Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากลงโฆษณาในเวปนี้ครับ ไม่ทราบว่าจะติดใครได้บ้างครับ  (อ่าน 3908 ครั้ง)
knightamlo
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 04:23:06 pm »

อยากลงโฆษณาครับไม่ทราบว่าจะติดต่อใครบ้างครับ
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 06:13:11 pm »

โฆษณาอะไรครับถ้าขายของทั่วไปเชิญตั้งกระทู้ให้ถูกกติกาในห้องซื้อขายได้เลยครับ แต้ถ้าเป็นแบนเนอร์ต้องขอโทษด้วย...เว็บนี้ไม่ได้รับติดแบนเนอร์ครับ สาธุ สาธุ สาธุ
suPreme
Global Mod
Hero Member
*

like: 46

ปาไทยแลนด์ 2805

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 07:14:04 pm »

โฆษณาอะไรครับถ้าขายของทั่วไปเชิญตั้งกระทู้ให้ถูกกติกาในห้องซื้อขายได้เลยครับ แต้ถ้าเป็นแบนเนอร์ต้องขอโทษด้วย...เว็บนี้ไม่ได้รับติดแบนเนอร์ครับ สาธุ สาธุ สาธุ
น้ำตาจะไหลเลยครับป๋าชาติ ตอนแรกผมอ่านผ่านมาตาไป 1 รอบตอนเย็นๆ คิดดีใจว่ามีผู้สนับสนุนแล้ว...     พอมี Update เลยเข้ามาอ่านอีก
กลายเป็นอีกเรื่องเลย นี่คลับเราทำด้วยใจแท้ๆ แบบนี้จะกด Like ที่ไหนดีครับป๋า  like  like  like  joob  joob  joob  ยอดเยี่ยม  ยอดเยี่ยม  ยอดเยี่ยม

good good good
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 25, 2013, 09:05:03 pm โดย Pajerosport-Thailand 11 » บันทึกการเข้า

"พรีม" คือชื่อลูกสาวผมคร๊าบ แต่ตัวเองชื่อว่า "เก๋"
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 08:15:33 pm »

น้ำตาจะไหลเลยครับป๋าชาติ ตอนแรกผมอ่านผ่านมาตาไป 1 รอบตอนเย็นๆ คิดดีใจว่ามีผู้สนับสนุนแล้ว...     พอมี Update เลยเข้ามาอ่านอีก
กลายเป็นอีกเรื่องเลย นี่คลับเราทำด้วยใจแท้ๆ แบบนี้จะกด Like ที่ไหนดีครับป๋า  like  like  like  joob  joob  joob  ยอดเยี่ยม  ยอดเยี่ยม  ยอดเยี่ยม
เท่าที่ผมทราบมานะครับป๋าเก๋ เป็นเจตนารมณ์ของทางคณะกรรมการผู้ก่อตั้งเว็บทุกท่าน ที่จะสร้างเว็บนี้ขึ้นมาเพื่อเพื่อนสมาชิกทุกท่าน โดยไม่แสวงหาผลกำไรใดใดตอบแทน แม้กระทั่งการติดแบนเนอร์เพื่อโฆษณาสินค้าทุกชนิด(ยกเว้นร้านค้าที่ร่วมสนับสนุนงานต่างๆของเว็บ ซึ่งจะมีระยะเวลาในการติดแบนเนอร์แต่ล่ะครั้งว่านานแค่ไหน)...ซึ่งเท่าที่ผมเข้ามาหลายๆเว็บ ผมกล้าพูดเลยครับว่าเป็น 1 ในไม่กี่เว็บที่ไม่มีการติดแบนเนอร์แบบนี้ครับ
Pajerosport-Thailand No.0011
Founder
Hero Member

like: 67

.......1 Tonn.......

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 09:06:54 pm »

น้ำตาจะไหลเลยครับป๋าชาติ ตอนแรกผมอ่านผ่านมาตาไป 1 รอบตอนเย็นๆ คิดดีใจว่ามีผู้สนับสนุนแล้ว...     พอมี Update เลยเข้ามาอ่านอีก
กลายเป็นอีกเรื่องเลย นี่คลับเราทำด้วยใจแท้ๆ แบบนี้จะกด Like ที่ไหนดีครับป๋า  like  like  like  joob  joob  joob  ยอดเยี่ยม  ยอดเยี่ยม  ยอดเยี่ยม

..."กัมมุนา วตตีโลโก"..."สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม"...
knightamlo
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 05:23:10 pm »

