Languages
หน้า: 1 ... 57 58 59 60 61 62 63 64 [65] 66 67 68 69 70 71 72 73 ... 105   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: @@@@@สวัสดีครับ......พี่น้อง แก็งค์หมูปิ้งมาชวนคุยจร้า@@@@@  (อ่าน 360375 ครั้ง)
GINO
Jr. Member
**

like: 13

หนึ่งก้าวที่มั่นคง...แม้จะสั้นแต่มั่นใจ...

« ตอบ #960 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 12:43:56 pm »

หวัดดีจ้า ชาวคณะ หมูปิ้ง ช่วงนี้คงหยุดพักการอัพเกด รถแล้ว ยิ่งทำยิ่งออกทะเล ไม่จบสักที คงเจอกัน 27 เลยนะจ๊ะ  ถ้ามีงานประชุม ก็ โทรมาบอกละกัน งดเข้าเวป สักระยะ  batman
ป๋าโจ้จะไหนเหรอครับ hi hi hi

หนึ่งก้าวที่ยาวไกล...อาจไหวหวั่นและล้มลง...
samsonite
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #961 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 05:59:18 pm »

ตั๊บแก ๆ ๆ  สวีสดีตคร้าบ ไม่ค่อยได้เข้ามาทักทายในนี้เลย 
หวัดดีครับป๋านุ่นและหมูปิ้งทุกไม้จ้า   สาธุ วันก่อนไปซื้อหนังสือที่ซีเอ็ด  เห็นRace Suv  เลยซื้อมาอ่าน  เปิดไปด้านในเล่มเจอปาสีเทา  ใส่แม็ค ๒๐ ยาง ๒๗๕  จานดิสATS สวยมาก  กระจกหลังมีติ๊กเกอร์หมูปิ๊ง+อั๊ยย่ะ    ถ่ายที่เทพนคร  คุ้นๆคันนี้เหมือนเคยเห็นที่ปากช่อง  แต่ที่แน่ๆหน้าเจ้าของรถเหมือนประธานป๋าเอ๋มากกกก  Cheesy Cheesy  Cheesy

ว้าวๆ นี่รถท่านประธานหมูปิ้งหรอเนี่ย

อยากเห็นตัวจริงเสียงจริงจังเลย
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #962 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 06:14:09 pm »

ตั๊บแก ๆ ๆ  สวีสดีตคร้าบ ไม่ค่อยได้เข้ามาทักทายในนี้เลย 
หวัดดีครับป๋านุ่นและหมูปิ้งทุกไม้จ้า   สาธุ วันก่อนไปซื้อหนังสือที่ซีเอ็ด  เห็นRace Suv  เลยซื้อมาอ่าน  เปิดไปด้านในเล่มเจอปาสีเทา  ใส่แม็ค ๒๐ ยาง ๒๗๕  จานดิสATS สวยมาก  กระจกหลังมีติ๊กเกอร์หมูปิ๊ง+อั๊ยย่ะ    ถ่ายที่เทพนคร  คุ้นๆคันนี้เหมือนเคยเห็นที่ปากช่อง  แต่ที่แน่ๆหน้าเจ้าของรถเหมือนประธานป๋าเอ๋มากกกก  Cheesy Cheesy  Cheesy

ว้าวๆ นี่รถท่านประธานหมูปิ้งหรอเนี่ย

อยากเห็นตัวจริงเสียงจริงจังเลย
สวัสดีคับป๋านุ่น พี่จ๊อด และเพื่อนสมาชิกทุกท่าน..พี่จ๊อดคับต้องเอาหลักฐานมาประจาน..เอ๊ย..แสดงด้วยนะคับ..มาพูดให้อยากแล้วจากไปนี่ผมไม่ยอมนะ...ไปฟ้องครูอังคณาจริงๆด้วย(เก่าไปมั๊ยนี่)...555 Cheesy Cheesy Cheesy
Power-ant
Hero Member

like: 33

« ตอบ #963 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 10:23:04 pm »

สวัสดีคับป๋านุ่น พี่จ๊อด และเพื่อนสมาชิกทุกท่าน..พี่จ๊อดคับต้องเอาหลักฐานมาประจาน..เอ๊ย..แสดงด้วยนะคับ..มาพูดให้อยากแล้วจากไปนี่ผมไม่ยอมนะ...ไปฟ้องครูอังคณาจริงๆด้วย(เก่าไปมั๊ยนี่)...555 Cheesy Cheesy Cheesy
พี่จ๊อดอย่าเอามาประจานเลยครับ เดี๋ยวความลับที่ผมปิดผบ.มานาน มันจะทำให้ผมเหงื่อแตก......... สาธุ
jib and bim
Hero Member

like: 31

« ตอบ #964 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 09:12:27 am »

สวัสดีครับชาวหมูปิ้ง

อยากเห็นป๋าเอ๋เหงื่อแตกอะ อิอิ Roll Eyes Undecided (ล้อเล่งนะครับ อิอิ) สาธุ
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #965 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 09:17:49 am »

อยากเห็นป๋าเอ๋เหงื่อแตกอะ อิอิ Roll Eyes Undecided (ล้อเล่งนะครับ อิอิ) สาธุ
อยากเห็นด้วยคนคับ Cheesy Cheesy 18ตุลานํ้าเคยเดินทางไปกทม.นะคับเชิญแวะมารับได้นะคับ
ป๋าชาติ ป๋าเอ๋ ป๋าเก็ก  ป๋าโจ้ ฯลฯ Cheesy Cheesy

