Languages
หน้า: 1 ... 143 144 145 146 147 148 149 150 [151] 152 153 154 155 156 157 158 159 ... 192   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาแชร์ โช้ค HOT-BITs กันครับ  (อ่าน 899985 ครั้ง)
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #2250 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 09:42:15 pm »

ท่านเลขามาแอบส่องตอนเย็น เย็น

ท่านเลขาฯ พรุ่งนี้ไปกินก๋วยเตี๋ยวเรือที่เคยพาป๋าชาติกับยุ่นไปกินมั้้ยครับ
เช้าหรือเย็นดีน้อเผื่อจะแว๊บไปแอบดู
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #2251 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 09:43:46 pm »

ป๋าตี้ออกเดินทางกลับกี่โมงครับ

ป๋าตี้อยู่กรุงเทพเรอะครับ นึกว่าอยู่ราชบุรี กลับกระบี่กี่โมง ไปกินข้าวกันครับซูชิแถวธนิยะพลาซ่า ให้พี่เลี้ยงข้าวตอบแทนหอยชักตีนสักมื้อนะครับ ยอดเยี่ยม
ตอนนี้รอป๋าแอนท์ที่สมุทรสาครคับ...ขอบคุณป๋าเอก-ป๋าเอ๋ ด้วยนะคับโอกาสหน้ามากรุงเตปจะโทรหานะคับ สาธุ สาธุ
ป๋าเอ๋ขอติดไว้ก่อนนะคับ...รอบหน้ามาจะเอานํ้าเคยมาฝากอีกแล้วกันคับ Cheesy Cheesy
ยินดีต้อนรับปาปักษ์ใต้เสมอครับ มาคราวหน้านัดทานข้าวกันครับ
ได้คับป๋าเอกขึ้นมาจะโทรหานะคับ สาธุ สาธุ Cheesy
ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม red heart red heart red heart
ขอมีส่วนร่วมในการต้อนรับปาปักษ์ใต้ด้วยนะครับ..ในคราวหน้า สาธุ สาธุ สาธุ
naruto
Title - ID : 889
Jr. Member
**

like: 23

Title - ID : 889

« ตอบ #2252 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 10:01:57 pm »

รถป๋าเอ๋อะสุดยอด ที่สุดของที่สุดแล้ว..คันนี้.. like like like

ขอบคุณป๋าเอ๋ และน้องเอ็ม  

รถป๋าเอ๋  แรง  แน่น  หนึบ จริงๆ ครับ

ส่วนรถเอ็มก็ปรี๊ดเลย   ช่วงกลาง  ปลายไหล   นิ่มเนียนดีมากๆครับ

ขอบคุณและยินดีที่ได้รู้จักป๋าเอก  mini   ป๋ารุจ  นะครับ

**มีโอกาส  ได้ลองหลายๆแบบ  ชอบแบบไหน  จะได้แนะนำกันไปครับ 

สวัสดีครับป๋านะ  สาธุ
รถผม 2.5 ตัวเก่า สู้ 2.5 VG ไม่ได้แล้วครับ เอาไว้ป๋านะต้องไปลองรถป๋าเอกมินิครับ อิอิอิ victory victory bad smile haha ป๋าเอกจ้า......... red heart
2.5 VG ใส่กล่องใบเดียวก็แรงกว่ารถผมจูนกล่องหลักอีกอะ ไม่ยอมๆ........ bad smile

เปลี่ยนโบใหม่เลยพี่เอ๋  ลูกสูบ  ก้านสูบ  จัดไปครับ   big smile

ช่วยยุอีกคน...haha

โปรเจ็กนี้น่าจะเป็นอันตรายต่อชีวิตมิใช่น้อย(ถ้าผบ.รู้)
ไม่ต้องห่วงครับป๋าเติ้ล ผมจะไม่ใส่แน่นอน ตราบใดที่ของเดิมติดรถยังไม่พังครับ ถ้าพังเมื่อไหร่ค่อยว่ากันครับ victory

งั้นเดี๋ยวผมจัดให้เลยไหมครับ  จะได้เปลี่ยนใหม่เลย....อิอิ   bad smile

Nakavabi
Hero Member

like: 22

« ตอบ #2253 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 10:02:12 pm »

ทำได้อย่างมากก็แค่นอนเหงา  อยากไปใจจะขาด
ปล่อยให้เอ็มกินสุกี้น้ำอยู่คู่เดียว นอนยังไม่รู้

