนใหญ่อ่ะ

รบกวนด้วยน่ะครับผม

ด้วยใจเลยจ้า...พรุ่งนี้พบกับคร๊าป    like red heart
จร้ายินดีจร้า จุ๊ฟๆ red heart

...จะไปเอาอะไรมากมาย..กับผู้ชาย*รสส้ม*...
donut Saraburi
Hero Member

like: 7

No.0093 PaJeRO ThAILaND

« ตอบ #2582 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 09:51:18 pm »

นัทหละรีขอสมัครสมาชิกด้วยน่ะ อิอิอิอิอิ

รักคนจริงใจ       red heart red heart red heart

มาต้อนรับป๋านัทหละรีตรับ...พรุ่งนี้เชิญไปพบปะทานข้าวกับพี่น้องเรานะครับป๋านัท  red heart Kiss Kiss

จร้าๆๆๆๆ

อยากไปตั้งนานแล้วเพ่แต่ติดงานซะส่วนใหญ่อ่ะ

ด้วยใจเลยจ้า...พรุ่งนี้พบกับคร๊าป    like red heart

ขอบคุงจร้า ไอดอลส่วนตัวของผม
อิอิอิ

เรารักครอบครัวปาสระบุรี  0909623435 นัทคับ
Power-ant
Hero Member

like: 33

« ตอบ #2583 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 10:21:10 pm »

จร้าๆๆๆๆ

ขอบคุงจร้า ไอดอลส่วนตัวของผม
อิอิอิ

ยินดีต้อนรับครับป๋านัท ถูกต้องมั้ยครับ red heart Smiley
puengnoi (นัน)
Hero Member

like: 86

« ตอบ #2584 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 10:24:05 pm »

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

IMG]http://i1082.photobucket.com/albums/j379/moyamedia/aaa.jpg[/img]
Nakavabi
Hero Member

like: 22

« ตอบ #2585 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 11:48:24 pm »

รายงานความคืบหน้ารถของน้องเอ็ม ครับ
เอารถออกมาวิ่งแล้ว โดยใช้โช้คฮอทบิทรีวาล์วใหม่ แต่สปริงเป็นของเดิมติดรถ
ผลที่ได้ยังไม่เฟิร์ม ตอนนี้เลยกลับเข้าไปใหม่ เพื่อรีวาล์วใหม่อีกรอบครับ
รายงานโดยนายกะปุ้กลุ้ก(ศัตรูของมวลชน)

มารอฟังความตอนต่อไป

ต้องบอกว่าไม่ผิดหวังที่Hot bits ปรับได้ตามต้องการจริงๆ

ตอนแรกข้างหลังนิ่มมาก โดนคอสะพานแล้วเด้งเกินไม่ไหว

ต้องเดือดร้อนพี่ปุ้ยรับไปอู่ด้วยกัน ไปถึงเฮียบอกถอดออกมาเรียงวาล์วใหม่เลย

อันนี้พี่ปุ้ยบอกเพราะได้อานิสงค์ของพี่เอ๋และพี่โจ้เลย เฮียถึงสั่งถอดทันที

เฮียไปเรียงวาล์วให้ใหม่คราวนี้ถูกใจเลย แน่นๆหนึบๆสไตส์เดียวกับพี่ชายเอ็มเลย

นี่คือข้อดีของHot bits จริงๆ อยากนุ่มอยากหนึบจัดได้หมด

และเป็นการเซตโช้คเอาหาสปริง ไม่ใช่เปลี่ยนสปริงเพื่อเข้าหาโช้ค

เพราะตอนแรกคิดว่าเพราะสปริงหลังเดิมอ่อนไป แต่เฮียบอกไม่ต้องเปลี่ยน

เด่วจัดการให้ใช้สปริงเดิมนี่แหละ สุดยอดจริงๆเหมือนที่พี่โจ้พูดไว้ว่า"เราต้องเซตโช้คเข้าหาสปริง"

สุดท้ายต้องขอขอบคุณพี่เอ๋ พี่ปุ้ย พี่โจ้ และสมาชิกHot bits ทุกคน

สำหรับความช่วยเหลือและความรู้ต่างๆที่มอบให้

ขอบคุณครับ สาธุ red heart red heart red heart

ถูกใจ สมหวังก็ดีใจด้วยครับ  good

ลุ้นแทบแย่กลัวว่าจะไม่ถูกใจ ค่อยโล่งอกหน่อย คราวนี้ก็เหลือแต่เบรคแล้ว อิอิ
ความดีทั้งหมดยกให้ป๋าโจ้เถอะครับ พี่แค่มีส่วนช่วยนิดหน่อย (แต่ก็ทำให้ ป๋าชาติ ป๋าตี้ และเจ้าปองอดได้โช้คชุดนี้ไป ต้องขอโทษด้วยนะครับ)
ป๋าเอ๋ครับ เรา**ผมขอใช้คำว่าเรา**เราเป็นเหมือนครอบครัวเดียวกันครับ

ขาดใครซักคน เราก็อยู่ได้ แต่ความสุขลดน้องลง...ทุกคนมีความสำคัญครับ ฮือๆๆ

เลยทำให้เราพบความจริงใจ ดูแลช่วยเหลือกัน ในบ้านหลังน้อยๆอันอบอุ่นครับ  red heart

ความจริงใจ ความเอื้อเฟือ นี่มันดีจริงเลยนะ Cry

like like like

bigheart bigheart bigheart
wut@white pearl...3.2 gt
Jr. Member
**

like: 10

สติ มา ปัญญาเกิด

« ตอบ #2586 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 12:03:13 am »

