Languages
หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปาภาคเหนือ ศิษย์เก่า รร.ปริ้นสรอเเยลวิทยาลัย  (อ่าน 13702 ครั้ง)
MU OUN
Jr. Member
**

like: 11

ปาเจียงฮาย 0958

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2012, 08:58:25 pm »

สวัสดี ครับป๋าหมูอ้วน วันนี้กินข้าวเเลงหยัง ครับ
ผมกินลาบไก่ แกล้มเหล้าเหมาะขนาด
สวัสดีครับ  สาธุ สาธุ
วันนี้บ่ได้กิ๋นข้าวแลงซักกำ เมาเหียก่อน   อิอิอิ

หลวงพ่อเพชรคู่เมือง ลือเลื่องปลาบึกหาดไคร้  แหล่งผ้าทอน้ำไหล ประตูใหม่สู่อินโดจีน
อิษฏ์_สุบิน ปาศาลายา ฮาเฮ..
Jr. Member
**

like: 23

เกิดเจียงใหม่ มาใหญ่สุพรรณ ปัจจุบัน อยู่ศาลายา เจ้า....

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2012, 08:14:54 am »

สวัสดี ครับป๋าหมูอ้วน วันนี้กินข้าวเเลงหยัง ครับ
ผมกินลาบไก่ แกล้มเหล้าเหมาะขนาด
สวัสดีครับ  สาธุ สาธุ
วันนี้บ่ได้กิ๋นข้าวแลงซักกำ เมาเหียก่อน   อิอิอิ
เอ้อเฮ้ยย.....ป๋าหมูอ้วน 55555+ วันนี้ผมกะส้มปากไค่อยาก เเกงอ่อมจิ้นงัว แลงไปกาดดก่อนจะเเกงสักหม้อก่อน

IP 1168 ปาศาลายา ครับ
MU OUN
Jr. Member
**

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 08:11:38 pm »

ป๋าอิษฏ์ ขอบคุณจ้าดเน้อตี้หื้อข้อมูล  ก้อคงทำใจ๋เนาะ  เสียดายวันเวลาที่สวยงามยามตี้อยู่ก๋างมวลหมู่สมาชิก ผมก้อนึกว่าเปิ้นมีประท้วงเฉพาะตี้สนามรัชมังคลาฯหรือตี้นางเลิ้งปู้นอิ ป๋ากฎว่าลามมาถึงเพ้ตวยน้อ เฮ้อ

หลวงพ่อเพชรคู่เมือง ลือเลื่องปลาบึกหาดไคร้  แหล่งผ้าทอน้ำไหล ประตูใหม่สู่อินโดจีน
Jr. Member
**

เกิดเจียงใหม่ มาใหญ่สุพรรณ ปัจจุบัน อยู่ศาลายา เจ้า....

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2012, 03:24:14 pm »

ป๋าอิษฏ์ ขอบคุณจ้าดเน้อตี้หื้อข้อมูล  ก้อคงทำใจ๋เนาะ  เสียดายวันเวลาที่สวยงามยามตี้อยู่ก๋างมวลหมู่สมาชิก ผมก้อนึกว่าเปิ้นมีประท้วงเฉพาะตี้สนามรัชมังคลาฯหรือตี้นางเลิ้งปู้นอิ ป๋ากฎว่าลามมาถึงเพ้ตวยน้อ เฮ้อ
เข้าสู่โหมดทำใจ อิอิอิ

MU OUN
Jr. Member
**

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 01, 2013, 07:31:10 pm »

สาธุ สาธุ สาธุ  กลับมาสวัสดีกับป๋า ๆ ทุกท่านครับ  สาธุ สาธุ สาธุ
หลังจากที่ได้อำลาบอร์ดไปโดยไม่ทราบสาเหตุ เป็นเวลากว่า 3 เดือน  เป็นช่วงระยะเวลาที่นานมากกกกก  ทรมานมากกกกก  คิดถึงป๋า ๆ ทุกท่านครับ  บัดนี้ได้กลับมาแสดงตัวตามเดิม และก้อขอเชิญชวนป๋า ๆ  มาพบปะทางออนไลน์กันเหมือนเดิมนะครับ 