วิ่งกันกระเจิงแล้วมั้งพี่ ผมโทรไปก็ไม่รับ

โทรมาเค้าไปหลับแล้ว มีอะไรหรือป่าวพี่ปุ้ย

ตอนนี้ที่พักแถวสวนผึ้งใกล้ๆเขากระโจม ไม่มีสัญญาณโทรศัพท์เลย

ยังดีที่พักมีFree WiFi แต่ที่พักสวยบรรยากาศดี
ป๋าเอ็มอยู่สวนผึ้งเหรอคับ...ผมก็หลงทางไปสวนผึ้งมาเหมือนกันวันนี้คับ Cheesy Cheesy

อิจฉาคนได้เที่ยวต่อจัง   Cheesy  กลับใต้วันไหนครับตี้
Cheesy :Dพรุ่งนี้คับหวังว่าคงไม่หลงทางอีกคับป๋าป็อบ... ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

ป๋าตี้พักที่ไหนครับ เอ็มไปพักที่บ้านริมเขาบรรยากาศดีเลย คนข้างๆติดใจ

2วันขับรถทัวร์เล่นบนเขาไปประมาณ300โล ขับไปเรื่อยๆอยากรู้เส้นทาง

ขับไปสุดทางทุกเส้นยกเว้นเส้นขึ้นเขากระโจม จะขึ้นน้ำตกผาแดงแต่คนนั่งข้างเริ่มเหล่

เพราะทางเริ่มโหดเลยหันรถกลับดีกว่า
Nakavabi
Hero Member

« ตอบ #2254 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 10:06:59 pm »

ทำได้อย่างมากก็แค่นอนเหงา  อยากไปใจจะขาด
ปล่อยให้เอ็มกินสุกี้น้ำอยู่คู่เดียว นอนยังไม่รู้

วิ่งกันกระเจิงแล้วมั้งพี่ ผมโทรไปก็ไม่รับ

โทรมาเค้าไปหลับแล้ว มีอะไรหรือป่าวพี่ปุ้ย

ตอนนี้ที่พักแถวสวนผึ้งใกล้ๆเขากระโจม ไม่มีสัญญาณโทรศัพท์เลย

ยังดีที่พักมีFree WiFi แต่ที่พักสวยบรรยากาศดี
ป๋าเอ็มอยู่สวนผึ้งเหรอคับ...ผมก็หลงทางไปสวนผึ้งมาเหมือนกันวันนี้คับ Cheesy Cheesy

อิจฉาคนได้เที่ยวต่อจัง   Cheesy  กลับใต้วันไหนครับตี้
Cheesy :Dพรุ่งนี้คับหวังว่าคงไม่หลงทางอีกคับป๋าป็อบ... ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
ป๋าตี้ครับ ว่าจะฝากของไปให้พี่แป้น โทรหาไม่ติดเลย สงสัยอยู่ที่เดียวกับ เอ็ม สัญญานโทรศัพท์เลยไม่ค่อยมี
ฝากขอบคุณพี่แป้นด้วยนะครับสำหรับแกงน้ำเคย ของโปรดของพี่รุ่ง
ส่วนทริปไปมาเลย์พี่รุ่งขอจองไปด้วยหนึ่งคัน มีความคืบหน้าอย่างไรแจ้งด้วยนะครับ สาธุ

สนใจไปล่วงหน้าอีกคันนึงครับป๋าตี้

ตอนแรกคิดว่าป๋าจะไปเร็วๆนี้ รถพร้อมคนพร้อมแต่เงินไม่พร้อม..อิอิ

ค่าน้ำมันจะเท่าไรเนี่ย...ต้องเก็บเงินไว้ซะแล้ว
Nakavabi
Hero Member

« ตอบ #2255 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 10:12:54 pm »

รถป๋าเอ๋อะสุดยอด ที่สุดของที่สุดแล้ว..คันนี้.. like like like

ขอบคุณป๋าเอ๋ และน้องเอ็ม  

รถป๋าเอ๋  แรง  แน่น  หนึบ จริงๆ ครับ

ส่วนรถเอ็มก็ปรี๊ดเลย   ช่วงกลาง  ปลายไหล   นิ่มเนียนดีมากๆครับ

ขอบคุณและยินดีที่ได้รู้จักป๋าเอก  mini   ป๋ารุจ  นะครับ

**มีโอกาส  ได้ลองหลายๆแบบ  ชอบแบบไหน  จะได้แนะนำกันไปครับ 

สวัสดีครับป๋านะ  สาธุ
รถผม 2.5 ตัวเก่า สู้ 2.5 VG ไม่ได้แล้วครับ เอาไว้ป๋านะต้องไปลองรถป๋าเอกมินิครับ อิอิอิ victory victory bad smile haha ป๋าเอกจ้า......... red heart
2.5 VG ใส่กล่องใบเดียวก็แรงกว่ารถผมจูนกล่องหลักอีกอะ ไม่ยอมๆ........ bad smile

