Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ปาเงิน เดิม เดิม มาปีกว่า >เปลี่ยนรองเท้าให้ซะหน่อย<เดี๋ยวมันจะน้อยใจ  (อ่าน 7299 ครั้ง)
kobv5
Jr. Member
**

like: 12

« เมื่อ: เมษายน 07, 2012, 03:27:27 am »

เห็นรองเท้าลูกได้เวลาต้องเปลี่ยนและ เลยบอกแม่พาลูกไปเปลี่ยนรองเท้าดีกว่า 
"เอาคู่เล็กพอนะลูก ตังพอน้อย" แล้วก็เลือกคู่ดำๆ เรียบๆ ให้มันถูกระเบียบหน่อย เดี๋ยวครู จะว่าเอา   Cheesy

ให้ดูแค่นี้แหล่ะ ลูกชายผมมันเดิมๆ ซื้อรองเท้าให้ใหม่ มันคงจะดีใจขึ้นบ้างล่ะ

(ข้อมูลรองเท้า TE37X ขอบ 16x8 ออฟ 0  พื้นรองเท้าใช้ TOYO OP/HT 265/70/16 เพราะส่วนมากมันชอบวิ่งบนทางเรียบๆ จะวิ่งลงลูกรัง นานๆครั้ง)   grimace

ไปล่ะครับ สาธุ
PingZ
Newbie
*

like: 6

No.1100

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 07, 2012, 04:49:49 am »

สวยดุดีครับ                 like like like good
Pa_Man No.0061
Hero Member

like: 23

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 07, 2012, 08:14:59 am »

หล่อเลยครับป๋า             

แซวหน่อยนึง ไปหารองเท้ามาใหม่เลยนะครับ      Cheesy   Cheesy   Cheesy
เอกเอนกประสงค์ No.32
Hero Member

like: 19

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 07, 2012, 08:18:39 am »

ดุจังปาเงินไม่ทราบค่าเสียหายเท่าไรครับ .... joob

black paje
Sr. Member

like: 35

หจก.วิทูลเฟอร์นิเจอร์

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 07, 2012, 10:51:59 am »

เหมาะสมกับรถแรงของป๋ากอบแล้วคร๊าบบบ
kobv5
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 07, 2012, 11:43:55 am »

สวยดุดีครับ                 like like like good
ขอบคุณครับ

หล่อเลยครับป๋า             

แซวหน่อยนึง ไปหารองเท้ามาใหม่เลยนะครับ      Cheesy   Cheesy   Cheesy
ผบ.อนุมัติแล้ว เลยรีบจัด  Wink

ดุจังปาเงินไม่ทราบค่าเสียหายเท่าไรครับ .... joob
ยางได้มาจากร้านพี่เอ หกพันปลายๆ ครับ  ส่วนแม็ก วงละ สามพันเจ็ด ครับ ร้านแถวลาดพร้าว  Smiley

เหมาะสมกับรถแรงของป๋ากอบแล้วคร๊าบบบ

Mr.Pig (No.031)
Hero Member

like: 25

"ใจเดียวกัน ทางเดียวกัน"

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 07, 2012, 09:23:41 pm »

ล้อสวยคู่กะยาง TOYO  H/T ยางดีที่ใช้แล้วไม่ผิดหวังครับ
ผมเองก็ใช้ตัวนี้อยู่
ผ่าน60,000 โลไปแล้ว เนื่อยางยังไม่แข็ง สึกน้อยมากเงียบ ยังเกาะถนน เบรคหยุดมั่นใจดีเหมือนเดิม
กะใช้ยาวๆซักแสนโลค่อยว่ากันใหม่...

Smiley "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน" red heart
kobv5
Jr. Member
**

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 07, 2012, 11:08:43 pm »

ล้อสวยคู่กะยาง TOYO  H/T ยางดีที่ใช้แล้วไม่ผิดหวังครับ
ผ่าน60,000 โลไปแล้ว เนื่อยางยังไม่แข็ง สึกน้อยมากเงียบ ยังเกาะถนน เบรคหยุดมั่นใจดีเหมือนเดิม
กะใช้ยาวๆซักแสนโลค่อยว่ากันใหม่...

ครับผม  ผมเห็นรถป๋าหมูจอดที่ รพ.รามา อยู่บ่อย ป๋าน่าจะทำงานอยู่ที่ รพ.ใช่ป่ะ  แฟนผม เป็นพยาบาลอยู่ที่นั่น ไปรับทุกเย็น  เจอรถป๋าจอดอยู่ที่ไร
ชี้ให้แฟนดูทุกที ว่าเนี่ย ล้อกับยางป๋าหมู มันสวยดี ขอจัดแบบนี้บ้างนะ  good
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 07, 2012, 11:42:59 pm »

กำลังว่าจะเปลี่ยนเป็นแม็กสีดำอยู่เหมือนกัน..พอเห็นของป๋ากอบแล้วยิ่งอยากเปลี่ยนมากกว่าเดิมอีก..ปาเงินกับแม็กดำแหล่มเลยครับ สาธุ สาธุ
EnGiNeEriNg No.407
Hero Member

like: 13

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 11:14:26 am »

ฮั่นแน่ป๋ากอบ ข้างนอกเดิมๆ แต่ข้างในนะ ไม่อยากพูดถึง อิอิ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
Mr.Pig (No.031)
Hero Member

like: 25

"ใจเดียวกัน ทางเดียวกัน"

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 11:52:09 am »

ครับผม  ผมเห็นรถป๋าหมูจอดที่ รพ.รามา อยู่บ่อย ป๋าน่าจะทำงานอยู่ที่ รพ.ใช่ป่ะ  แฟนผม เป็นพยาบาลอยู่ที่นั่น ไปรับทุกเย็น  เจอรถป๋าจอดอยู่ที่ไร
ชี้ให้แฟนดูทุกที ว่าเนี่ย ล้อกับยางป๋าหมู มันสวยดี ขอจัดแบบนี้บ้างนะ  good
  ขอบคุณครับป๋า รพ.รามาคือที่ทำงาน จร้า  เจอกันทักทายกันได้ครับผม

Smiley "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน" red heart
kobv5
Jr. Member
**

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 12:05:29 pm »

กำลังว่าจะเปลี่ยนเป็นแม็กสีดำอยู่เหมือนกัน..พอเห็นของป๋ากอบแล้วยิ่งอยากเปลี่ยนมากกว่าเดิมอีก..ปาเงินกับแม็กดำแหล่มเลยครับ สาธุ สาธุ
เพื่อครอบครัว ใช่ป่ะ ป๋าชาติ  Cheesy

ฮั่นแน่ป๋ากอบ ข้างนอกเดิมๆ แต่ข้างในนะ ไม่อยากพูดถึง อิอิ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
Kiss

ขอบคุณครับป๋า รพ.รามาคือที่ทำงาน จร้า  เจอกันทักทายกันได้ครับผม
ครับผม  Smiley
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์