มารอฟังความตอนต่อไป

ต้องบอกว่าไม่ผิดหวังที่Hot bits ปรับได้ตามต้องการจริงๆ

ตอนแรกข้างหลังนิ่มมาก โดนคอสะพานแล้วเด้งเกินไม่ไหว

ต้องเดือดร้อนพี่ปุ้ยรับไปอู่ด้วยกัน ไปถึงเฮียบอกถอดออกมาเรียงวาล์วใหม่เลย

อันนี้พี่ปุ้ยบอกเพราะได้อานิสงค์ของพี่เอ๋และพี่โจ้เลย เฮียถึงสั่งถอดทันที

เฮียไปเรียงวาล์วให้ใหม่คราวนี้ถูกใจเลย แน่นๆหนึบๆสไตส์เดียวกับพี่ชายเอ็มเลย

นี่คือข้อดีของHot bits จริงๆ อยากนุ่มอยากหนึบจัดได้หมด

และเป็นการเซตโช้คเอาหาสปริง ไม่ใช่เปลี่ยนสปริงเพื่อเข้าหาโช้ค

เพราะตอนแรกคิดว่าเพราะสปริงหลังเดิมอ่อนไป แต่เฮียบอกไม่ต้องเปลี่ยน

เด่วจัดการให้ใช้สปริงเดิมนี่แหละ สุดยอดจริงๆเหมือนที่พี่โจ้พูดไว้ว่า"เราต้องเซตโช้คเข้าหาสปริง"

สุดท้ายต้องขอขอบคุณพี่เอ๋ พี่ปุ้ย พี่โจ้ และสมาชิกHot bits ทุกคน

สำหรับความช่วยเหลือและความรู้ต่างๆที่มอบให้

ขอบคุณครับ สาธุ red heart red heart red heart

ถูกใจ สมหวังก็ดีใจด้วยครับ  good

ลุ้นแทบแย่กลัวว่าจะไม่ถูกใจ ค่อยโล่งอกหน่อย คราวนี้ก็เหลือแต่เบรคแล้ว อิอิ
ความดีทั้งหมดยกให้ป๋าโจ้เถอะครับ พี่แค่มีส่วนช่วยนิดหน่อย (แต่ก็ทำให้ ป๋าชาติ ป๋าตี้ และเจ้าปองอดได้โช้คชุดนี้ไป ต้องขอโทษด้วยนะครับ)
ป๋าเอ๋ครับ เรา**ผมขอใช้คำว่าเรา**เราเป็นเหมือนครอบครัวเดียวกันครับ

ขาดใครซักคน เราก็อยู่ได้ แต่ความสุขลดน้องลง...ทุกคนมีความสำคัญครับ ฮือๆๆ

เลยทำให้เราพบความจริงใจ ดูแลช่วยเหลือกัน ในบ้านหลังน้อยๆอันอบอุ่นครับ  red heart

ความจริงใจ ความเอื้อเฟือ นี่มันดีจริงเลยนะ Cry

like like like

bigheart bigheart bigheart

...มือผู้ให้ย่อมสูงกว่ามือผู้รับ...
Hero Member

« ตอบ #2587 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 01:52:37 am »

ป๋าเอกผมทำงานเสร็จแล้วจร้า คริๆๆๆๆๆๆ lala lala lala

naruto
Title - ID : 889
Jr. Member
**

like: 23

« ตอบ #2588 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 11:31:21 am »

สงสัยป๋าเอกกำลังจะตามสูตรป๋าโจ้....อิอิ   big smile

ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #2589 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 11:47:32 am »

หวัดดีครับ ป๋าโจ้ ป๋าเอ๋   สาธุ red heart
Hero Member

« ตอบ #2590 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 12:07:40 pm »

สวัสดีค๊าบป๋าปุ่นค๊าบ red heart

ป๋าเติ้ลค๊าบไปตึกกี่โมงค๊าบ red heart
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2012, 12:10:42 pm โดย มังกรขาว ID.17 » บันทึกการเข้า

donut Saraburi
Hero Member

like: 7

No.0093 PaJeRO ThAILaND

« ตอบ #2591 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 12:38:40 pm »

แจ้งข่าวนิดน่ะครับ วันนี้ผมคงไปไม่ได้ครับต้องไปรับแม่ที่โรงบาล

ขอโทดน่ะครับผมเอาไว้โอกาสหน้าน่ะครับจาไปพบปะพี่น้อง ชาว คนจริงใจ

เรารักครอบครัวปาสระบุรี  0909623435 นัทคับ
naruto
Jr. Member
**

« ตอบ #2592 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 12:44:39 pm »

สวัสดีค๊าบป๋าปุ่นค๊าบ red heart

ป๋าเติ้ลค๊าบไปตึกกี่โมงค๊าบ red heart

วันนี้ผมยังไม่ได้เข้า กทม. เลยครับป๋าโจ้  ผมเข้าวันที่ 25-27 ครับ
เดี๋ยวค่อยนัดเจอป๋าๆ อีกทีครับว่าวันไหน

Power-ant
Hero Member

like: 33

« ตอบ #2593 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 01:45:55 pm »

วันนี้ผมยังไม่ได้เข้า กทม. เลยครับป๋าโจ้  ผมเข้าวันที่ 25-27 ครับ
เดี๋ยวค่อยนัดเจอป๋าๆ อีกทีครับว่าวันไหน

ป๋าโจ้จำผิดตลอดครับคุณเติ้ล red heart red heart
naruto
Jr. Member
**

« ตอบ #2594 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 02:16:22 pm »

ป๋าโจ้จำผิดตลอดครับคุณเติ้ล red heart red heart

555   big smile

หน้า: 1 ... 165 166 167 168 169 170 171 172 [173] 174 175 176 177 178 179 180 181 ... 192   ขึ้นบน
  พิมพ์