Languages
หน้า: 1 ... 50 51 52 53 54 55 56 57 [58] 59 60 61 62 63 64 65 66 ... 105   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: @@@@@สวัสดีครับ......พี่น้อง แก็งค์หมูปิ้งมาชวนคุยจร้า@@@@@  (อ่าน 360393 ครั้ง)
focusjung1 ID.434
Jr. Member
**

like: 30

น๊อต กำแพงเพชร/ อํ๊ยย่ะ 30 ครับผม

« ตอบ #855 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 01:15:00 am »

Cheesy Cheesy Cheesy. แก๊งค์นี้เทียวตลอด อิจฉาจัง. น่าจะอยู่ใกล้ๆ. จะไปด้วยทุกงานเลย.  Cheesy Cheesy Cheesy
chanavorn
Jr. Member
**

like: 20

« ตอบ #856 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 01:17:44 am »

งานนี้ผมต้องขอบคุณป๋าน้องเต็มๆครับ
อุตส่าห์ไปรับไปส่งผมถึงบ้านร่วมๆ100กิโลได้
แถมต้องฝ่าสายน้ำสายฝน น้ำท่วมในหมู่บ้านผมไปอีก
ไม่มีป๋าน้องคงไม่ได้ไปร่วมงานด้วยแน่ๆครับ อิอิ
jib and bim
Hero Member

like: 31

« ตอบ #857 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 08:27:47 am »

สวัสดีครับหมูปิ้ง

ขอบคูณครับป๋าชาติ ได้ดูแล้ว สาธุ

ได้นั่งรถป๋าน้องแปปนึง ช่วงล่างแจ่ม อะ....แรงด้วย แต่แกบอกยังไม่พอ 

iaunn
Jr. Member
**

like: 3

สามทหารเสือแห่งทุ่งตะวันออก

« ตอบ #858 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 08:39:45 am »

ปทุมแถวไหนคับตอนนี้มีงานแถวคลอง1จะได้แว๊ปไปหา
อยู่คลอง 1 แต่ขายของอยู่ที่ฟิวเจอร์อ่ะ...ว่างๆแวะมาหาที่ร้านได้นะอยู่ชั้น 3 
ผมไปแถวศิริวลัยป๋าอยู่แถวไหนแล้วขายไรที่ฟิวอะคับ
ผมอยู่สิริวลัยนี่ล่ะ ใช่คันที่มาจอดตรงบ้านหลังที่ 2 ที่กำลังปรับปรุงใช่ป่ะ
ใช่เลยครับ pm เบอร์โทรมาหน่อยสิครับป๋า

GINO
Jr. Member
**

like: 13

หนึ่งก้าวที่มั่นคง...แม้จะสั้นแต่มั่นใจ...

« ตอบ #859 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 09:52:15 am »

สวัสดีครับทุกท่าน สาธุ

จัดทริปเที่ยวกันอีกแล้วแก็งค์นี้ ยอดเยี่ยม
กิน เที่ยว ซิ่ง อยู่นิ่งๆแล้วจะบ้าตาย...คือคอนเซ็ปเราคับ...คริคริ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
โดนครับพี่ชาติ ชอบจัง "กิน เที่ยว ซิ่ง อยู่นิ่งๆแล้วจะบ้าตาย"   แต่ซิ่งรอผมด้วย  batman batman batman
หวัดดีหมูปิ้งทุกไม้จ้า  ช่วงนี้งานยุ่งAndเยอะมาก  แต่คิดถึงหมูปิ้งตลอดจ้า    red heart red heart red heart
สวัสดีครับพี่จ๊อด สบายดีนะครับ เรียนเชิญพี่จ๊อดและผบ.ด้วยนะครับ วันที่ 22/12/2555
อยากไปมากครับป๋าเอ๋   เพราะทริปนี้หมูปิ้งคงมากันเยอะ  และบรรยากาศที่วังน้ำเสียวช่วงปลายปีมันน่านั่งปิ้งหมูกระดกไวน์องุ่นเป็นอย่างยิ่ง  แต่ช่วงปลายปีผมไม่สามารถกำหนดอะไรได้เลยครับ  แต่ถึงแม้ไม่ได้ค้างก็คงไปครับแต่อาจกลับช่วงค่ำ  แต่ภาวนาให้ช่วงนั้นงานไม่เข้าจะได้ค้างและดริ้งกับป๋าเอ๋และหมูปิ้งท่านอื่นครับ Satu Satu Satu

