Languages
หน้า: 1 ... 119 120 121 122 123 124 125 126 [127] 128 129 130 131 132 133 134 135 ... 192   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาแชร์ โช้ค HOT-BITs กันครับ  (อ่าน 900073 ครั้ง)
Joe ผู้ชาย*รสส้ม*
PJS.Thai.ID.017
Hero Member

like: 50

ชิ นะ ปัญ ชะ ระ ปะ ริ ตัง มัง รัก ขะ ตุ สัพ พะ ทา

« ตอบ #1890 เมื่อ: เมษายน 01, 2012, 11:48:39 pm »

ขอบพระคุณทุเรียน+เงาะ จากสวนสดๆอร่อยๆค๊าบป๋ารุจค๊าบ สาธุ

แต่....อยาก rageคุณปุ้ยมากๆเลยครับ ที่อุตส่าเอาทุเรียนที่ผ่าทานกันตอนคุย555+

มาฝากซ่อนไว้ในรถ กร๊ากกกกกกกกก5555+ ตอนแรกนึกว่าทานมากจนกลิ่นค้างที่ไหนได้

แต่มีความสุขมากๆครับ ได้พูดคุยอย่างพี่น้องแท้ๆกันครับ ไม่มีผลประโยชน์แอบแฝงใดๆกันแม้แต่น้อยจร้า

นี่ล่ะครับ...........ความสุข ความอบอุ่น ที่ผมหวังไว้จร้า(ธุรกิจเอาไว้ทำกันนอกบ้านเน๊อะ)

ตอนนี้มาคุยเรื่อง....................สุกี้น้ำกันดีกว่าค๊าบบบบ.กร๊ากกกกกก lala lala lala

ต้องขอขอบคุณป๋ารุจคนโคราชที่หล่อที่สุดเป็นอย่างสูง สำหรับทุเรียนนังชะนีที่แซ่บเวอร์จนลูกสาวกินคนเดียวไม่แบ่งใครเลย และสำหรับป่าโจ้อย่าลืมมากินสุกี้น้ำด้วยกันนะครับ..รับรองว่าแซ่บเวอร์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขอตัวล่ะครับป๋าชาติ สุกี้ร้านนี้ ข่าวมาว่า อร่อยเกิ๊นนนน55555+

ป๋าชาติไปงาน 1 ปี วันไหนครับ ผมพยายามจัดงานเลยล่ะจร้า ขนาดวันนี้คุยแป๊ปเดียว( 2.5ชั่วโมง)สนุกจังค๊าบบบ

ยังคุยไม่หายมันส์เลยจร้า ถ้ามีเวลาสงสัยคุยยันเช้าแน่ๆจร้า...แต่ทุเรียนพร้อมเปลือกนี่ปุ้ยคุงจัดมาใช่ป่ะค๊าบป๋า5555+ red heart

...จะไปเอาอะไรมากมาย..กับผู้ชาย*รสส้ม*...
Nakavabi
Hero Member

like: 22

« ตอบ #1891 เมื่อ: เมษายน 01, 2012, 11:52:29 pm »

เสียดายวันนี้ไม่ได้แวะเข้าไปหา ตอนแรกว่าจะออกจากบ้านเร็วแล้วแวะไปหาก่อน

ว่าแต่สุกี้น้ำแซ่บเว่อมากเลยหรอครับ ต้องไม่พูดให้คนข้างๆรู้เด่วอดนอน
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #1892 เมื่อ: เมษายน 01, 2012, 11:55:55 pm »

เสียดายวันนี้ไม่ได้แวะเข้าไปหา ตอนแรกว่าจะออกจากบ้านเร็วแล้วแวะไปหาก่อน

ว่าแต่สุกี้น้ำแซ่บเว่อมากเลยหรอครับ ต้องไม่พูดให้คนข้างๆรู้เด่วอดนอน
ไม่มีไรจร้าเอ็ม..ที่ว่าแซ่บเวอร์อ่ะไม่ใช่สุกี้น้ำจร้า..เดี่ยวจะเหลาให้ฟังอีกทีนะจ๊ะรูปหล่อๆๆๆๆๆๆๆๆ Cheesy Cheesy Cheesy
Hero Member

ชิ นะ ปัญ ชะ ระ ปะ ริ ตัง มัง รัก ขะ ตุ สัพ พะ ทา

« ตอบ #1893 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 12:00:22 am »

ไม่มีไรจร้าเอ็ม..ที่ว่าแซ่บเวอร์อ่ะไม่ใช่สุกี้น้ำจร้า..เดี่ยวจะเหลาให้ฟังอีกทีนะจ๊ะรูปหล่อๆๆๆๆๆๆๆๆ Cheesy Cheesy Cheesy
ป๋าเอ็มค๊าบร้านนี้อร่อยจริงค๊าบ...แซ่บเว่อรรรรรรรรรค์จร้า คริๆๆ Cry

...จะไปเอาอะไรมากมาย..กับผู้ชาย*รสส้ม*...
ศัตรูของมวลชน
Full Member

like: 8

« ตอบ #1894 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 12:15:36 am »

