Languages
หน้า: 1 2 3 [4] 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: +++ กระทู้ ?อวดเมีย? (ภาคต่อ อวดลูก...) +++  (อ่าน 28587 ครั้ง)
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 01:03:33 pm »

ขออวดมั่งดิ
 u u u

ป๋าไม่เอาแว่นผมวางก่อนล่ะ  แบบนี้เขาก็รู้หมดซิว่าของใคร  อิ  อิ

น้องเค้ายังนอนกรนอยู่มั้ยป๋านะ...  Cheesy   Cheesy   Cheesy

Cheesy    Cheesy    Cheesy    Cheesy

ที่ป๋านิค ได้ยินตอนแอบดูนั้นน่ะ  เสียงผม   ส่วนน้องเขาหลับพลิ้มมมมม  อยู่ในแขน  อิ  อิ  เหอะ
TokKy (No. 12)
Just Do It!!
Founder
Hero Member

like: 48

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 01:06:02 pm »

ประเดิมก่อนเลย... big smile  grimace  shame .

เปิด สาม กันเลย... อ๋าย!!!!!

น้องคนเสื้อขาวคนข้างหน้าอะไม่แปลกใจ แต่พี่เสื้อดำนี่สิ กินเป็นด้วยรึ เชอะ

ถือไว้อย่างนั้นแระป๋า

พี่ปุ๊...ใช้ดมครับ...ป๋าLORD...เจ้าพ่อ เหล้าปั่น...

กร๊ากกกกกกกกก

<<ถ้าจะทำต้องทำให้ดี ถ้าไม่ดีอย่าทำ>>
nixon (นิค)
Jr. Member
**

like: 4

« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 01:29:43 pm »

ขออวดมั่งดิ
 u u u

ป๋าไม่เอาแว่นผมวางก่อนล่ะ  แบบนี้เขาก็รู้หมดซิว่าของใคร  อิ  อิ

น้องเค้ายังนอนกรนอยู่มั้ยป๋านะ...  Cheesy   Cheesy   Cheesy

Cheesy    Cheesy    Cheesy    Cheesy

ที่ป๋านิค ได้ยินตอนแอบดูนั้นน่ะ  เสียงผม   ส่วนน้องเขาหลับพลิ้มมมมม  อยู่ในแขน  อิ  อิ  เหอะ

นึกแล้วเชียว.....  secret_smile .... ว่าทำไมเสียงมันทุ้มๆ แน่นๆ....  haha

..ว่าแต่ วันนั้น ปิดไฟอยู่นี่น่า แล้วที่อยู่ในแขนหน่ะ.... แขนใคร .... Angry   Kiss

?จะซื้อมิตซู ถามกรูหรือยัง?
Dark lord
Newbie
*

like: 5

« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 03:03:40 pm »

ประเดิมก่อนเลย... big smile  grimace  shame .

เปิด สาม กันเลย... อ๋าย!!!!!

น้องคนเสื้อขาวคนข้างหน้าอะไม่แปลกใจ แต่พี่เสื้อดำนี่สิ กินเป็นด้วยรึ เชอะ

ถือไว้อย่างนั้นแระป๋า

พี่ปุ๊...ใช้ดมครับ...ป๋าLORD...เจ้าพ่อ เหล้าปั่น...

กร๊ากกกกกกกกก

ย่อมาจากนำ้แข็งหลอด Cheesy

....You Know Who....
กล้องแดง
Founder
Full Member

like: 20

« ตอบ #49 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 03:10:07 pm »

ขออภัยป๋านิค กระทู้นี้ผมไม่สามารถร่วมวงด้วยได้ครับ..... อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!!
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #50 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 03:57:21 pm »

ขออวดมั่งดิ
 u u u

นึกแล้วเชียว.....  secret_smile .... ว่าทำไมเสียงมันทุ้มๆ แน่นๆ....  haha

..ว่าแต่ วันนั้น ปิดไฟอยู่นี่น่า แล้วที่อยู่ในแขนหน่ะ.... แขนใคร .... Angry   Kiss
ทนไม่ได้ ทนไม่ได้ ทนไม่ได้ ทนไม่ได้ Cheesy Cheesy

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
TokKy (No. 12)
Just Do It!!
Founder
Hero Member

like: 48

« ตอบ #51 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 04:41:42 pm »

ขออภัยป๋านิค กระทู้นี้ผมไม่สามารถร่วมวงด้วยได้ครับ..... อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!!

