Languages
หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *** ขอเชิญร่วมมิตติ้ง D.I.Y., สังสรรค์กินดื่ม, พูดคุย, ทดลองกล่องข้าวน้อย เสาร์ที่ 20 สิงหา 54 ***  (อ่าน 118516 ครั้ง)
Taikek ปาทองดำ ID 022
Hero Member

like: 39

เรื่องบางเรื่อง มีคำถาม แต่ไม่ต้องการคำตอบ มีเหตุและไม่ต้องมีผล

« ตอบ #285 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 01:12:11 pm »

มาช้าไปหน่อยครับ มีภาระเยอะ ภาพที่อัพเลยใกล้เคียงกับของป๋าอ๊อดบ้างน่ะครับ  ผมอยู่แค่ถึงบ่าย2 เลยไม่มีรูปช่วงค่ำๆมาให้ดู
รูปแรกป๋าป๊อบครับ ยืนคู่กะรถคันโปรด

D90 ของป๋ากอฟ คมจริงๆ  Smiley

ว่าแต่แก้ข่าวหน่อยครับ ไม่ได้กล่อมกล่องอันใหม่ครับ ต้องเรียกว่าให้ข้อมูล อิอิ  Cheesy
เอเพิ่งเห็นท่อที่วางอยู่บรรถป๋าป๊อบ เราลืมติดตั้งส่วนนี้กันหรือเปล่า ป่าอ๊อดป๋าป๊อบ ฮือๆๆ ฮือๆๆ

ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #286 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 01:47:48 pm »

ขอขอบคุณ  ป๋าเก๊กและลูกสาวแม่ยายของป่าเก๊กครับ    บ้านก็สวย  ทำเลดี   อาหารอร่อย  เยอะด้วย  รู้งี้พามาทำกล่องกันในบ้านแล้วครับ   

**อยากบอกว่าข้างนอกทั้งร้อน  ทั้งหิว  ทั้งโหย  ทั้งสนุก  ทั้งฮา  ทั้งมันส์  ทั้งภูมิใจ  ผสมกันไป   

**ป๋าอ๊อดก็ไม่มาช่ยเชียร์แขกเลย  คนเดียวทำไม่ทัน    ทั้งให้ข้อมูล   เชียร์แขก   บีบมะนาวใส่ข้าวกล่องเดิมของป๋ากล๊อฟ   ให้จัดจ้านขึ้น    ออกไป testdrive กับเพื่อนๆ

**ถนนที่ป๋าเก๊กแนะนำ  ไม่เหมาะกับการทดสอบเลยนะครับ   แต่ก็พอทำความเร็วได้สัก  140    ด้านข้างแคบไปนิด  ผิดผลาดมา   จะไม่มีที่หักหลบครับ

**ขอขอบคุณป๋าๆ  ทุกท่านที่มาร่วมสนุปสนาน  มันส์มากๆ

**ขอขอบคุณยาสีฟ้า 3 เม็ดของป๋าอุทัย   และคาถาปราบสาวของป๋าแป๊ะ  และเสนห่์เล่ห์กลต่างๆของเพื่อนสมาชิกที่เอามาแนะนำกัน    ทำให้เด็กรัชดาอย่างผมแน่นเรื่องข้อมูลขึ้นมากเลย  good

**ขอบคุณทีมงาน IFRIT ที่ช่วยดูแลแก้ไข  เก็บงานตลอดงาน

**ขอบคุณเจ้าหน้าที่  รปภ. หมู่บ้านที่ดูแลทั้งเข้าทั้งออก  อย่างสุภาพ  อ่อนโยน (หลายรอบเลย  เดินทั้งวัน)

**ฝากขอบคุณเพื่อนบ้านป๋าเก๊กที่อำนวยความสะดวกในการจอดรถแบบ VIP  อิ  อิ

***และขอบคุณป๋าอ๊อด  ป่าป๊อบ   ป๋าเก๊ก  ที่จุดประกาย   mini meeting ครั้งนี้ ขึ้นมาอีก

สุดท้ายนี้อยากจะบอกว่า :  เพื่อนสมาชิก ท่านหนึ่งโทนมาหาผม  9.30 น..  ของวันอาทิตย์   ดังนี้

