Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนถาม navi ใน V6 เปลี่ยนโปรแกรมเป็น IGO ได้หรือไม่ครับ  (อ่าน 1876 ครั้ง)
wisitpps
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: มกราคม 06, 2014, 11:06:32 am »

พอดีผมชอบโปรแกรม IGO มากกว่า แต่ไม่รู้ว่าเปลี่ยน SD จาก Speed navi เป็น IGO ได้ไหมและต้องทำอย่างไรบ้างครับ (ผมลองเปลี่ยน SD อย่างเดียวแต่โปรแกรม Navi ไม่ขึ้นที่หน้าจอ)
Cherdkiet
You'll never walk alone.
Full Member

like: 19

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 10:16:17 am »

พอดีผมชอบโปรแกรม IGO มากกว่า แต่ไม่รู้ว่าเปลี่ยน SD จาก Speed navi เป็น IGO ได้ไหมและต้องทำอย่างไรบ้างครับ (ผมลองเปลี่ยน SD อย่างเดียวแต่โปรแกรม Navi ไม่ขึ้นที่หน้าจอ)

จากกระทู้อื่น เข้าใจว่าไม่ได้นครับ เพราะมันต้องมี firmware ในการ run
@TingTong
Newbie
*

like: 15

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 10:43:25 am »

จากกระทู้อื่น เข้าใจว่าไม่ได้นครับ เพราะมันต้องมี firmware ในการ run

ยืนยันอีกเสียงว่าไม่ได้ครับ เพราะ G9 มันโหลด firmware ของ speed navi ไว้ครับ ข้อมูลใน SD card เป็นเพียงข้อมูลไฟล์ data, ไฟล์ประกอบ และ user data เท่านั้นครับ

3384 - พี่ปาดำ ณ.ศรี'ชา
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์