Languages
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 ... 39   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: N@no Meeting.... รวมพลอาสาพาไปท่องเที่ยว " เส้นทางแห่งความแรงกัน อีกครั้ง "  (อ่าน 184860 ครั้ง)
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 03:26:06 pm »

กำหนดการ N@no Meeting.... วันอาทิตย์ที่ 25 ธันวาคม
ยังพอมีเหลือสักกระเป๋าไหม  พี่น้อง!!!!! (ลองค้นหากันดู)  ถ้ามี  ตามมา.......................
จากกระแสการเรียกร้องของชาวเมืองและเพื่อนชาวต่างจังหวัดใกล้เคียง   ที่เคยแอบมอง   แอบได้ยิน  แอบเสียใจ  หรือพึ่งจะตัดสินใจได้   เราจึงจัดทริปนี้ขึ้นมาอีกครั้ง   แต่เนื่องจากครั้งที่ผ่านๆมา เราทำกันแบบ On-site Service เครื่องมือที่เตรียมกันไปไม่ค่อยครบชุดเท่าไหร่   บังเอิญเจอบางคันที่หมออาจจะต้องให้ยาพิเศษก่อน  หรือขอผ่าตัดแผลเก่า(ท้ายราง ที่อาจทำแบบไม่ใสใจหรือชุ่ยๆมา)  ปัญหาคือเอาไม่ออกต้องผ่าออกก่อน   ครั้งนี้จึงขอนำพาผู้สนใจไปกันเลยที่หมู่บ้านแห่งความยั่งยืน    ในเขตดินแดนแห่งความแรง

ครั้งนี้เราจะจัดกันวันอาทิตย์  ที่ 25 ธันวาคมนี้    
เพราะบางท่านทำงานวันเสาร์  ไม่สะดวกสักครั้งในการนัดหมาย   ครั้งนี้เลยขอเป็นวันอาทิตย์   รถที่จะมาเที่ยวชมกันสามารถจอดได้รอบๆบ้าน   วันอาทิตย์สะดวกกว่า  ครับ     เสร็จแล้วมีเส้นทางและถนนให้ลองทดสอบการตอบสนองที่เปลี่ยนไป   และเครื่องไม้เครื่องมือที่พร้อมทุกอย่างในการปรับปรุงหรือแก้ไข

เราจะอาสาพาพวกท่านไป  ที่นี่ (รูปจากป๋าอ๊อด แหล่ม มากๆ)

**ป้ายเตือนข้างทาง  เป็นระยะสำหรับเพือนเราชาวปาเจโร่       เส้นทางตรงที่เราจะไป   หรือบางท่านจะเลี้ยวซ้ายไปเที่ยวกันก่อนก็ตามสบาย    หรือบางท่านมาจะถึงแล้วอยากเลี้ยวกลับ  ก็ไม่ว่ากัน    งานนี้ ชิวๆ ครับ  สบายๆ   สนใจ หรือไม่สนใจ   มาเที่ยว  มาดู  มาชม  กันก่อนได้เลยครับ

***เพื่อนสมาชิกสนใจ  จะลงชื่อจับจองคิว  หรือสนใจอยู่แล้วแต่ยังไม่มีเวลา   หรือได้ลองกินข้าวกล่องใหม่ไปบ้างแล้ว  อยากปรุงเพิ่ม  มาเลยครับ   ยินดีต้อนรับเพื่อนเราชาวปาเจโร่ สปอต

ทางผม+ป๋าอ๊อด และเพื่อนสมาชิกกลุ่มกระเป๋าแหก " BAG บึ๊ม! " ยินดีต้อนรับครับ

WELCOME TO LAND OF POWER BY BAG BOMB BOOM! GANG

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 09, 2011, 10:34:42 pm โดย Na ratchada » บันทึกการเข้า
Takab
Jr. Member
**

like: 11

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 04:02:31 pm »

ป้ายข้างทาง ยังมีแบบเบลอๆด้วย งานเนียลจริงๆเลยครับ ป๋าอ๊อด like Cheesy
Taikek ปาทองดำ ID 022
Hero Member

like: 39

เรื่องบางเรื่อง มีคำถาม แต่ไม่ต้องการคำตอบ มีเหตุและไม่ต้องมีผล

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 04:13:19 pm »

55555 ลงทุนเน้อ  Cheesy Cheesy

ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้
ปลากรอบ(GOFF)
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 04:27:21 pm »

โอ้โห สุดยอดมากๆเลยป๋าอ๊อด รูปป้ายงี้เนียนมากๆ ขอกราบงามๆ3ที  Wink Wink Wink Wink สาธุ
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 04:44:26 pm »