ปลายสาย : ......... ฮาโหล   ฮาโหล   เป็นไง   เป็นไง   

ผมตอบ :   ดีป๋า...ป๋าหายไปไหนมา  โทรไม่เลย

ปลายสาย : ......... ก็เพิ่งหาเรื่องหนีเมียมาได้  วันนี้เราจะทำอะไรกันบ้าง  แล้วคุณนะ  วางแผนอย่างไรกัน   มากันกี่คนแล้ว

ผมตอบ :   เขาเก็บเต้นท์กันหมดแล้วป๋า   เขานัดกัน  ยี่สิบ   ไม่ใช่ อาทิตย์ 

ปลายสาย :   อ้าว  จิงดิ  เวรแล้วเรา........เออ  อ้าวแล้วยังไง  ว่ะเนี่ย  555555

พวกป่าๆ  ลองเดาดิว่าเป็นใคร   อย่างฮาาาาา
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #287 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 02:15:09 pm »

ขต้องขออภัย ป๋าก็ก ป๋าอ้อด ด้วยนะครับไปถึงคลอง 2 แล้วจำเป็นต้องเดินทางไปงานด่วนเลยอดไปพบปะกันครับไว้โอกาสหน้านะครับ สาธุ

ครับผม โอกาสมีอีกเยอะครับ แต่มาแบบปุ๊ปปั๊บนะครับ ต้องคอยติดตามให้ดีๆ  Cheesy

ไม่ต้องรออีกนาน   มีเพื่อนสมาชิก  เรียกร้องว่าทำแรงแล้ว   อยากมุดซ้ายขวา  ซ้ายขวา  แบบแมวป๋า Step 3  ที่ไปนั่งทดสอบ  บ้างอ่ะ

เลยต้องขอแจ้งว่า   ประมาณ  วันเสาร์-อาทิตย์  10-11 กันยายน 54  นี้    ร้านน้าปิง(Top Power)หนองมน จะจัด meeting   " แรง   แน่น   หนึบ  อึ๊บ   เด็กเล "   รับรองครบรสล่ะงานนี้

งานจะหนักกันที่วันเสาร์  หากค้างต่อถึงอาทิตย์แล้วเดินทางกลับก็ได้  ตามอัธยาศัย ครับ

ถ้าไม่มีอะไรผิดผลาดน่ะ  ดังนี้

1. ป๋านะ.....................เปลี่ยนของเล่นใหม่  ทดสอบโช๊คและลองของที่สั่งไว้   (ใครจะเอาของเดิมเตรียมมาเลย  ถอดใส่ไปเลย 8500 บาท)
2. ป๋าโย.....................เปลี่ยนโช๊คคืน หรือเปลี่ยนใหม่  หรือจะเอาอะไรไปว่ากันต่อ
3. ป๋า CT4...................ไม่ติดธุระจะตามไปดู  เหมือนเดิม  ไม่รู้  ไม่เตรียม  (ถูกใจ  ใส่แล้วโอนตามหลัง  อิ  อิ)
4. ป๋าอุทัย ...................จะแหกกระเป๋า ทำช่วงล่างซ่ะที haha
5. ป๋าอ๊อด  ราชรี..............เกริ่นไว้แล้ว  ขอแจ้งผ่าน Board นี้เลยล่ะกัน.....
6. ป๋าต่าย.....................ครั้งนี้คงไม่หลงวัน  โทรนัดล่วงหน้าแล้ว
7. ป๋าโจ้ Davil..................อยากลองดู หาเรื่องกระเป๋าแหก  ว่าเป็นอย่างไร
8. ป๋าเอ   ราชรี..................อยากทำช่วงล่าง  ไปไหนไปด้วย  อยากเสียตังค์แล้วคุ้มค่า (บอกให้ป๋าอ๊อดโทรตามอีกครั้ง)
9. ป๋าเก๊ก........................ทางผ่านน่าจะไป  ตามไปทำหุ้มท่อแอร์ กัน
10. จะแรงกันอีกไหม..............จะได้นัด IFRIT  ริมเล  ถนนทดสอบ พร้อมด้วย
11. ป๋าชัย ระยอง...................มาส่งข้าวมันกั้ง   มารับจักรยาน   มาซุ่มจับโช๊ค   มาทักทายสมาชิก
12.  เรียนเชิญท่านผู้สนใจ  ล่วงหน้าเลยครับ.........