หนึ่งก้าวที่ยาวไกล...อาจไหวหวั่นและล้มลง...
GINO
Jr. Member
**

หนึ่งก้าวที่มั่นคง...แม้จะสั้นแต่มั่นใจ...

« ตอบ #860 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 10:00:06 am »

ขอบคูณครับป๋าชาติ ได้ดูแล้ว สาธุ

ได้นั่งรถป๋าน้องแปปนึง ช่วงล่างแจ่ม อะ....แรงด้วย แต่แกบอกยังไม่พอ 

Tein ซุปเปอร์สตรีทปรับไฟฟ้า  สงสัยโปรเจคต่อไปคงเปลี่ยนสปริงจากเขียวเป็นทองหรือเปล่าป๋าน้อง yes!! yes!! yes!!

หนึ่งก้าวที่ยาวไกล...อาจไหวหวั่นและล้มลง...
GINO
Jr. Member
**

« ตอบ #861 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 10:02:17 am »

ครอบครัวป๋าโจ้รถส้มคับ คุณปุยภรรยา น้องเกรซกับน้องไนซ์ลูกสาว...น่ารักมาก
ป๋าเก๊กกำลังโดนป๋าปุ้ย...ไซ้ซอกคอ..อิอิ
ป๋าแป๊ะพี่ใหญ่..สมาชิกเก่า...แก่คับ..อิอิ
ป๋าจิ๊บกับ..ว่าที่ ผบ.ในอนาคต...น้องบิ๋มคนสวยคับ
ป๋าน้องและป๋าบอย..2 หนุ่มรถแรง
ป๋าโจและป๋าปอ..เพื่อนสมาชิกที่น่ารักจากปาลำลูกกาคับ...เฮฮามาก 2 ท่านนี้
คู่นี้คือคู่ที่ทุกคนอยากเห็นมาก...ซ้ายเจ้าสาว...ขวาเจ้าบ่าว...ตรงกลางคือพยาน(ป๋าเอ๋บอสใหญ่..อิอิ)

หมูปิ้งคงได้ซิ่งไปงานมงคลสมรสเร็วๆนี้แน่อย่างน้อย ๒ งาน

Ake_MiNi
Hero Member

like: 85

ID 0880

« ตอบ #862 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 12:31:15 pm »

ครอบครัวป๋าโจ้รถส้มคับ คุณปุยภรรยา น้องเกรซกับน้องไนซ์ลูกสาว...น่ารักมาก
ป๋าเก๊กกำลังโดนป๋าปุ้ย...ไซ้ซอกคอ..อิอิ
ป๋าแป๊ะพี่ใหญ่..สมาชิกเก่า...แก่คับ..อิอิ
ป๋าจิ๊บกับ..ว่าที่ ผบ.ในอนาคต...น้องบิ๋มคนสวยคับ
ป๋าน้องและป๋าบอย..2 หนุ่มรถแรง
ป๋าโจและป๋าปอ..เพื่อนสมาชิกที่น่ารักจากปาลำลูกกาคับ...เฮฮามาก 2 ท่านนี้
คู่นี้คือคู่ที่ทุกคนอยากเห็นมาก...ซ้ายเจ้าสาว...ขวาเจ้าบ่าว...ตรงกลางคือพยาน(ป๋าเอ๋บอสใหญ่..อิอิ)

หมูปิ้งคงได้ซิ่งไปงานมงคลสมรสเร็วๆนี้แน่อย่างน้อย ๒ งาน
งานป๋าจิ๊บสบายๆ แต่ อีกงานต้องเพิ่มวงเงินประกันชีวิตฉุกเฉิน
Power-ant
Hero Member

like: 33

« ตอบ #863 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 12:36:02 pm »