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
donut Saraburi
Hero Member

like: 7

No.0093 PaJeRO ThAILaND

« ตอบ #966 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 05:10:31 pm »

ดีจร้าหมูปิ้งทุกไม้เลยน่ะ   

เรารักครอบครัวปาสระบุรี  0909623435 นัทคับ
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #967 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 05:29:52 pm »

อยากเห็นด้วยคนคับ Cheesy Cheesy 18ตุลานํ้าเคยเดินทางไปกทม.นะคับเชิญแวะมารับได้นะคับ
ป๋าชาติ ป๋าเอ๋ ป๋าเก็ก  ป๋าโจ้ ฯลฯ Cheesy Cheesy
ขอบคุณป๋าตี้มากเลยคับ..ตั้งตารอของอาหย่อยๆ...อิอิ สาธุ สาธุ สาธุ
T FAMILY
ป๊าตี๋ แม่ตา น้องต้นหอม น้องต้นกล้า
Sr. Member

like: 29

YNWA [ปาขาวประจวบ ID:NO 0561]

« ตอบ #968 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 05:33:19 pm »

สวัสดีคับ Gang หมูปิ้ง พวกเราปาสามอ่าวเข้ามาทักทายครับ... สาธุ สาธุ สาธุ

เมืองทองเนื้อเก้า มะพร้าว สับปะรด สวยสด หาด เขา ถ้ำ งามล้ำน้ำใจ
Power-ant
Hero Member

« ตอบ #969 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 06:54:08 pm »

ขอบคุณป๋าตี้มากเลยคับ..ตั้งตารอของอาหย่อยๆ...อิอิ สาธุ สาธุ สาธุ
ขอบคุณป๋าตี้อีกคนครับ  สาธุ สาธุ มาคราวนี้ไปนั่งกินข้าวเย็นกันนะ พวกผมขอเป็นเจ้าภาพเลี้ยงนะครับ red heart Smiley
Power-ant
Hero Member

« ตอบ #970 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 06:59:43 pm »

สวัสดีคับ Gang หมูปิ้ง พวกเราปาสามอ่าวเข้ามาทักทายครับ... สาธุ สาธุ สาธุ
สวัสดีครับ ป๋า ว่างๆก็เข้ามาคุยกันนะครับ  สาธุ สาธุ
ชื่อกลุ่มแก้งค์เป็นเพียงสิ่งที่เราตั้งขึ้นมา เพื่อสื่อถึงความหลังที่พวกผมได้เจอะเจอกันเพราะอะไรก็แค่นั้นครับ

ยังไงพวกเราก็คือกลุ่มบุคคลที่ใช้ปาเจโรสปอร์ตเหมือนกัน อยู่บ้านเดียวกันครับ
บ้านปาเจโรสปอร์ตไทยแลนด์
sexercise
ปล่อยวาง........
Jr. Member
**

like: 17

« ตอบ #971 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 07:44:30 pm »

สวัสดีคร้าบทุกท่าน

##วงการนี้นี่เดินมาก่อน บอกตรงๆ ถ้าไม่แน่จริงอยู่ไม่ได้ หมู่เชียร รถถังบอกไว้##
jib and bim
Hero Member

like: 31

« ตอบ #972 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 07:52:32 pm »

สวัสดีครับ ป๋า ว่างๆก็เข้ามาคุยกันนะครับ  สาธุ สาธุ
ชื่อกลุ่มแก้งค์เป็นเพียงสิ่งที่เราตั้งขึ้นมา เพื่อสื่อถึงความหลังที่พวกผมได้เจอะเจอกันเพราะอะไรก็แค่นั้นครับ

ยังไงพวกเราก็คือกลุ่มบุคคลที่ใช้ปาเจโรสปอร์ตเหมือนกัน อยู่บ้านเดียวกันครับ
บ้านปาเจโรสปอร์ตไทยแลนด์
like red heart

สวัสดีทุกคนครับ
Big boy
Founder
Hero Member

like: 19

Pajerosport-thailand No. 002

« ตอบ #973 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 08:37:20 pm »

สวัสดีครับ ท่านสมาชิกแก็งค์หมูปิ้งทุกๆ ท่านครับผม
คิดถึงมากมายยยยยครับ

<< คิดดี ทำดี แค่นี้ก็มีความสุขแล้ว >>
Facebook: http://facebook.com/pajerosportthailand.nonthaburi
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #974 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 09:38:53 pm »

ขอบคุณป๋าตี้อีกคนครับ  สาธุ สาธุ มาคราวนี้ไปนั่งกินข้าวเย็นกันนะ พวกผมขอเป็นเจ้าภาพเลี้ยงนะครับ red heart Smiley
เกรงใจคับป๋าเอ๋ สาธุแล้วเจอกันนะคับเที่ยวนี้ขึ้นไปนอนบ้านที่รามอินทราพอดีคับ

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
หน้า: 1 ... 57 58 59 60 61 62 63 64 [65] 66 67 68 69 70 71 72 73 ... 105   ขึ้นบน
  พิมพ์