Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *** ปาขาวนาทวี กับ GLASS COATING ที่ จ.สตูล ***  (อ่าน 9155 ครั้ง)
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2012, 05:05:59 pm »

ถ้าผ่านแล้ว ป๋าเอกจะนอนขวางเลยม้าย  Cheesy Cheesy Cheesy
นอนขวางสิบล้อบรรทุกไม้ยางพารามานี่ลุกกันแทบไม่ทัน  Cheesy Cheesy
ป่าวครับจะแอบมองว่า glass coating เค้าแจ่มขนาดใหนครับ...

วันก่อนป๋าปุ๊มาเยี่ยมเอารถจอดฝั่งตรงข้าม
เจ้าของร้านที่ป๋าปุ๊จอดหน้าบ้านเค้าเดินมาเลย
แล้วบอก แม๊กสวยมากกกกก (เค้าก็ใช้ปาครับแต่ตอนนี้20กำลังบ่นๆจะไป18อิๆๆ)

18 หลาว ... เดี๋ยวก็ได้ 16 เหมือนใครบางคน อิอิ ... ตัวเราเองนี่หว่า 
ton1416
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2012, 07:45:55 pm »

อัยยะ นาทวีกันหลาว...

อยู่แถวใหนครับ
ผมอยู่ถนนเลนุกูลครับ... สาธุ สาธุ สาธุ

ผมอยู่ร้านขายของเด็กติดร้านธูปเทียนสาขาสองตึกสีส้มครับ....
ผมปาเทาดำครับ... ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

ผมไม่เคยทำกลาสครับมันแพงมีแต่เคลีือบสีธรรมดาที่
idwash&wax หาดใหญ่ครับ....

ปล.ต้องรีบจำทะเบียนเผื่อขับผ่านบ้านผมอิๆๆๆ
ผมอยู่บ้านเลียบครับ good เดี๋ยวผ่านไปจะแวะทักทายครับ
1Nongkhai
Hero Member

like: 105

PJS 0448 หนุ่มหนองคาย คนบึงกาฬ

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2012, 08:27:52 pm »

สวยครับป๋า red heart

ตัวอยู่ที่หนองคาย  แต่หัวใจเป็นคนบึงกาฬ 100%
seto16(เอก)
Hero Member

like: 51

Soil Science is my life

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2012, 08:32:55 pm »

ถ้าผ่านแล้ว ป๋าเอกจะนอนขวางเลยม้าย  Cheesy Cheesy Cheesy
นอนขวางสิบล้อบรรทุกไม้ยางพารามานี่ลุกกันแทบไม่ทัน  Cheesy Cheesy
ป่าวครับจะแอบมองว่า glass coating เค้าแจ่มขนาดใหนครับ...

วันก่อนป๋าปุ๊มาเยี่ยมเอารถจอดฝั่งตรงข้าม
เจ้าของร้านที่ป๋าปุ๊จอดหน้าบ้านเค้าเดินมาเลย
แล้วบอก แม๊กสวยมากกกกก (เค้าก็ใช้ปาครับแต่ตอนนี้20กำลังบ่นๆจะไป18อิๆๆ)

18 หลาว ... เดี๋ยวก็ได้ 16 เหมือนใครบางคน อิอิ ... ตัวเราเองนี่หว่า 
ผมก็ด้วย...18 นี่มีอาถรรพ์จริงๆเล้ย... Wink Wink

ไม่เคยคิดเอาชนะใคร แค่เอาชนะตัวเองก็พอแล้ว...
"อยากให้เกษตรกรไทย ใช้ปุ๋ยและสารเคมีอย่างถูกต้อง ไม่น้อยไปจนผลผลิตเสียหาย หรือมากไปจนผู้บริโภคอันตราย"
Pooh_PJS
Jr. Member
**

like: 16

PJS No.1515

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2012, 09:59:24 pm »

ผมก็ด้วย...18 นี่มีอาถรรพ์จริงๆเล้ย... Wink Wink

18 กำลังดี ไม่อ่อนไป ไม่แก่ไป กำลังน่าใช้งาน  u
worapongt
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2012, 11:52:24 am »

คันนี้ เจอตัวจริงมาแล้วครับ งามมากๆๆครับ  สาธุ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์