ว่าแต่ใครเป็นคนเอาทุเรียนไปใส่ไว้ในรถศิษย์พี่เหรอครับ
หนูก็ว่าตอนเอาเข็มขัดไปเก็บได้กลิ่นหอมทุเรียน
ตอนแรกนึกว่าเป็นไฟเบอร์หอมกลิ่นใหม่ซะอีก
ว่าแต่หอมจังเลยเนอะ  อิอิ
Hero Member

« ตอบ #1895 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 12:20:00 am »

ว่าแต่ใครเป็นคนเอาทุเรียนไปใส่ไว้ในรถศิษย์พี่เหรอครับ
หนูก็ว่าตอนเอาเข็มขัดไปเก็บได้กลิ่นหอมทุเรียน
ตอนแรกนึกว่าเป็นไฟเบอร์หอมกลิ่นใหม่ซะอีก
ว่าแต่หอมจังเลยเนอะ  อิอิ
,^!!!@^>".,::#***-***><"555+ทำเนีนยนะแกร คริๆๆ red heart

Hero Member

« ตอบ #1896 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 12:25:27 am »

วาวล์ใหม่ดีป่ะปุ้ย หนืดๆเลยป่ะ คริๆๆ

เด๋วว่าจะเข้าไปทำใหม่มั่งล๊ะ เบื่อวาว์ลคนแก่ล๊ะ เซ็งฟิวส์รถยุโรปล๊ะ(นั่งสบายเกิน ขับแล้วจะหลับจร้า คริๆๆ)

เด๋วหาฟิวส์ใหม่เล่นดีกว่า คริๆๆ แบบว่า อยากโดดคอสะพานแบบว่าลอย 50 เซน

ลงมาแล้วยุบแบบหนืดดดดๆที่สุด แล้วรีบาวน์แบบสมูทๆ ... ฟันธง ปาเจโร่ผมต้องฟิวส์นี้ถึงจะสุดใจจร้า

Full Member

« ตอบ #1897 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 12:35:51 am »

วาวล์ใหม่ดีป่ะปุ้ย หนืดๆเลยป่ะ คริๆๆ

เด๋วว่าจะเข้าไปทำใหม่มั่งล๊ะ เบื่อวาว์ลคนแก่ล๊ะ เซ็งฟิวส์รถยุโรปล๊ะ(นั่งสบายเกิน ขับแล้วจะหลับจร้า คริๆๆ)

เด๋วหาฟิวส์ใหม่เล่นดีกว่า คริๆๆ แบบว่า อยากโดดคอสะพานแบบว่าลอย 50 เซน

ลงมาแล้วยุบแบบหนืดดดดๆที่สุด แล้วรีบาวน์แบบสมูทๆ ... ฟันธง ปาเจโร่ผมต้องฟิวส์นี้ถึงจะสุดใจจร้า

โอ้โห ถ้าถามเรื่องวาล์วใหม่ต้องนี่เลย ป๋าเอ๋กับป๋าเอก เพราหนูยังใช้ตัวเดิมอยู่เลย
Hero Member

« ตอบ #1898 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 12:38:02 am »

โอ้โห ถ้าถามเรื่องวาล์วใหม่ต้องนี่เลย ป๋าเอ๋กับป๋าเอก เพราหนูยังใช้ตัวเดิมอยู่เลย
เพี้ยงงงงง....ซุ่มน๊าๆๆๆๆ555+ เด๋วจะไปเปลี่ยนแกนใหม่ ไทเทเนียม สุดป่าวปุ้ยคุงจ๋า คริๆๆ Cheesy

Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #1899 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 12:38:17 am »

มากันดึกเชียว   นะ  Cheesy

Full Member

« ตอบ #1900 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 12:41:57 am »

หลังจากไปเที่ยวชะอำมา 3 วัน 2 คืน เพิ่งรู้ว่ารถตัวเองก็ประหยัดเหมือนกัน วิ่งไป 550 กม. วันนี้กลับถึงกรุงเทพเติมน้ำมันกลับเต็มถังไป 50.xx ลิตร ได้เกือบ 11 โล/ลิตร
เป็นตัวเลขที่เหนือความคาดหมายมากครับ
สาเหตุมาจากพ่อผมมานั่งที่รถด้วยครับ ไม่กล้าขับเร็วมาก มีวิ่งเร็วมากที่สุดแค่ 140 กม./ชม. แป็ปเดียวครับ นอกนั้นตลอดทริปวิ่งไม่เกิน 100-120 กม.จ้า

โอ้โหอ่านแล้วน้ำตาจะไหล รถพี่เอ๋เกือบ 248 แรงม้ากิน 11 โลลิตร
รถหนู 172 แรงม้ากิน 7.7 โลลิตร เจริญกันหละทีนี้ อิอิ
สงสัยต้องเล่นกล่องหลักกันแล้วมั้งเนี่ย  แรงแต่ประหยัด สุดยอดมากๆเลยอ่ะ
Hero Member

« ตอบ #1901 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 12:45:01 am »