Wink Wink Wink Wink Wink good good good good good
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 06:02:09 pm »

รูปยังไม่เสร็จครับ   รอตรงป้ายดำๆก่อน   เผื่อจะมีหน้าตาของสมาชิกมากวักมือเรียก  55555

**ลองจ้องดูสักพัก  อาจจะมีแมวป่าสลาตัน  โดนฉลามขาวราชรี   ไล่บี้กันแซงในช่องว่างๆ  ทางขวานั้นแหละ   และไปแซงกันี่โค้งซ้ายข้างหน้า  ด้วยการพ่นควันกันท่วมตูด 55555

**ตอนนี้แวะเติมน้ำมันกันอยู่  อีกสักครู่คงมาครับ  อิ  อิ
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 06:07:27 pm »

like like like like like like Wink Wink Wink ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
ANGEL(ปา-สาทหิน)
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 06:57:58 pm »

ขอจองหนึ่งที่ครับ อยากกินข้าวกล่อง STEP 2  และจะรบกวนป๋าอ็อด แนะนำติดชุดควบคุมเครื่องเสียงกับ กระจกไฟฟ้าพับได้ตอนกดรีโมทครับ แจ้งที่หมายด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
TEETAI
Jr. Member
**

like: 3

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 08:38:10 pm »

ไม่อยากแรง(กลัวแรงหมด)ไปด้วยได้มั๊ยเนี๊ยะ haha haha haha
คนไร้สังกัด
Hero Member

like: 37

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 09:00:08 pm »

คราวนี้นัดรวมพลที่ใหนครับนี่ พยามอ่านแล้วแต่หาไม่เจอว่าที่ใหน หรือเราแก่แล้วหว่า  ทนไม่ได้

เรื่องชาวบ้านกรูไม่ยุ่ง มุ่งแต่แต่งรถ (26/10/2555 11.00)
...
Full Member

like: 63

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 09:55:10 pm »

รูปยังไม่ทันเสร็จดีป๋านะเอามาลงซะและ  Cheesy Cheesy Cheesy
...
Full Member

like: 63

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 10:01:34 pm »

ขอจองหนึ่งที่ครับ อยากกินข้าวกล่อง STEP 2  และจะรบกวนป๋าอ็อด แนะนำติดชุดควบคุมเครื่องเสียงกับ กระจกไฟฟ้าพับได้ตอนกดรีโมทครับ แจ้งที่หมายด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ยินดีเลยครับผม ส่วนที่หมายเดี๋ยวจัดทำแผนที่ให้ครับผม Smiley

ไม่อยากแรง(กลัวแรงหมด)ไปด้วยได้มั๊ยเนี๊ยะ haha haha haha
ของป๋าอุทัย แนะนำมาจูนปรับอีกนิดครับ  Smiley

คราวนี้นัดรวมพลที่ใหนครับนี่ พยามอ่านแล้วแต่หาไม่เจอว่าที่ใหน หรือเราแก่แล้วหว่า  ทนไม่ได้
ป๋าทศขับรถขึ้นมาเลยครับ เดี๋ยวไว้ผมจะทำแผนที่มาลงกระทู้ให้ครับ  Smiley
TAZZ
Sr. Member

like: 51

ปาออสซี่

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 11:14:23 pm »

ไปด้วย 1 ที่คร้าาาาาบ Visa ไม่รู้ผ่านหรือเปล่า แต่เดี๋ยว  batman ไปละกันครับ
ปล. เรียนท่าน MD และ รอง MD Gang BBB ถ้าในงานมีจำหน่ายสติกเกอร์แก็งค์กระเป๋าแหกด้วยจะแจ่มมากครับ ชอบครับ สวยดี
ป๋านะครับ แล้วแป้นพักเท้าจะมาทันหรือเปล่าครับ จะได้จัดการไปรับพร้อมกันทีเดียวเลยคร้าาาาาบ  สาธุ สาธุ สาธุ

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
Tong
Jr. Member
**

like: 13

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 09:24:26 am »

ดูคร่าวๆน่าจะเป็นแถวๆทะเล แต่ จว. อะไรครับ อ่านเท่าไหร่ ก็หาไม่เจอ

เชิญชวน ให้เลิกสูบบุหรี่ โดยใช้ บุหรี่ไฟฟ้าแทนครับ
pucca32
Jr. Member
**

like: 3

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 10:16:21 am »

Shocked yes!! yes!! yes!! yes!! yes!! lala
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 ... 39   ขึ้นบน
  พิมพ์