**สงสัยต้องตั้งกระทู้ใหม่แล้วมั่ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 22, 2011, 02:17:00 pm โดย Na ratchada » บันทึกการเข้า
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #288 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 03:12:33 pm »

หลังจากนั้น 1 วัน   แมวป๋าก็ถลาลม  พุงกระโจนเข้าใส่  Sonic 125  กระเด็นกระดอนจนต้องนอนโรงพยาบาล

ความแข็งของรถเราน่าทึ่งอยู่ไม่น้อย

คิ้วหน้าไปยัดอยู่ในซุ้มล้อ sonic  นอนแผ่ร่าง  ตากแดดอยู่

ท่อขาด  บันไดหัก  ล้อบี้   ตามแรงกระโจนใส่

คาเลน อยู่กลางถนน  ข้างหน้าซ้ายมีตำรวจตั้งด่านอยู่  8 นาย (แมร่งไม่มาสนใจ  บอกว่าเป็นจราจรกลาง  คุณต้องแจ้งพื้นที่)
บอกให้ ว.ไปแจ้ให้หน่อย   บอกคนละสัญญานเลยยกกล้องมาถ่ายรูปหมู่่ขณะ  พวกท่านเลยเลิกแถวแยกย้ายกันไปเลย

เป้าหมายหน้าซ้าย  เขาอยู่นั้น

เหตุเกิดดังนี้     เวลาประมาณ 11.00 น.    แมวป่ามุ่งหน้ามาจากถนนเอกชัย-กาญจนา  แล้วยูเทริน์มุ่งหน้าซอยเอกชัย  89/7     ด้วยถนน 3 เลน   วิ่งเลนกลาง  ด้วยแรงยูเทริน์ชู๊ดออกไป

จังหวะนั้นมีมอเตอร์ไซด์พุ่งออกมาอย่างเร็วทางด้านซ้าย  แบนโค้งมาที่เลนกลางเลย  คงหักซ้ายไม่เข้า   คงไม่ทันได้แตะเบรค   ผมก็อัดตรงช่วงเอวส่งกระเด็นไปข้างหน้าทั้งคนทั้งรถ   พอกดเบรคได้ ABS ทำงานดีเกินไปไม่ยอมหยุดล้อ  จะวิ่งเข้าทับ   พอดีผมเหล์อเลนซ้านอีกเลนเลยเบนซ้ายเพื่อหักหลบมอไซค์   แต่ปรากฏว่าการหมุนกลิ้งของเขาไหลมาทางซ้าย    แล้วที่นี้ก็เข้าไปใต้กันแค้งทั้งคนทั้งรถ   เสียงดัง ครื๊ด ๆๆๆๆๆ   จนรถหยุดได้เพราะแรงเบรคและรถที่ติดอยู่   

ขณะนั้นในใจคิดว่า  ขับรถชนคนตายแน่ๆ  เข้าเกียร์ถอยออกมา   เดินลงไปช่วยเหลือ   เห็นเสื่้อนักเรียนแดง  ขาดไปหมด   เขายกมือขึ้นไหว้ขอโทษผม  เขาบอกว่ารีบไปหน่อย  พูดจาดีรู้เรื่องแต่เจ็บ  พอดีมีกู้ภัยมาเต็มไปหมด  พากันนำส่งโรงพยาบาลบางประกอก 8

จากนั้นผมก็รอประกัน และมารอตำรวจตรวจที่เกิดเหตุไม่สามารถขยับรถไปไหนได้  ขวางทางอยู่อย่างนั้น   แจ้งไปที่ สน.เงียบ  12.00 น.  ยังไม่ออกมาสักตัว   โทรไปตาม 13.00 น.  เงียบ  บอกว่าไม่มีคนตายก็รอก่อน   ผมเพิ่งรู้ว่าการชนกับมอเตอร์ไซด์มีผู้บ่าเจ็บต้องรอตำรวจสรุปคดีก่อนจึงจะแยกย้ายได้

15.00น. โทรไปอีก.  บอกเจ้าหน้าที่ออกเวรแล้ว  ต้องรอพรุ่งนี้    อารมณ์ปรี๊ดเลย  มันบอกให้เอามอเตอร์ไซด์ใส่รถปาเจโร่มาให้เขาดูที่ สน.

15.30 น. เดินเข้าไปใน สน................  เห็นนั่งดูหนังกันอยู่และเจอ หัวหน้าสถานี   เลยเดินเข้าไปถามว่า

" ขอโทษนะครับ  ท่านเป็นหัวหน้าสถานีตำรวจแห่งนี้หรือไม่  ถ้าใช้ผมอยากจะถามว่า   ด้านหน้าที่ติดป้ายว่าบริการท่านด้วย One Stop Service นี้หมายถึง  ว่ามาใช้บริการครั้งเดียวพอ..จบ ไม่อยากจะงมาใช้อีกใช่ไหมครับ " เล่นเอาอึ่ง  มองหน้ากันเอง (ก็ผมเข้าใจแบบนี้นี่)

มีคนรับเรื่องเลย   แต่เสียรมณ์เรื่องทั้งหมดมีบันทึกจากอีกคนแต่ออกเวรไปแล้ว   ให้มากันใหม่พรุ่งนี้   ผมเลยปรี๊ดอีก....

**อารมณ์เย็น   วาจาชัดเจน   ความนิ่ง   ตอบและให้ข้อมูลในส่วนที่เป็นประโยชน์กับเรื่องนั้นเท่านั้น    เลี่ยงที่จะตอบข้อมูลอื่นๆโดยสุภาพ   คุณจะรอดพ้นจากการกวนบาทาของเจ้าหน้าที่ได้

-----สงสารคนเจ็บ   ดีใจกับความแข็งแรงของรถ  เสียดายที่มีตำหนิ  โดนแบบนี้จะขอเคลมคิ้วหน้าอันเดียว   ไม่ต้องจอดรถทำสี   ให้ขัดสีออกเท่าที่ทำได้พอ   เปลี่ยนอุปกรณ์ที่แตกหัก   เพราะไม่อยากได้ของแถมกับประสบการณ์ไม่ดีกับการจอดรถเคลมประกัน  และรอรับกลับเลย .............

***ได้เปลี่ยน look ใหม่แน่ๆ   haha 
Jj jero
Founder
Jr. Member

like: 14

ความรู้จำเขามา ปัญญาต้องหาเอง

« ตอบ #289 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 03:55:47 pm »

โอว์...ใจเย็นๆป๋าอ่านไปแล้วตื่นเต้นไปด้วย เรื่องตำรวจนะมันกวน (..) จิงๆอย่างนี้หล่ะ  Wink

หนุ่มตอนปลาย  ผู้ชายอายุน้อย
c24
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #290 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 03:59:08 pm »

ถือว่า ฟาดเคราะห์ครับป๋านะ ยังดีที่ไม่มีใครบาดเจ็บมากกกกกก  ส่วนน้องปาพาไปอู่ก็น่าจะแจ่มเหมือนเดิมครับ
ส่วนการทำงานของท่าน..รวจนี่น่าโมโหจริง ๆ เลย นี่หรือการบริการประชาชนด้วยน้ำใจ
jamis (ป๊อบ)
Jr. Member
**

like: 10

« ตอบ #291 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 04:01:26 pm »

มาช้าไปหน่อยครับ มีภาระเยอะ ภาพที่อัพเลยใกล้เคียงกับของป๋าอ๊อดบ้างน่ะครับ  ผมอยู่แค่ถึงบ่าย2 เลยไม่มีรูปช่วงค่ำๆมาให้ดู
รูปแรกป๋าป๊อบครับ ยืนคู่กะรถคันโปรด

D90 ของป๋ากอฟ คมจริงๆ  Smiley

ว่าแต่แก้ข่าวหน่อยครับ ไม่ได้กล่อมกล่องอันใหม่ครับ ต้องเรียกว่าให้ข้อมูล อิอิ  Cheesy
เอเพิ่งเห็นท่อที่วางอยู่บรรถป๋าป๊อบ เราลืมติดตั้งส่วนนี้กันหรือเปล่า ป่าอ๊อดป๋าป๊อบ ฮือๆๆ ฮือๆๆ

จะว่าลืมก็ไม่ลืมนะป๋าเก็ก  แต่พอดีมันมืดซะก่อนอ่ะครับ เอาไว้คราวหน้าคงจะได้ติด  เสาร์นี้ก็ได้เจอกันอีกแล้วนี่หน่า  Cheesy
kobv5
Jr. Member
**

like: 12

« ตอบ #292 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 04:13:10 pm »

หลังจากนั้น 1 วัน   แมวป๋าก็ถลาลม  พุงกระโจนเข้าใส่  Sonic 125  กระเด็นกระดอนจนต้องนอนโรงพยาบาล
  ขอให้รถหายไวๆ ครับป๋านะ  รวมทั้งคนเจ็บด้วย  ฟาดเคราะห์กันไป สาธุ
jamis (ป๊อบ)
Jr. Member
**

like: 10

« ตอบ #293 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 04:21:59 pm »

ขอขอบคุณ  ป๋าเก๊กและลูกสาวแม่ยายของป่าเก๊กครับ    บ้านก็สวย  ทำเลดี   อาหารอร่อย  เยอะด้วย  รู้งี้พามาทำกล่องกันในบ้านแล้วครับ   

**อยากบอกว่าข้างนอกทั้งร้อน  ทั้งหิว  ทั้งโหย  ทั้งสนุก  ทั้งฮา  ทั้งมันส์  ทั้งภูมิใจ  ผสมกันไป   

**ป๋าอ๊อดก็ไม่มาช่ยเชียร์แขกเลย  คนเดียวทำไม่ทัน    ทั้งให้ข้อมูล   เชียร์แขก   บีบมะนาวใส่ข้าวกล่องเดิมของป๋ากล๊อฟ   ให้จัดจ้านขึ้น    ออกไป testdrive กับเพื่อนๆ

**ถนนที่ป๋าเก๊กแนะนำ  ไม่เหมาะกับการทดสอบเลยนะครับ   แต่ก็พอทำความเร็วได้สัก  140    ด้านข้างแคบไปนิด  ผิดผลาดมา   จะไม่มีที่หักหลบครับ

**ขอขอบคุณป๋าๆ  ทุกท่านที่มาร่วมสนุปสนาน  มันส์มากๆ

**ขอขอบคุณยาสีฟ้า 3 เม็ดของป๋าอุทัย   และคาถาปราบสาวของป๋าแป๊ะ  และเสนห่์เล่ห์กลต่างๆของเพื่อนสมาชิกที่เอามาแนะนำกัน    ทำให้เด็กรัชดาอย่างผมแน่นเรื่องข้อมูลขึ้นมากเลย  good

**ขอบคุณทีมงาน IFRIT ที่ช่วยดูแลแก้ไข  เก็บงานตลอดงาน

**ขอบคุณเจ้าหน้าที่  รปภ. หมู่บ้านที่ดูแลทั้งเข้าทั้งออก  อย่างสุภาพ  อ่อนโยน (หลายรอบเลย  เดินทั้งวัน)

**ฝากขอบคุณเพื่อนบ้านป๋าเก๊กที่อำนวยความสะดวกในการจอดรถแบบ VIP  อิ  อิ

***และขอบคุณป๋าอ๊อด  ป่าป๊อบ   ป๋าเก๊ก  ที่จุดประกาย   mini meeting ครั้งนี้ ขึ้นมาอีก

สุดท้ายนี้อยากจะบอกว่า :  เพื่อนสมาชิก ท่านหนึ่งโทนมาหาผม  9.30 น..  ของวันอาทิตย์   ดังนี้

ปลายสาย : ......... ฮาโหล   ฮาโหล   เป็นไง   เป็นไง   

ผมตอบ :   ดีป๋า...ป๋าหายไปไหนมา  โทรไม่เลย

ปลายสาย : ......... ก็เพิ่งหาเรื่องหนีเมียมาได้  วันนี้เราจะทำอะไรกันบ้าง  แล้วคุณนะ  วางแผนอย่างไรกัน   มากันกี่คนแล้ว

ผมตอบ :   เขาเก็บเต้นท์กันหมดแล้วป๋า   เขานัดกัน  ยี่สิบ   ไม่ใช่ อาทิตย์ 

ปลายสาย :   อ้าว  จิงดิ  เวรแล้วเรา........เออ  อ้าวแล้วยังไง  ว่ะเนี่ย  555555

พวกป่าๆ  ลองเดาดิว่าเป็นใคร   อย่างฮาาาาา

ขอเดาว่าป๋าต่าย   haha haha haha
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #294 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 04:37:13 pm »

มีสติดีมากครับป๋านะ ขอชมเชย สาธุ สาธุ สาธุ
Pa_Man No.0061
Hero Member

like: 23

« ตอบ #295 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 04:38:16 pm »

.