มากันดึกเชียว   นะ  Cheesy
เพิ่งกลับกันมาจากบ้านปุ้ยได้ไม่นานค๊าบพี่ลุ้นค๊าบ red heart คริๆๆ สาธุ

Full Member

« ตอบ #1902 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 12:46:28 am »

เพี้ยงงงงง....ซุ่มน๊าๆๆๆๆ555+ เด๋วจะไปเปลี่ยนแกนใหม่ ไทเทเนียม สุดป่าวปุ้ยคุงจ๋า คริๆๆ Cheesy

หนูก็คงพูดเหมือนเดิมแหละครับศิษย์พี่ แกนไทเทเนี่ยมพี่เอ๋เค้าก็ได้ไปแล้ว
อันนี้เห็นเองกับตา เปลี่ยนกันเห็นๆเลย
อยากจะได้ใจจะขาด อิอิ
Hero Member

« ตอบ #1903 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 12:53:24 am »

หลังจากไปเที่ยวชะอำมา 3 วัน 2 คืน เพิ่งรู้ว่ารถตัวเองก็ประหยัดเหมือนกัน วิ่งไป 550 กม. วันนี้กลับถึงกรุงเทพเติมน้ำมันกลับเต็มถังไป 50.xx ลิตร ได้เกือบ 11 โล/ลิตร
เป็นตัวเลขที่เหนือความคาดหมายมากครับ
สาเหตุมาจากพ่อผมมานั่งที่รถด้วยครับ ไม่กล้าขับเร็วมาก มีวิ่งเร็วมากที่สุดแค่ 140 กม./ชม. แป็ปเดียวครับ นอกนั้นตลอดทริปวิ่งไม่เกิน 100-120 กม.จ้า

โอ้โหอ่านแล้วน้ำตาจะไหล รถพี่เอ๋เกือบ 248 แรงม้ากิน 11 โลลิตร
รถหนู 172 แรงม้ากิน 7.7 โลลิตร เจริญกันหละทีนี้ อิอิ
สงสัยต้องเล่นกล่องหลักกันแล้วมั้งเนี่ย  แรงแต่ประหยัด สุดยอดมากๆเลยอ่ะ
อย่าครับอย่าครับพี่น้องครับ...อย่าพูดถึงเรื่องชะอำ+สวนบวกครับ

ผมอายยยยยจร้า55555555+ แหมมม..ผมกลับมาจากนครศรี...ก็คำนวณเวลาว่า น่าจะมาทันชะอำ ทันเวลาเป๊ะ

แล้วก็ทันจริงๆ(นึกในใจ 55ทีนี้เมียก็ห้ามไม่ได้เพราะทางผ่านพอดี คริๆๆ)ดีใจมากกกกโทรหาป๋าเอ๋ทันที

ผมเอง.....ป๋าเอ๋ค๊าบป๋าอยู่ไหนแล้วครับ
ป๋าเอ๋.....ผมอยู่เพชรบุรีแล้วครับ(ผมดีใจอีกรอบเอาล่ะเจอพี่น้องเราล๊ะ)
ผมเอง......ป๋าเอ๋จะมาสวนบวกกี่โมงค๊าบ
ป๋าเอ๋.....ผมมากับครอบครัวค๊าบ(เราก็นึกในใจ เออว่ะคิดถึงเมียอดมาด้วย555+)
ผมเอง....แล้วสมาชิกคนอื่นมีใครมาบ้างยังค๊าบ
ป๋าเอ๋....มางานน่ะเหรอ อาทิตย์หน้าโน้นป๋าโจ้ครับ
ผมเอง.....----------------------(อึ้งกิมกี่)haha+
ป๋าเอ๋....ป๋าโจ้จำวันผิดแล้วครับป๋า
ผมเอง....อาย+มึน+งง ไม่รู้จะถามไรล๊ะ 55555+

นี่ล่ะจร้าย่อๆคร่าวๆในความเปิ่นจร้า ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ สุกี้น้ำ555+

Hero Member

« ตอบ #1904 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 12:57:18 am »

หนูก็คงพูดเหมือนเดิมแหละครับศิษย์พี่ แกนไทเทเนี่ยมพี่เอ๋เค้าก็ได้ไปแล้ว
อันนี้เห็นเองกับตา เปลี่ยนกันเห็นๆเลย
อยากจะได้ใจจะขาด อิอิ
มีมาใหม่แว๊ว ชุดนั้นหมดแว๊วจร้า
แต่ป๋าเอ๋..ใส่ไปนานแล้วหราตะเอง ไมมะรุเรื่องเลยอ้าจ๊ะ

ต้องเปลี่ยนลักษณะการพิมพ์ใหม่(ไม่ให้ใครเรียนแบบได้)คริๆๆๆ red heart

ฟังเพลงอยู่อ่ะปุ้ย...ของหนุ่ยอำพล.....อย่ามัวลองเชิงลองใจกันอยู่เลยยยยยย(เมียด่าล๊ะผม)คริๆๆ

หน้า: 1 ... 119 120 121 122 123 124 125 126 [127] 128 129 130 131 132 133 134 135 ... 192   ขึ้นบน
  พิมพ์