Languages
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 19   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Options: สปอยเล่อร์ หลังเพื่อตัดกระแสลม วนท้าย ไล่ฝุ่นและควัน..............  (อ่าน 95697 ครั้ง)
nixon (นิค)
Jr. Member
**

like: 4

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 01:47:44 pm »

เดี๋ยวคงเสร็จพี่ไทย...

?จะซื้อมิตซู ถามกรูหรือยัง?
1Nongkhai
Hero Member

like: 105

PJS 0448 หนุ่มหนองคาย คนบึงกาฬ

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 01:48:02 pm »

สุดยอดครับป๋า  จะรอดูการติดตั้งครับ  ป๋าเอาออพชั่นที่ไม่มีในประเทศเรามาDIYอีก นะครับ  เป็นแฟนคลับ แก๊งค์กระเป๋าแหกครับ

ตัวอยู่ที่หนองคาย  แต่หัวใจเป็นคนบึงกาฬ 100%
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 01:55:20 pm »

ป๋านะเป็นคนชอบแต่งรถ
และจากประสบการณ์การแต่งรถของป๋านะ
ทำให้ของแต่ละอย่างที่สรรหามาแต่ง
ไม่ธรรมดา
ไม่ว่าจะเป็นเรื่องการเพิ่มประสิทธิภาพให้กับเครื่องยนต์ หรือ ช่วงล่าง
นอกจากเรื่องตัวสินค้าที่ได้ผ่านการทดลองทดสอบด้วยตัวเองแล้ว ว่า
จริงแท้แน่นอน
เจ้าของสินค้า หรือร้านค้าที่ให้บริการ ก็ต้องผ่านมาตราฐานในเรื่องความจริงใจ และการรับผิดชอบของป๋าแกด้วย
ส่วนเรื่องสปอยเล่อร์ตัวนี้ ก็อย่างที่พวกเราได้อ่านรีวิวมา
ฉันไม่ได้สวยเท่ห์อย่างเดียวนะ มีประโยชน์ด้วย
เมื่อเป็นเช่นนั้น BBB Gang มีหรือจะรอช้า
จัดเต็มครับจัดเต็ม
ว่าแต่ว่าในบ้านเราของแต่งไม่ถูกใจแล้วใช่มั๊ย ถึงต้องควานหาถึงต่างประเทศครับ......ท่านประธาน  extreme sexy girl Cheesy extreme sexy girl Cheesy
Hero Member

There is a will, there is a way!

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 01:56:49 pm »

เขาจ้องอยู่แล้วครับ
แต่ตอนนี้ต้นแบบอยู่ที่มือเรา  Cheesy
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 01:58:28 pm »

เปลี่ยนรูปใหม่เลยป๋านะ มันต้องประมาณนี้ airflow simulator ไปเลย  Cheesy

เยี่ยมจริงๆครับป๋าอ๊อด  good good good
kobv5
Jr. Member
**

like: 12

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 02:10:48 pm »

ของเล่นใหม่มาอีกและ  Cheesy
เอกเอนกประสงค์ No.32
Hero Member

like: 19

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 02:31:48 pm »

like like like like like like like like like like like like

ต่าย
Jr. Member
**

like: 2

พ่อลูกสอง ชอบท่องเที่ยว

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 02:39:19 pm »

ติดเสร็จ รีวิวด้วยนะว่าดีขึ้นกว่าเดิมเยอะไม้ ....

เอาไว้เลิกแนวลุย เปลี่ยนเป็นแนวซิ่ง แล้วจะตามไปบ้างงงง Smiley

ปา..กด..ว่า
ปา(มี)ปอด ... สำหรับวิ่งบนบกเท่านั้น : เสียงเครื่องดังมากครับ ... แต่เครื่องเสียงดังกว่าครั
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 03:09:23 pm »

โอ้โห สุด สุด  ยอดเยี่ยม   ยอดเยี่ยม

ใจเย็นป๋าโย  1 ใน 3  คือ ท่าน........

สวยงามมากคับ... ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

จัดชุดไหม  จะได้เป็น 1  ทางใต้เลย Cheesy Cheesy Cheesy

ถ้าสามารถติดตั้งตรงตำแหน่งรูเดิมที่เจาะอยู่แล้วจะดีมากๆ

น่าจะทับรอยเดิมนะครับ   ถ้าโผล่สามารถ  ใช้หนอนยาง  อุดได้ครับ   เนียบกริป

โดนนนนน อีกแล้ววววว  กระเป๋าแหกกันอีกแล้วป๋านะ   Wink Wink Wink

เอามาให้แหกเล็กๆ ก่อนปีใหม่ไง

ทางที่ดีอย่าเจอคนนี้ครับ สบายกระเป๋ามากที่สุด เชอะ เชอะ เชอะ

ขอบคุณครับพี่หนุ่ม   แต่สงสัยจะห้ามไม่อยู่  มันยั่วใจเสียเหลือเกิน
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 03:12:30 pm »

ขอบคุณทุกท่าน  และสมาชิกที่สนใจ

ป๋าป๊อบ  สนไหม   สวยและใช้งานได้ดีน่ะ

เปลี่ยนรูปใหม่เลยป๋านะ มันต้องประมาณนี้ airflow simulator ไปเลย  Cheesy

สุดยอดเลยป๋าอ๊อด   กะจะโทรไปบอกว่าปล่อยของได้แล้ว    Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy   เยี่ยมมมมม   มากกกก

สุดยอดครับป๋า  จะรอดูการติดตั้งครับ  ป๋าเอาออพชั่นที่ไม่มีในประเทศเรามาDIYอีก นะครับ  เป็นแฟนคลับ แก๊งค์กระเป๋าแหกครับ

ยินดีครับป๋าและขอขอบคุณแฟนคลับ  หาได้เรื่อยๆ  ตามแรงบันดาลใจ   งามเหงา good
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 03:14:48 pm »

โอ้โห สุด สุด  ยอดเยี่ยม   ยอดเยี่ยม

ใจเย็นป๋าโย  1 ใน 3  คือ ท่าน........