เข้าใจแล้วครับขอบคุณครับ ผมใช้ปาเจโร่สปอร์ต ครับ และทำกิจการคาร์แคร์ในแบรนด์Moly care สาขาเมืองทองครับ ถ้าไม่มีแบนเนอร์ ผมจะเข้าไปประชาสัมพันธ์ตามกติกาของทางเวปครับ ขอบคุณคับ
suPreme
Global Mod
Hero Member
*

like: 46

ปาไทยแลนด์ 2805

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 05:58:24 pm »

เข้าใจแล้วครับขอบคุณครับ ผมใช้ปาเจโร่สปอร์ต ครับ และทำกิจการคาร์แคร์ในแบรนด์Moly care สาขาเมืองทองครับ ถ้าไม่มีแบนเนอร์ ผมจะเข้าไปประชาสัมพันธ์ตามกติกาของทางเวปครับ ขอบคุณคับ

มีความตั้งใจสนับสนุนคลับเรา อย่างนี้ต้องมีจัดโปรสำหรับ sticker คลับแล้วครับป๋า
ประชาสัมพันธ์ได้ฟรี ป๋าลงลายละเอียดไว้กระทู้ใหม่เลย ใครอยู่แถวนั้นอย่าลืมไปอุดหนุนกันนะคร๊าบ  good

"พรีม" คือชื่อลูกสาวผมคร๊าบ แต่ตัวเองชื่อว่า "เก๋"
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 06:13:08 pm »

มีความตั้งใจสนับสนุนคลับเรา อย่างนี้ต้องมีจัดโปรสำหรับ sticker คลับแล้วครับป๋า
ประชาสัมพันธ์ได้ฟรี ป๋าลงลายละเอียดไว้กระทู้ใหม่เลย ใครอยู่แถวนั้นอย่าลืมไปอุดหนุนกันนะคร๊าบ  good
like like like like
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 10:15:48 pm »

ตามที่ป๋าชาติบอกเลยคับ like like...เวป pajerosport-thailand.com ไม่มีการแสวงหากำไรกับสมาชิกหรือร้านค้าใดๆเลย
ยกเว้น เปิดรับการสนับสนุนการจัดงานของเวปเท่านั้น ซึ่งสิ่งของที่ได้รับหรือเงิน ทางคณะกรรมการได้คืนกลับให้กลับสมาชิกที่ไปร่วม
งานทั้งหมด...ไม่ว่าจะเป็นสิ่งของที่แจกการเล่นเกมหรือช่วยในด้านต่างๆให้กับสมาชิก
ดังเช่นคำว่า "มิตรภาพดีๆ หาได้ที่นี่ www. pajerosport-thailand .com

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
ชายอิสระ
n
Sr. Member

like: 72

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 03:18:08 pm »

ตามที่ป๋าชาติบอกเลยคับ like like...เวป pajerosport-thailand.com ไม่มีการแสวงหากำไรกับสมาชิกหรือร้านค้าใดๆเลย
ยกเว้น เปิดรับการสนับสนุนการจัดงานของเวปเท่านั้น ซึ่งสิ่งของที่ได้รับหรือเงิน ทางคณะกรรมการได้คืนกลับให้กลับสมาชิกที่ไปร่วม
งานทั้งหมด...ไม่ว่าจะเป็นสิ่งของที่แจกการเล่นเกมหรือช่วยในด้านต่างๆให้กับสมาชิก
ดังเช่นคำว่า "มิตรภาพดีๆ หาได้ที่นี่ www. pajerosport-thailand .com

เป็นเหตุผลที่ผมอยู่บ้านหลังนี้ตลอดไป

ตื่นนอน เช้า สาย บ่ายค่ำ ก่อนนอน ต้องแวะเข้ามาติดเสียแล้ว

yes!! yes!! yes!! yes!! yes!!
thara
Sr. Member

like: 20

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 04:07:55 pm »

ขออนุญาติ

ไม่มีแบนเนอร์นี่ดีเหมือนกันคับ
บางเว็บนี่เยอะมาก
จนดัน Topic ลงไปอยู่สะล่างเลย
เห็นแล้วมึน  โอ๊ยมึน

เชื่อในพลัง มั่นในสไตล์
E23FGG Stand by 144.xxx
Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 02, 2013, 07:27:43 am »

เป็นเหตุผลที่ผมอยู่บ้านหลังนี้ตลอดไป

ตื่นนอน เช้า สาย บ่ายค่ำ ก่อนนอน ต้องแวะเข้ามาติดเสียแล้ว

yes!! yes!! yes!! yes!! yes!!

ฝากป๋าช่วยสอดส่องบ้านให้ที่ ครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์