เปลี่ยนโบใหม่เลยพี่เอ๋  ลูกสูบ  ก้านสูบ  จัดไปครับ   big smile

ช่วยยุอีกคน...haha

โปรเจ็กนี้น่าจะเป็นอันตรายต่อชีวิตมิใช่น้อย(ถ้าผบ.รู้)
ไม่ต้องห่วงครับป๋าเติ้ล ผมจะไม่ใส่แน่นอน ตราบใดที่ของเดิมติดรถยังไม่พังครับ ถ้าพังเมื่อไหร่ค่อยว่ากันครับ victory

ถ้ารอให้พังก็รู้อะซิพี่เอ๋ Cheesy
Nakavabi
Hero Member

« ตอบ #2256 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 10:17:38 pm »

ขอของฝากมั่งซิครับพี่เอก อยากชมๆ
จร้า.. เอารุ่นปองสะดุ้งด้วยป่าว อิอิ

จัดเต็มเลยพี่เอก
ไม่รู้เรื่องอะไร แต่ขอด้วยคนฉิครับ
รุ่นปองสะดุ้ง บวกงานเข้าป่ะครับ อิอิ
คุณกุ้กหายดีรึยังครบป๋ารุจ
ถ้าจะไม่หายแล้วครับป๋าเอ๋  สงสัยพรุ่งนี้ไม่ได้ไปกาญละครับ คงกลับโคราช พาไปนอนเล่นรพ.ซะหน่อยครับ
ปล.ว่าแต่ป๋าชาติได้กินสุกี้น้ำไหมครับเนี่ย อยากรู้จัง
สุกี้น้ำไม่กล้ากับผมหรอกครับป๋ารุจ ผมมันสุกี้ทะเลถือว่าพวกเดียวกัน..ผบ.ป๋าป่วยเหรอครับแย่จังสงสัยต้องพาไปช็อปหลังป่วยเป็นการปลอบใจซะหน่อยนะนี่..ขอให้หายไวไวนะคร๊าบ
สาธุ สาธุ สาธุ
ผมยังฮาไม่หายกับสุกี้ทะเลป๋าชาติอยู่เลยนะครับ เดี๋ยวพี่คนนั้นเค้าไปแนะนำสุกี้ทะเลคนอื่นหมดทำไงละทีนี้
ป่านนี้คงไปถามเพื่อนพี่เค้าที่เป็นเจ้าของโรงแรมแล้วแน่ๆ..เดี๋ยวคงพากันไปพิสูจน์ที่ห้องครัวว่าอร่อยจริงรึเปล่า..แล้วจะเจอสุกี้ทะเลที่เราพูดถึงป่าวเนี่ย

อะไรกันมีทั้งสุกี้น้ำ สุกี้ทะเล โอ๊ยมึน
jamis (ป๊อบ)
Jr. Member
**

like: 10

« ตอบ #2257 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 11:13:28 pm »

ป๋าตี้พักที่ไหนครับ เอ็มไปพักที่บ้านริมเขาบรรยากาศดีเลย คนข้างๆติดใจ

2วันขับรถทัวร์เล่นบนเขาไปประมาณ300โล ขับไปเรื่อยๆอยากรู้เส้นทาง

ขับไปสุดทางทุกเส้นยกเว้นเส้นขึ้นเขากระโจม จะขึ้นน้ำตกผาแดงแต่คนนั่งข้างเริ่มเหล่

เพราะทางเริ่มโหดเลยหันรถกลับดีกว่า

ที่พักชื่ออะไรครับเอ็ม มีรูปมั๊ยครับ   เผื่อมีโอกาสจะได้ไปมั่ง  สวนผึ้งยังไม่เคยไปซักกะทีนึง
ศัตรูของมวลชน
Full Member

like: 8

« ตอบ #2258 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 11:29:56 pm »

ท่านเลขาฯ พรุ่งนี้ไปกินก๋วยเตี๋ยวเรือที่เคยพาป๋าชาติกับยุ่นไปกินมั้้ยครับ

ได้ครับท่านประธาน พร้อมเสมอ  อิอิ
Full Member

« ตอบ #2259 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 11:35:36 pm »

เช้าหรือเย็นดีน้อเผื่อจะแว๊บไปแอบดู

ตัวจริงเสียงจริงต้องยกให้พี่เค้าเลยครับ ชาติสามสิบชาม  อิอิ
Nakavabi
Hero Member

« ตอบ #2260 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 11:37:33 pm »

อิจฉาคนได้เที่ยวต่อจัง   Cheesy  กลับใต้วันไหนครับตี้

ที่พักชื่ออะไรครับเอ็ม มีรูปมั๊ยครับ   เผื่อมีโอกาสจะได้ไปมั่ง  สวนผึ้งยังไม่เคยไปซักกะทีนึง

