Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ความในใจขอข้อดีบ้าง..สำหรับคนรักปา  (อ่าน 7100 ครั้ง)
kitkamol50.No 7.
ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์
Hero Member

like: 71

goldgear50

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2011, 06:58:48 am »

bigheart hiเกิดมาที่บ้านก็เห็นแต่ รถตระกูลโต จนวันนึงรู้สึกยากฉีกกฏ ซึ่งฝ่ากระแสที่บ้านพอสมควร...ตอนไปจองมอเตอร์โชว์หรือก่อนซื้อยังไม่เคยขับเลยได้ขึ้นไปนั่งเฉยๆ..หลังจากนั้นทนรอถึง4เดือนเต็ม
จองรุ่นGLS ซึ่งฝ่ากระแสตัวTOP อีกเหมือนกัน(เซลล์ไม่ค่อยตามเรื่องให้ต้องตามเองตลอดเรื่องถึงมิสซูใหญ่..)ตามกระทั่งว่าขึ้นรายผลิตหรือยัง(รุ่นนี้100คันจะผลิตซัก10คัน)เซลล์ไม่ค่อยเชียร์
 คืออยากได้หลังคาเรียบๆ (เป็นรถที่รอนานสุดๆในบรรดาป้ายแดงที่เคยซื้อมา..ตามตั้งแต่ยังไม่ตั้งท้อง)อยากแต่งไปเรื่อยๆ ให้งานออกมาเป็นสไตล์เรามากที่สุด ...ส่วนเรื่องปัญหาต่างๆ
เช่น โช็ค เกียร์ พวงมาลัย อื่นๆ...มากมาย..ก็ศึกษาตามกระทู้ต่างๆมาพอสมควร(ซึ่งค่ายอื่นก็มีปัญหาเหมือนกัน..บางค่ายซื้อไปขับแล้วอาจไม่มีโอกาสกลับมาตอบปัญหาอีกก็ได้)..
ซึ่งไอ้เรื่องจุกจิกแค่นี้..ไม่กลับบ้านเก่าก็โอนะ..รู้สึกดีที่ได้มาขับมาจอดที่บ้าน(ขับครั้งแรกออกจากศูนย์)มีแต่คนมาทัก..หัวใจพองมานิดนึง..รสนิยมส่วนตัวไม่กระแส..นี่แหละอิสระของจริง..พร้อมลุยครับ..

ป.ล.รักปาเสมอ
 ยอดเยี่ยม

ยอดเยี่ยมครับ...ยินดีต้อนรับครับ...ลงทะเบียน+สั่งสติ๊กเกอร์ได้เลยครับ...เจอกันเพื่อนๆสมาชิกจะได้ทักทายกันครับ...
lala

จัดไปเลยครับ........ Smiley Smiley Smiley

kitkamol50..081-6535736..หน่องครับ. ( สุขใจที่ได้อยู่ระยอง)
LIND ID.0816535736.
ต่าย
Jr. Member
**

like: 2

พ่อลูกสอง ชอบท่องเที่ยว

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2011, 08:55:36 am »

รถทุกคันมีข้อดีทั้งนั้น แตกต่างกันไปครับ

เจ้าปานี่ก็มีข้อดีเหมือนกันครับ ไม่งั้นผมคงไม่เลือกหรอกครับ Mitsu คันแรก คันเดียวของบ้านเหมือนกันครับ Smiley

ปา..กด..ว่า
ปา(มี)ปอด ... สำหรับวิ่งบนบกเท่านั้น : เสียงเครื่องดังมากครับ ... แต่เครื่องเสียงดังกว่าครั
Jj jero
Founder
Jr. Member

like: 14

ความรู้จำเขามา ปัญญาต้องหาเอง

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2011, 09:52:30 am »

ก็เหมือนสาวๆหล่ะครับไม่สวยเตะตาคุณจะมองกันมั๊ยหล่ะ
แล้วสวยคุณจะคุยด้วยมั๊ยหล่ะ. . .ปาก็เหมือนกันทั้งสวยทั้งเตะตา  ปาบๆ
ทำมัยจะไม่ใช้ อิอิ 

หนุ่มตอนปลาย  ผู้ชายอายุน้อย
PA cotton88
Newbie
*

like: 0

ไปเรื่อยๆ เดี๋ยวมันก็ถึง

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 11:50:57 pm »

ปากระจาย....คิดไม่ผิด..คิดไม่ผิด.. yes!! ฮือๆๆ...รักปาจริงจริง..พี่น้องคร๊าบ...... ฮือๆๆ

เหล้าไม่ใช่คำตอบ...แต่มันช่วยให้ลืมคำถาม...
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์