เอาไว้ไปนั่งรถป๋าน้องบ้างดีกว่า
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #864 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 12:39:02 pm »

งานป๋าจิ๊บสบายๆ แต่ อีกงานต้องเพิ่มวงเงินประกันชีวิตฉุกเฉิน
เจ้าบ่าวหักโหม โหมหัก เลยกลัวหัวใจจะวายตายเหรอคับ..ถึงต้องทำประกันเพิ่มอ่ะ...คริคริ
Pingpong_P
Newbie
*

like: 3

« ตอบ #865 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 12:56:46 pm »

เจ้าบ่าวหักโหม โหมหัก เลยกลัวหัวใจจะวายตายเหรอคับ..ถึงต้องทำประกันเพิ่มอ่ะ...คริคริ
อ๊าก เจ้าบ่าวไหนครับ ต้องเพิ่มวงเงินประกัน คริคริ

ผมคืนทุนแล้ว ไม่ต้องเพิ่มวงเงินน้าครับ  เชอะ
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #866 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 01:00:48 pm »

อ๊าก เจ้าบ่าวไหนครับ ต้องเพิ่มวงเงินประกัน คริคริ

ผมคืนทุนแล้ว ไม่ต้องเพิ่มวงเงินน้าครับ  เชอะ
555...ยังหนุ่มยังแน่น...บึ๊ดจ้ำบึ๊ด...สู้ตายๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
TawanPhupha No.8
ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์
Full Member

like: 8

« ตอบ #867 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 01:42:40 pm »

มีทั้งคนคุ้นเคย และไม่คุ้นหน้า แต่ดูบรรยากาสอบอุ่นมากครับ  like

ชีวิตคือการเดินทาง.....!!
https://www.facebook.com/ร้านกาแฟตะวันภูผาระยองฮิ-1535086323386526/timeline/?ref=bookmarks
jib and bim
Hero Member

like: 31

« ตอบ #868 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 01:47:37 pm »

สงสัยต้องลองนั่งหลายๆคันละ ได้จัดโช๊คอย่างละต้นเลย อิอิ 4ต้น4ยี่ห้อ  Wink Wink

ผมคืนทุนแล้ว ไม่ต้องเพิ่มวงเงินน้าครับ  เชอะ
555...ยังหนุ่มยังแน่น...บึ๊ดจ้ำบึ๊ด...สู้ตายๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Cheesy

มีทั้งคนคุ้นเคย และไม่คุ้นหน้า แต่ดูบรรยากาสอบอุ่นมากครับ  like
สวัสดีครับป๋าจัน สาธุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 03, 2012, 01:50:12 pm โดย jib and bim » บันทึกการเข้า
darkisumi
Jr. Member
**

like: 19

ปาเทาดำ No.0606 ไร่ขิง-สามพราน

« ตอบ #869 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 03:51:59 pm »

งานนี้ผมต้องขอบคุณป๋าน้องเต็มๆครับ
อุตส่าห์ไปรับไปส่งผมถึงบ้านร่วมๆ100กิโลได้
แถมต้องฝ่าสายน้ำสายฝน น้ำท่วมในหมู่บ้านผมไปอีก
ไม่มีป๋าน้องคงไม่ได้ไปร่วมงานด้วยแน่ๆครับ อิอิ
เพิ่งได้เข้ามาเห็นครับ
ไม่เป็นไรครับป๋าบอย วันหน้าวันหลังเชิญใช้บริการ ปาเทาดำ ไร่ขิงคันนี้ได้คร้าบ
ปล.ผมก็อุ่นใจมีป๋าบอยมานั่งเป็นเพื่อนตอนขับกลับ ขับคนเดียวดึกๆมันง่วงคร้าบ

ใครๆก็เรียกผมว่า "น้อง" เพราะผมชื่อ "น้อง"
MY2012 2WD GT, Suspension : Tein SuperStreet with EDFC
หน้า: 1 ... 50 51 52 53 54 55 56 57 [58] 59 60 61 62 63 64 65 66 ... 105   ขึ้นบน
  พิมพ์