กลับมาหล่อไว ๆ นะครับป๋านะ   lala    lala    lala
Pa_Man No.0061
Hero Member

like: 23

« ตอบ #296 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 04:42:44 pm »

ขต้องขออภัย ป๋าก็ก ป๋าอ้อด ด้วยนะครับไปถึงคลอง 2 แล้วจำเป็นต้องเดินทางไปงานด่วนเลยอดไปพบปะกันครับไว้โอกาสหน้านะครับ สาธุ

ครับผม โอกาสมีอีกเยอะครับ แต่มาแบบปุ๊ปปั๊บนะครับ ต้องคอยติดตามให้ดีๆ  Cheesy

ไม่ต้องรออีกนาน   มีเพื่อนสมาชิก  เรียกร้องว่าทำแรงแล้ว   อยากมุดซ้ายขวา  ซ้ายขวา  แบบแมวป๋า Step 3  ที่ไปนั่งทดสอบ  บ้างอ่ะ

เลยต้องขอแจ้งว่า   ประมาณ  วันเสาร์-อาทิตย์  10-11 กันยายน 54  นี้    ร้านน้าปิง(Top Power)หนองมน จะจัด meeting   " แรง   แน่น   หนึบ  อึ๊บ   เด็กเล "   รับรองครบรสล่ะงานนี้

งานจะหนักกันที่วันเสาร์  หากค้างต่อถึงอาทิตย์แล้วเดินทางกลับก็ได้  ตามอัธยาศัย ครับ

ถ้าไม่มีอะไรผิดผลาดน่ะ  ดังนี้

1. ป๋านะ.....................เปลี่ยนของเล่นใหม่  ทดสอบโช๊คและลองของที่สั่งไว้   (ใครจะเอาของเดิมเตรียมมาเลย  ถอดใส่ไปเลย 8500 บาท)
2. ป๋าโย.....................เปลี่ยนโช๊คคืน หรือเปลี่ยนใหม่  หรือจะเอาอะไรไปว่ากันต่อ
3. ป๋า CT4...................ไม่ติดธุระจะตามไปดู  เหมือนเดิม  ไม่รู้  ไม่เตรียม  (ถูกใจ  ใส่แล้วโอนตามหลัง  อิ  อิ)
4. ป๋าอุทัย ...................จะแหกกระเป๋า ทำช่วงล่างซ่ะที haha
5. ป๋าอ๊อด  ราชรี..............เกริ่นไว้แล้ว  ขอแจ้งผ่าน Board นี้เลยล่ะกัน.....
6. ป๋าต่าย.....................ครั้งนี้คงไม่หลงวัน  โทรนัดล่วงหน้าแล้ว
7. ป๋าโจ้ Davil..................อยากลองดู หาเรื่องกระเป๋าแหก  ว่าเป็นอย่างไร
8. ป๋าเอ   ราชรี..................อยากทำช่วงล่าง  ไปไหนไปด้วย  อยากเสียตังค์แล้วคุ้มค่า (บอกให้ป๋าอ๊อดโทรตามอีกครั้ง)
9. ป๋าเก๊ก........................ทางผ่านน่าจะไป  ตามไปทำหุ้มท่อแอร์ กัน
10. จะแรงกันอีกไหม..............จะได้นัด IFRIT  ริมเล  ถนนทดสอบ พร้อมด้วย
11. ป๋าชัย ระยอง...................มาส่งข้าวมันกั้ง   มารับจักรยาน   มาซุ่มจับโช๊ค   มาทักทายสมาชิก
12.  เรียนเชิญท่านผู้สนใจ  ล่วงหน้าเลยครับ.........

**สงสัยต้องตั้งกระทู้ใหม่แล้วมั่ง

ฮือๆๆ    ฮือๆๆ    ฮือๆๆ   ป๋านะครับไม่อยาพูดเลย พลาดมาหลายงานละ    Cheesy     Cheesy     Cheesy

ถ้าวันอาทิตย์จะมีคนทำมั้ยอ่ะครับ  อยากลองกล่องข้าวใหม่ ..... และจะให้ป๋าอ๊อดติดสวิทช์พวงให้นะครับ
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #297 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 04:48:12 pm »

สงสัยท่านจรวดคงติดละครอยู่...อย่างนี้แหละกินภาษีเราแล้วยังทำแบบนี้อีก scorn scorn scorn scorn อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!!

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #298 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 05:10:52 pm »

เห็นใจเจ้าหน้าที่ด้วยเค้าคงงานเยอะ   (ออกไปตากแดด ตังก็ไม่ได้ ออกไปทำไมวะ )

jacky
Full Member

like: 26

« ตอบ #299 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 05:16:05 pm »

พี่นะ อ่านแล้วเซ็งแทนเลย กวนจริงๆ

เจ้าแมวป่า กลับมาใหม่หล่อกว่าเดิมนะครับ  Cheesy Cheesy
หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23   ขึ้นบน
  พิมพ์