Languages
หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโชว์ด้วยครับ ปา'พัทลุง  (อ่าน 15400 ครั้ง)
Loving_unity
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 07:16:43 am »

เป็นญาติคร้า.   และอีกอย่างเคยอยู่ในสังกัด หมอสงกรานต์ค่ะ (อยู่สุคิริน นราธิวาส) กำลังจะออก ปาน้ำตาล หรือเทาดำนี่ล่ะคะ. กำลัังศึกษา. หาเซลล์ที่ให้ของแถมดี ดี อยู่คะ รอได้ไม่รีบ สิ้นเดือนนี้จะจองคร้า
ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19
Hero Member

like: 5

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 07:32:16 am »

บ้านเดียวกัน   จัดเต็ม  มิตติ้งมัยครับ ว่ามา
วันเสาร์ที่ 1 กย.นี้ พี่หนุ่มจะไปทำบุญที่วัดนาโหนดครับ  สาธุ สาธุ สาธุ

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
Pooh_PJS
Jr. Member
**

like: 16

PJS No.1515

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 10:03:23 am »

เพิ่มสวิทซ์เครื่องเสียงที่พวงมาลัยมาแล้ว ทำเอง ได้ความรู้จาก web แห่งนี้ครับ
เพิ่ม-ลด เสียง ได้ / เลือกเพลงเดินหน้า-ถอยหลังได้ / เปลี่ยนโฟลเดอร์ได้กรณี MP3 /สลับไปฟังวิทยุ เปลี่ยนความถี่ได้ สะดวกดีและปลอดภัย(ไม่ต้องก้มหรือเอื้อมไปที่ตัวเครื่อง)ครับ
ปุ่ม Mode ใช้เปิดปิดเครื่องได้

ทำไมปุ่ม Mode ของผมมันเปิดเครื่องไม่ได้อ่าครับ ใช้ปิดได้อย่างเดียวอ่ะ
รึว่าผมจะเปิดผิดวิธี 
akkasit
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 10:35:56 am »

เพิ่มสวิทซ์เครื่องเสียงที่พวงมาลัยมาแล้ว ทำเอง ได้ความรู้จาก web แห่งนี้ครับ
เพิ่ม-ลด เสียง ได้ / เลือกเพลงเดินหน้า-ถอยหลังได้ / เปลี่ยนโฟลเดอร์ได้กรณี MP3 /สลับไปฟังวิทยุ เปลี่ยนความถี่ได้ สะดวกดีและปลอดภัย(ไม่ต้องก้มหรือเอื้อมไปที่ตัวเครื่อง)ครับ
ปุ่ม Mode ใช้เปิดปิดเครื่องได้

ทำไมปุ่ม Mode ของผมมันเปิดเครื่องไม่ได้อ่าครับ ใช้ปิดได้อย่างเดียวอ่ะ
รึว่าผมจะเปิดผิดวิธี 

กดค้าง มันได้ทั้งเปิดทั้งปิด ผมทำตาม Board นี้ทุกอย่างครับ
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์