สวยงามมากคับ... ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

จัดชุดไหม  จะได้เป็น 1  ทางใต้เลย Cheesy Cheesy Cheesy

น่าสนคับป๋านะ... Cheesy Cheesy

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 03:23:31 pm »

ป๋านะเป็นคนชอบแต่งรถ
และจากประสบการณ์การแต่งรถของป๋านะ
ทำให้ของแต่ละอย่างที่สรรหามาแต่ง
ไม่ธรรมดา
ไม่ว่าจะเป็นเรื่องการเพิ่มประสิทธิภาพให้กับเครื่องยนต์ หรือ ช่วงล่าง
นอกจากเรื่องตัวสินค้าที่ได้ผ่านการทดลองทดสอบด้วยตัวเองแล้ว ว่า
จริงแท้แน่นอน
เจ้าของสินค้า หรือร้านค้าที่ให้บริการ ก็ต้องผ่านมาตราฐานในเรื่องความจริงใจ และการรับผิดชอบของป๋าแกด้วย
ส่วนเรื่องสปอยเล่อร์ตัวนี้ ก็อย่างที่พวกเราได้อ่านรีวิวมา
ฉันไม่ได้สวยเท่ห์อย่างเดียวนะ มีประโยชน์ด้วย
เมื่อเป็นเช่นนั้น BBB Gang มีหรือจะรอช้า
จัดเต็มครับจัดเต็ม
ว่าแต่ว่าในบ้านเราของแต่งไม่ถูกใจแล้วใช่มั๊ย ถึงต้องควานหาถึงต่างประเทศครับ......ท่านประธาน  extreme sexy girl Cheesy extreme sexy girl Cheesy

อย่าที่บอกแหละป๋ากิตติ   ผมต้องการแต่งรถให้ได้คุณภาพ  ของแต่งแต่ละอย่างต้องมีเหตุและผลของการออกแบบ   จะได้ลองใช้ให้เต็มประสิทธิภาพ   เพื่อที่จะได้เรียนรู้ว่าคำโฆษณากับสิ่งที่จับต้องได้   แบบไหนที่ส่งเสริมการตลาดมากกว่ากัน    และที่สำคัญจะต้องเป็นอะไรที่มีเงินอย่างเดียวก็ยากที่หาซื้อ   ต้องพยายามใส่เข้าไปอีก     บางทีอาจออกไปทางแนวบ้า  สีสรร   แต่หากเข้าใจเหตุผล  จะดูดีมีค่าขึ้นมาทันที  เห็นกี่ทีก็ภูมิใจ   ในการจะเลือกมาใช้แต่ละครั้งครับ    ก็ในเมื่อเรารักของเรา  เราก็ต้องใส่หรือเติมแต่สิ่งที่ดีๆเข้าไป   ขึ้นขับขี่เมื่อไหร้่  ปาเจโร่ จะเปลี่ยนไปสักกี่รุ่น   ก็ยังไม่มีเหมือนเรา   แบบนี่แหละ   .......  ชอบบบบบบ  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy 

เขาจ้องอยู่แล้วครับ
แต่ตอนนี้ต้นแบบอยู่ที่มือเรา  Cheesy
โดนแล้วครับ ป๋านิด  มีโรงงานที่ี่ทำสปอยเล่อร์  สนใจเอาไปทำแบบ   และเขาจะผลิตให้เราตามจำนวน  แต่เขาจะขอผลิตขายด้วย   เพราะโมเป็นของเขา   เลยเฉยๆกันก่อน

ติดเสร็จ รีวิวด้วยนะว่าดีขึ้นกว่าเดิมเยอะไม้ ....

เอาไว้เลิกแนวลุย เปลี่ยนเป็นแนวซิ่ง แล้วจะตามไปบ้างงงง Smiley

อ่านเป็นจะตามไปบ้าาาาาา   haha     ป๋าเล่นแนวยกดีแล้ว   ในกลุ่มกระเป๋าแหก  จะได้มีหลายรูปแบบ    จะได้มีป๋าเก๊ก กับป๋าต่าย และน้าปิง   ไง
Iyaa Diesel
Jr. Member
**

like: 15

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 03:30:10 pm »

like like like like like like like like

noung111
Jr. Member
**

like: 2

3.2 GT 4WD

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 04:01:14 pm »

like red heart like red heart like red heart like red heart like red heart
Takab
Jr. Member
**

like: 11

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 04:02:33 pm »

ป๋านะ ถ้ามี ผม 1ชุด ติดสติ๊กเกอร์ เคฟล่า 3 M ด้วยนะครับ  Cheesy Cheesy
ขอบคุณครับ  สาธุ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 19   ขึ้นบน
  พิมพ์