M91 Kung
From Chiang Mai    ID 2318
Newbie
*

like: 2

ชื่อ ใหม่ ครับผม

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 02, 2013, 11:48:13 pm »

สหวัดดีครับ ป๋าๆ
ไม่ได้เป็นศิษย์เก่า  รร.ปริ้นสรอเเยลวิทยาลัย
แต่อยู่ใกล้ๆ  รร.ปริ้นสรอเเยลวิทยาลัย ครับผม

4 สิ่งในโลก .. ที่เงินซื้อไม่ได้ คือ “ความรัก” , “เวลา” , “ชีวิต”, และ “มิตรแท้”
ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา…จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว
ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ
Jr. Member
**

« ตอบ #36 เมื่อ: เมษายน 03, 2013, 10:08:57 am »

ยินดีต้อนรับครับป๋า

MU OUN
Jr. Member
**

« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 09:49:27 am »

แวะมาทักทายป๋าอิษฏ์ และสวัสดีปาจาวเหนือทุกท่านครับ  สาธุ

FaHJoNe 1524
Hero Member

like: 85

ปาโอโม่ ฟ้า เชียงใหม่ 1524 อั๊ยย่ะ 46

« ตอบ #38 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 10:44:42 am »

สาธุ สาธุ สาธุ  กลับมาสวัสดีกับป๋า ๆ ทุกท่านครับ  สาธุ สาธุ สาธุ
หลังจากที่ได้อำลาบอร์ดไปโดยไม่ทราบสาเหตุ เป็นเวลากว่า 3 เดือน  เป็นช่วงระยะเวลาที่นานมากกกกก  ทรมานมากกกกก  คิดถึงป๋า ๆ ทุกท่านครับ  บัดนี้ได้กลับมาแสดงตัวตามเดิม และก้อขอเชิญชวนป๋า ๆ  มาพบปะทางออนไลน์กันเหมือนเดิมนะครับ 
ดีจร๊าป๋าอ้วน คนหล่อ

ขอเชิญพี่น้องชาวปาเจโร่ไทยแลนด์ร่วมงานขึ้นบ้านใหม่และผูกข้อมือวันที่10พย.55ครับ
Jr. Member
**

« ตอบ #39 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 11:36:54 am »

ดีจร๊าป๋าอ้วน คนหล่อ
สวัสดีครับ ป๋าฟ้า ป๋าหมูอ้วน อากาศดียังบ้านเฮา

MU OUN
Jr. Member
**

« ตอบ #40 เมื่อ: เมษายน 07, 2013, 02:22:19 pm »

สวัสดีครับพี่น้องผองเพื่อนชาวปาทุกท่านครับ  สาธุ
ยินดีต้อนฮับสู่เทศก๋าลสงกรานต์(ปี๋ใหม่เมือง) ในสภาพอากาศค่อนข้างร้อน อากาศขมุกขมัวดี ถ้าได้ฝนสักห่าจะเป๋นพระคุณอย่างยิ่ง   55555

Jr. Member
**

« ตอบ #41 เมื่อ: เมษายน 07, 2013, 02:45:13 pm »

สวัสดีครับพี่น้องผองเพื่อนชาวปาทุกท่านครับ  สาธุ
ยินดีต้อนฮับสู่เทศก๋าลสงกรานต์(ปี๋ใหม่เมือง) ในสภาพอากาศค่อนข้างร้อน อากาศขมุกขมัวดี ถ้าได้ฝนสักห่าจะเป๋นพระคุณอย่างยิ่ง   55555
ผมมี สักห่าไปฝากป๋า หมูอ้วน ครับ เเต่เป็น......สาปขี้ห่าเหล้าตึ้ง......เด้อป๋าเด้อ เทศกาลนี้เมื่อใดเมาสะลวดเลย อิอิอิอิ

หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์