Cheesy Cheesy Cheesy

<<ถ้าจะทำต้องทำให้ดี ถ้าไม่ดีอย่าทำ>>
nixon (นิค)
Jr. Member
**

« ตอบ #52 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 04:58:03 pm »

เรื่องมันเยอะ...

Sanfever
Jr. Member
**

like: 15

« ตอบ #53 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 07:59:16 pm »

อุ๊ย!!! ขออภัย ลงรูปผิด Cheesy Cheesy Cheesy
อันนี้เมียคนปัจจุบัน red heart

big smile

ป๋าสันนนนนนนน  Cheesy Cheesy
ครับป๋าต๊อก อิ อิ Cheesy

หมื่นทางตันยังมีทางหนึ่ง...ให้ออกเสมอ
Sanfever
Jr. Member
**

« ตอบ #54 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 08:06:06 pm »

ขออวดมั่งดิ

u u u

อ้าว! แว่นป๋านะเองหรอครับ ผมถามน้องว่าแว่นใครอ่ะสวยดี น้องเขาบอกแว่นของพี่ชายค่ะ Cheesy

ป๋านิคครับ ไม่แน่ใจว่าน้องเค้ายังกรนอยู่หรือป่าว เพราะส่วนใหญ่ผมจะหลับก่อนน้องอ่ะคร๊าบบบบบ Cheesy
 Huh? Huh? Huh?

หมื่นทางตันยังมีทางหนึ่ง...ให้ออกเสมอ
jacky
Full Member

like: 26

« ตอบ #55 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 09:12:01 pm »

ขออวดมั่งดิ

u u u

อ้าว! แว่นป๋านะเองหรอครับ ผมถามน้องว่าแว่นใครอ่ะสวยดี น้องเขาบอกแว่นของพี่ชายค่ะ Cheesy

ป๋านิคครับ ไม่แน่ใจว่าน้องเค้ายังกรนอยู่หรือป่าว เพราะส่วนใหญ่ผมจะหลับก่อนน้องอ่ะคร๊าบบบบบ Cheesy

555+ ผมว่าเรื่องแว่นคงต้องเคลียร์กันอีกยาว อิอิ
Sanfever
Jr. Member
**

« ตอบ #56 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 10:00:34 pm »

ขออวดมั่งดิ

u u u

555+ ผมว่าเรื่องแว่นคงต้องเคลียร์กันอีกยาว อิอิ
ผมก็ว่าอย่างนั้นอ่ะครับ ป๋า Jacky
 Wink Cheesy Wink Cheesy Wink big smile

NongNoo-HKT430
ทำทุกวินาที ให้ดีตลอดเวลา
Newbie
*

like: 0

ทำทุกวินาที ให้ดีตลอดเวลา

« ตอบ #57 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 09:07:05 pm »

อ่ะนะ ต้องบอกคุณสามีให้เอารูปเรามาอวดมั่งแระ  yes!! yes!! yes!!
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #58 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 09:48:59 pm »

อ่ะนะ ต้องบอกคุณสามีให้เอารูปเรามาอวดมั่งแระ  yes!! yes!! yes!!
good good good

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
nixon (นิค)
Jr. Member
**

« ตอบ #59 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 08:29:11 am »

แล้วจะมีกระทู้ ?อวดสามี? (ไ อ้ แก่ที่บ้าน) ... หรือเปล่าเนี่ย.... ชักหวั่นๆ...ไงไม่รู้  Undecided

หน้า: 1 2 3 [4] 5   ขึ้นบน
  พิมพ์