ที่พักชื่อ บ้านริมเขาครับ เจ้าของเดียวกันกับThe Scenery ไม่แพง ไม่ได้หรูหราอะไร เหมาะสมกับราคา

บรรยากาศดีร่มรื่น เงียบเหมาะแก่การพักผ่อน ติดธารน้ำลงเล่นได้หรือมีเตียงให้นอนเล่นริมน้ำได้

ไม่ไกลจากที่ท่องเที่ยวแถวนั้นเท่าไร(จากที่ลองขับรถเล่นดู)

เอ็มก็ไปครั้งแรกเหมือนกันครับป๋าป๊อบ ยังติดใจเลยเด่วๆว่างหาโอกาสไปเที่ยวใหม่

ยังไปไม่ครบทุกแห่งเลยที่เที่ยวเยอะดีจริงๆ
Full Member

« ตอบ #2261 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 11:49:42 pm »

อ่านแล้วเจ๋งมากเลยน้อง
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #2262 เมื่อ: เมษายน 09, 2012, 02:38:01 am »

ไม่ได้พักคับหลงทางไปแล้วก็หลงไปนครปฐม Cheesy Cheesy

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #2263 เมื่อ: เมษายน 09, 2012, 02:41:12 am »

ป๋าตี้ครับ ว่าจะฝากของไปให้พี่แป้น โทรหาไม่ติดเลย สงสัยอยู่ที่เดียวกับ เอ็ม สัญญานโทรศัพท์เลยไม่ค่อยมี
ฝากขอบคุณพี่แป้นด้วยนะครับสำหรับแกงน้ำเคย ของโปรดของพี่รุ่ง
ส่วนทริปไปมาเลย์พี่รุ่งขอจองไปด้วยหนึ่งคัน มีความคืบหน้าอย่างไรแจ้งด้วยนะครับ สาธุ

สนใจไปล่วงหน้าอีกคันนึงครับป๋าตี้

ตอนแรกคิดว่าป๋าจะไปเร็วๆนี้ รถพร้อมคนพร้อมแต่เงินไม่พร้อม..อิอิ

ค่าน้ำมันจะเท่าไรเนี่ย...ต้องเก็บเงินไว้ซะแล้ว
ทริปมาเลนั้นต้องวางแผนกันยาวๆคับ...ไปแล้วต้องหนุกหนาน ปลอดภัย ส่วนค่านํ้ามันในมาเลถูกกว่าบ้านเรามากคับ
(ตอนที่ปาใต้ไปเดือนที่แล้วลิตรละ18บาท สังเกตตอนรถทัวร์เติมอ่ะคับ)ถ้าโปรแกรมออกแล้วจะรีบแจ้งเลยคับป๋าเอ็ม

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #2264 เมื่อ: เมษายน 09, 2012, 02:42:23 am »

ป๋าตี้ออกเดินทางกลับกี่โมงครับ

ป๋าตี้อยู่กรุงเทพเรอะครับ นึกว่าอยู่ราชบุรี กลับกระบี่กี่โมง ไปกินข้าวกันครับซูชิแถวธนิยะพลาซ่า ให้พี่เลี้ยงข้าวตอบแทนหอยชักตีนสักมื้อนะครับ ยอดเยี่ยม
ตอนนี้รอป๋าแอนท์ที่สมุทรสาครคับ...ขอบคุณป๋าเอก-ป๋าเอ๋ ด้วยนะคับโอกาสหน้ามากรุงเตปจะโทรหานะคับ สาธุ สาธุ
ป๋าเอ๋ขอติดไว้ก่อนนะคับ...รอบหน้ามาจะเอานํ้าเคยมาฝากอีกแล้วกันคับ Cheesy Cheesy
ยินดีต้อนรับปาปักษ์ใต้เสมอครับ มาคราวหน้านัดทานข้าวกันครับ
ได้คับป๋าเอกขึ้นมาจะโทรหานะคับ สาธุ สาธุ Cheesy
ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม red heart red heart red heart
ขอมีส่วนร่วมในการต้อนรับปาปักษ์ใต้ด้วยนะครับ..ในคราวหน้า สาธุ สาธุ สาธุ
ขอบคุณป๋าๆทุกท่านนะคับรอบหน้่ขึ้นไปจะเอานํ้าเคย-แกงเหลืองไปฝากแล้วกันคับ Cheesy Cheesy

หน้า: 1 ... 143 144 145 146 147 148 149 150 [151] 152 153 154 155 156 157 158 159 ... 192   ขึ้นบน
  พิมพ์