Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โดนท่ครับ เลยบอกกันต่อ 555  (อ่าน 6334 ครั้ง)
หัวหน้าโจร
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 09:23:00 pm »

ไม่เอาวลาไปจับโจรบ้างเต็มเมืองไปหมดแล้ว Cheesy Cheesy
ให้เขาไปจับรถเร็วน่ะดีแล้วครับอย่ามาจับผมกะเพื่อน ๆ เลย 555....
ทำผิดก็เสียค่าปรับเข้าหลวงไปครับ ทางที่ดีก็อย่าขี่เร็วดีที่สุด เพื่อความปลอดภัยของคนนั่งข้าง ๆ ครับ....
setta2001 >>> 0363 <<<
Jr. Member
**

like: 7

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 11:58:00 am »

ไม่เอาวลาไปจับโจรบ้างเต็มเมืองไปหมดแล้ว Cheesy Cheesy
ให้เขาไปจับรถเร็วน่ะดีแล้วครับอย่ามาจับผมกะเพื่อน ๆ เลย 555....
ทำผิดก็เสียค่าปรับเข้าหลวงไปครับ ทางที่ดีก็อย่าขี่เร็วดีที่สุด เพื่อความปลอดภัยของคนนั่งข้าง ๆ ครับ....

จับโจรมันเสี่ยงตายครับ จับรถเร็วเสี่ยงตายน้อยกว่า Cheesy

We love PajeroSport
na350d
Jr. Member
**

like: 4

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 01:30:32 pm »

จับโจรมันเสี่ยงตายครับ จับรถเร็วเสี่ยงตายน้อยกว่า Cheesy

เศร้าครับเศร้าเมื่อเสาร์ที่แล้วเพิ่งไปเสียค่าปรับ สภ. สบตุ๋ยลำปาง เมื่อเช้าเพิ่งไปรับใบเสร็จที่ไปรษณีย์ เมื่อสักครู่ ความเป็นห่วงจาก สภ.ที่พะเยาว์ มาภึงหน้าบ้านอีกแว้วครับเฮ้อโดน2ใบในรอบ1เดือน

?ข้าพเจ้ามิได้นิยมชมชอบในรสชาติของสุรา แต่ข้าพเจ้าชอบบรรยากาศของการร่ำสุรา?
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์