Languages
หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฟิล์ม รามิน่า กับ 3M อันไหนดีกว่ากันค่า  (อ่าน 10358 ครั้ง)
srnw7
Full Member

like: 68

Life Is A Journey: ID No. 1166 ปาหนองคาย-ราชบุรี

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2012, 02:31:26 pm »

3Mครับ ลามีน่าปลอมเยอะ

แง๊...เพิ่งแจ้งให้เซลส์ดำเนินการให้เมื่อสับปดาห์ที่แล้วติด lamina ดำ รุ่น ALR 20 C & ALR 05 C แล้วจะตรวจสอบอย่างไรว่าแท้ หรือไม่แท้อย่างไร รบกวนป๋าผู้รู้ทุกท่านแจ้งด้วยครับ
ขอบคุณครับ.
ขอใบรับประกันครับป๋า
ถ้าไม่มีสั่งรื้อขอรับ  อย่าได้เอาไว้  อันข้าน้อยเคยใช้แต่ 3 เอ็ม  อย่างอื่นเลยไม่รู้จร้า
ผม V-Kool VK 30 รอบคัน (อยากลองของ) ผมว่า มันยังไม่ค่อยโดนใจเท่าไร ไม่ค่อยสมราคา (คุย)... อนึ่ง เท่าที่ดูจากตัวเลข TSER (total solar energy rejected) เหมือนยี่ห้อ Smarttech จะน่าสนใจ ผมว่าจะลองอยู่ครับ เคยติด lamina ANL20 รอบคัน ผมว่าใช้ได้นะ ไม่แพงมาก แต่ปรอท สะท้อน เหลื่อมไปหน่อย กับบานหน้า ขับกลางคืนแล้วเหนื่อย พอเปลี่ยนมาใช้แบบใสๆ เลยลองล่อวีคูลตัวท็อป ปรากฎว่า ยังไม่ค่อยโดน
ปล. 3M นี่ผมก็อยางลองเหมือนกันนะ อีกยี่ห้อที่เคยใช้แล้วโอคือ Meridium ครับ
หมอเป้เล็งแต่ละตัว เป๋าเนี้ยเบาเลย  นั่งในรถไม่มีดำเจอราคาไปซีดหมดดดดด  อิอิ
อิอิ ตอนนี้ VK 30 รอบคันจ้า ยังไม่ประทับจิต สมราคาที่จ่ายไปให้ร้าน 27 speed สุขุมวิท 62
y.s
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2012, 03:43:16 pm »

บ้านอยู่แถวราชพฤกษ์ ช่วนแนะนำร้านติดฟิลม์หน่อยครับกำลัง มอง 3M อยู่ครับ
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์