Languages

ปาเจโร่

<< < (2/300) > >>

Dragon:
ได้รถมาก็ไปเจิมกับหลวงพ่อที่วัดป่าประชานิมิตร.....ท่านเจิมให้และให้พระประจำวันเกิดมาด้วย...และมีพี่ๆที่โรงเรียนให้สติกเกอร์หลวงปู่สุขมาครับ ชมภาพครับ

Mayurin:
     ยินดีด้วยครับ  เห็นที่ล๊อคยางอะไหล่แล้ว นึกมาได้ว่าเตรียมของไว้เกือบสองปี ยังไม่ได้ติดตั้งของเราเองเลย พอดีเปลี่ยนเป็นยางเปอร์เซนต์
ห้อยไว้ เลยไม่ค่อยเป็นที่หมายปองเท่าไหร่  ส่วนใหญ่ที่สังเกตุ โจรจะมองยางที่ยังไม่ได้ลงพื้น  เส้นสีแดง ๆ บนดอกยางยังไม่ลอกจะเป็นที่หมายปอง
ของโจรมาก  คงได้ราคาดีมั้งครับ

Dragon:
อ้างจาก: O Naklua No.126 ที่ พฤษภาคม 05, 2012, 05:53:12 pm

ยินดีด้วยครับ  เห็นที่ล๊อคยางอะไหล่แล้ว นึกมาได้ว่าเตรียมของไว้เกือบสองปี ยังไม่ได้ติดตั้งของเราเองเลย พอดีเปลี่ยนเป็นยางเปอร์เซนต์
ห้อยไว้ เลยไม่ค่อยเป็นที่หมายปองเท่าไหร่  ส่วนใหญ่ที่สังเกตุ โจรจะมองยางที่ยังไม่ได้ลงพื้น  เส้นสีแดง ๆ บนดอกยางยังไม่ลอกจะเป็นที่หมายปอง
ของโจรมาก  คงได้ราคาดีมั้งครับ

ถ้ายังเอาไปได้อีก...เราก็ยอมเขาแล้วครับ

Dragon:
ต่อครับ....เบาะแถวที่ 2 เป็นพื้นที่ของเด็กๆเขา....เอาตุ๊กตามาวางไว้...จัดไปคนละตัวครับ...รถครอบครัวจริงๆ...ไม่เอามาวาง รู้สึกโล่งๆยังไงไม่รู้ครับ...55555 good

Dragon:
เห่อรถใหม่มาก...ไม่อยากให้น้องปาตัวเปื้อน หมดไปหลายตังครับกับผลิตภัณฑ์ดูแลรักษา เริ่มจาก
1. เครื่องฉีดน้ำ
2. เครื่องดูดฝุ่น
3. แชมพู
4. แวกเคลือบเงา
5. ผ้าไมโครไฟเบอร์
6. ถุงมือล้างรถ
7. สเปรทำความสะอาดเบาะหนัง
8. สเปรทำความสะอาดล้อ กันสุนัขฉี่
9. สเปรฉีดกระจก
10. ไม้ปัดฝุ่น
11. อื่นๆ...บรรยายด้วยภาพแล้วกัน
*****ดูภาพดีกว่า****

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว