Languages
หน้า: 1 2 3 [4] 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: @@@ จากใจ........ถึงป๋าอ๊อด @@@  (อ่าน 15205 ครั้ง)
sai108
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 08:50:21 pm »

red heart hiเป็นกำลังใจให้ครับป๋าอ๊อด joob like
otto27
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2012, 05:14:41 pm »

ผมก้อคนหนึ่งที่ป๋าอ็อดเคยช่วยให้คำแนะนำเรื่องกล่องคันเร่งไฟฟ้าและก้อตรงจุดซะด้วย

ผมว่าป๋าเขาเก่งและมีความรู้จริงผมนับถือป๋าเขา

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
ปาอ้วน
Phuket No.1749
Jr. Member
**

like: 11

ปาบลูน้อย อันดามัน

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2012, 12:28:04 am »

รู้สึกใจหายครับ   shame . ขอเป็นกำลังใจให้ป๋าอ็อดครับ
 bigheart

ที่นี่!..มีเพื่อน!
PerFecT(กร๊าฟ-ก๊อต)
PJS ID:0420/Chaiyaphum
Jr. Member
**

like: 9

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2012, 07:58:49 pm »

ขอเป็นกำลังใจให้ป๋าอ็อดด้วยนะคับ

จำหน่ายไฟหน้า LED Headlight ปลีก-ส่ง
สามารถใส่ได้ทั้งไฟต่ำ ไฟสูง ไฟตัดหมอก
http://www.facebook.com/motiveled
wansasi (ปาฉลามวาฬ)
Newbie
*

like: 2

Love me Love my dog

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 05:01:38 pm »

แวะมาให้กำลังใจ ป๋าอ๊อด ครับ สู้ๆ ครับ
กาลเวลาจะพิสูจน์คนครับ
setta2001 >>> 0363 <<<
Jr. Member
**

like: 7

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 09:11:18 pm »

ผมก็ได้ข้อมูลและความรู้จากกระทู้ของป๋าอ๊อดเยอะเลยครับ น่าเสียดายที่มันขาดบรรยากาศแบบเดิมๆไป ตั้งแต่มีเรื่อง..นั้นมา ทนไม่ได้ ยังไงก็รอป๋าอ๊อดกลับมาครับ ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

We love PajeroSport
Bestson
Newbie
*

like: 3

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 02:34:46 pm »

แวะมาให้กำลังใจป๋าอ๊อดครับ ผมก็เป็นคนนึงที่ได้ข้อมูลและความรู้จากกระทู้ของป๋าอ๊อดเยอะมากเลยครับ  good good

ปาขาว 2.4 GLS + AC 300 Premium คร้าบ
nine
Newbie
*

like: 13

« ตอบ #52 เมื่อ: กันยายน 09, 2012, 04:06:23 pm »

ผมเป็นคนหนึ่ง ที่โดดมาจากบ้านหลังเก่า มาสู่บ้างหลังนี้ สิ่งที่ผมชอบคือการแต่งรถ ทั้งๆ ที่ไม่มีความรู้อะไรเลย  

แต่ผมได้รับรู้จากกระทู้ DIY ของป๋าอ๊อด ที่นำเสนอ แนะนำ จนพาให้ผม และน้องชาย ทำระบบ Cruise Control ในปา 3.2 (รุ่นแรก 2009) ได้เป็นคันแรก  ยอดเยี่ยม

และนำเสนอต่อยอดให้ผู้ที่สนใจ ยอมรับดีใจมากๆ ครับ ถ้าไม่ป๋าอ๊อด น้องชายก็คงไม่มีข้อมู่ลและแนวทางในการติดตั้ง

ต่อมาก็ได้ความรู้เรื่อง ชุดควบคุมเครื่องเสียง ,เกียร์ paddle shift ฯลฯ มากมายเลยครับ ที่ได้จากป๋าอ๊อด

และไม่นานมานี้ รถผมมีปัญหา ต้องจอดซ่อมถึง 2 ครั้ง ก็ได้ทางป๋าอ๊อด และป๋านะ ให้ความรู้ แนะนำดีมากๆ ครับ

บอกตามตรง ถ้าบ้านหลังนี้ขาดป๋าอ๊อด ก็เหมือนขาดมันสมองสำคัญ ในการ DIY และเข้าใจในอุปกรณ์ที่นำมาแต่งรถให้น้องปา

เราจะไม่ทราบอย่างละเอียด ดี ไม่ดี แล้วต่อไป จะปรึกษาใคร  อ๋าย!!!!!

พ่อค้าก็คือพ่อค้า ของตัวเองดีหมด ไม่มีใครมาแนะนำ และทดสอบ เราก็คือหนูลองยา

ผมกล้ารับประกันว่าป๋าอ๊อด ป๋านะ ไม่เคยมีส่วนได้ส่วนเสียในการนำเสนอสินค้าที่อยู่ในเวปนี้แน่นอน

มีแต่ได้ทั้งราคาที่ยุติธรรม เพราะถ้าจับกลุ่มกันราคาสินค้าก็สามารถต่อรองได้ และเป็นสินค้า ที่ผ่านการทดสอบแล้ว ว่าดี จึงบอกต่อ  

เพื่อนที่ดีๆ หายากครับ ผมขอเป็นคนหนึ่งที่ให้กำลังใจป๋าอ๊อดครับ  สาธุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 09, 2012, 04:16:08 pm โดย nine » บันทึกการเข้า
zone2
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #53 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 02:31:13 am »

เป็นกำลังใจ ให้ ป๋า อ๊อด นะครับ
ไม่มีกระทู้ DIY ของป๋า อ๊อด
ผมก็ไม่รู้ จะเข้า เวบ มาอ่านอะไร
brave
Newbie
*

« ตอบ #54 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 09:14:59 am »

มาให้กำลังใจป๋าอ็อดครับ ผมถอดจอได้ก็เพราะดูกระทู้ของป๋าอ็อด   ประหยัดไปได้เยอะ  yes!! yes!!
gapzila
Newbie
*

« ตอบ #55 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 07:35:10 pm »

เป็นกำลังใจให้อีกหนึ่งเสียงครับ red heart
Seaman_4WD
Newbie
*

like: 7

« ตอบ #56 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 07:45:19 pm »

เป็นกำลังใจ ให้ ป๋า อ๊อด นะครับ
ไม่มีกระทู้ DIY ของป๋า อ๊อด
ผมก็ไม่รู้ จะเข้า เวบ มาอ่านอะไร

ยืนยันด้วยอีกเสียงว่า.....กระทู้ DIY  ทั้งของ ป๋า อ๊อด และ ป๋า นะ มันโคตรๆ
ทั้งสนุก ทั้งฮา และมีสาระ ได้ความรู้เสมอ ติดตามตลอดมา และตลอดไปครับ

เป็นกำลังใจให้ทั้ง ป๋า อ๊อด และ ป๋า นะ ครับ ขอให้กลับมาไวๆ นะครับ

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม สาธุ สาธุ สาธุ

กวนไปเรื่อย เหนื่อยก็พัก
คนไร้สังกัด
Hero Member

like: 37

« ตอบ #57 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 08:20:03 pm »

คุยกันหน้าจอไม่ได้ โทรหากันมันกว่าเยอะ ว่ามัยป๋าอ๊อด

เรื่องชาวบ้านกรูไม่ยุ่ง มุ่งแต่แต่งรถ (26/10/2555 11.00)
bboy
Newbie
*

« ตอบ #58 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 12:28:03 am »

ผมขอเป็นกำลังใจให้ป๋าอ็อด ป๋านะ และป๋าทุกท่านในแก็งกระเป๋าแหก  ผมยังอยากไปมิตติ้งกับพวกป๋าๆๆอีกนะคับ พวกป๋ามีมิตรภาพและน้ำใจดี ส่วนข้อมูลความรู้ที่ให้ในบ้านหลัีงนี้ก็ไม่ต้องบรรยายว่า  พวกผมและ สมช.ประทับใจแค่ไหน หาซื้อไม่ได้จิงๆๆ  โอ้ยๆๆ คิดถึงแก๊งกระเป๋าแหกคับ ฮือๆๆ
pa srt
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #59 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 11:39:38 am »

ผมเป็นคนหนึ่ง ที่โดดมาจากบ้านหลังเก่า มาสู่บ้างหลังนี้ สิ่งที่ผมชอบคือการแต่งรถ ทั้งๆ ที่ไม่มีความรู้อะไรเลย  

แต่ผมได้รับรู้จากกระทู้ DIY ของป๋าอ๊อด ที่นำเสนอ แนะนำ จนพาให้ผม และน้องชาย ทำระบบ Cruise Control ในปา 3.2 (รุ่นแรก 2009) ได้เป็นคันแรก  ยอดเยี่ยม

และนำเสนอต่อยอดให้ผู้ที่สนใจ ยอมรับดีใจมากๆ ครับ ถ้าไม่ป๋าอ๊อด น้องชายก็คงไม่มีข้อมู่ลและแนวทางในการติดตั้ง

ต่อมาก็ได้ความรู้เรื่อง ชุดควบคุมเครื่องเสียง ,เกียร์ paddle shift ฯลฯ มากมายเลยครับ ที่ได้จากป๋าอ๊อด

และไม่นานมานี้ รถผมมีปัญหา ต้องจอดซ่อมถึง 2 ครั้ง ก็ได้ทางป๋าอ๊อด และป๋านะ ให้ความรู้ แนะนำดีมากๆ ครับ

บอกตามตรง ถ้าบ้านหลังนี้ขาดป๋าอ๊อด ก็เหมือนขาดมันสมองสำคัญ ในการ DIY และเข้าใจในอุปกรณ์ที่นำมาแต่งรถให้น้องปา

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ.
เราจะไม่ทราบอย่างละเอียด ดี ไม่ดี แล้วต่อไป จะปรึกษาใคร  อ๋าย!!!!!

พ่อค้าก็คือพ่อค้า ของตัวเองดีหมด ไม่มีใครมาแนะนำ และทดสอบ เราก็คือหนูลองยา

ผมกล้ารับประกันว่าป๋าอ๊อด ป๋านะ ไม่เคยมีส่วนได้ส่วนเสียในการนำเสนอสินค้าที่อยู่ในเวปนี้แน่นอน

มีแต่ได้ทั้งราคาที่ยุติธรรม เพราะถ้าจับกลุ่มกันราคาสินค้าก็สามารถต่อรองได้ และเป็นสินค้า ที่ผ่านการทดสอบแล้ว ว่าดี จึงบอกต่อ  

เพื่อนที่ดีๆ หายากครับ ผมขอเป็นคนหนึ่งที่ให้กำลังใจป๋าอ๊อดครับ  สาธุ
หน้า: 1 2 3 [4] 5   ขึ้นบน
  พิมพ์