Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาคอนเฟริ์ม ว่า M9G แม่ฟ้าหลวง เชียงราย ยังรักษามาตรฐาน ในระดับดี เหมือนเดิม  (อ่าน 4263 ครั้ง)
GUNT@NERY
Hero Member

like: 306

« เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 12:41:41 pm »

จากที่เคยนำมาแนะนำคราวก่อนนะครับ  ดี ๆ ต้อง ชมเชยครับ
ผมชอบเปลี่ยนถ่าย นมค. ทุก 5,000 โล จะได้ให้ช่างเขาตรวจสอบอะไรต่าง ๆ ให้ด้วย
1. ฝ่ายรับรถ  ยังเต็ม 11 จาก 10 เหมือนเดิม  ตรวจสอบทุกอย่าง ทั้งรอบขีดข่วน จุดต่าง ๆ ตามที่ลูกค้าต้องการ สอบถามดี แจ้งเราก่อนเข้าจุดซ่อม  ที่สำคัญชมด้วยว่าเราแต่งรถสวย  อิอิ 
2. ช่างเอาใจใส่ดีเหมือนเดิม ผมถามไปเรื่อย ๆ ตามคนพูดมาก 555  เฟืองท้ายผมไม่หอน  บอกช่างเปิดให้ดู สงสัยตรงใหน  เขาก็เต็มใจไม่อิดออด  ให้ 10 เต็ม 10 เหมือนเดิม
3. ผมเอา นมค .ไปเอง  ค่าบริการ + กรอง นมค. รวม ๆ 400 กว่าบาท มีบริการล้างรถ  ดุดฝุ่น  สะอาดสะอ้านดี จนเกรงใจเลยครับ  ลืมให้พิเศษเพราะผมมีตัวแสบไปด้วย  ยุ่งวุ่นวายมาก  การบริการ + ราคา ให้ 10 เต็ม 10 เหมือนเดิมครับ
4. ด้านบริการ ของกิน ของว่าง ขนม สถานที่ ยังกะรีสอร์ทดี ๆ สังเกตความสุขของเด้ก ๆ ครับ  ทั้งคลานเล่น  วิ่งเล่น  เสียงดังกันลั้นศูนย์เลย  เด้ก กินทั้งน้ำส้ม เค้ก น้ำ ขนม ดูราคาแล้วหลายบาทอยู่  รวมทั้งผมด้วย  เขาบริการเต็มที่จริง ๆ ครับ  อันนี้ให้ เกิน +10 ไปเยอะ ๆ เลย (ผมไปตอนเที่ยง เขาเปลี่ยนเวรกันไปทานข้าว เหลือฝ่ายรับรถคนเดียว แต่ก้เหลือกินครับ)
5. อินเทอร์เน็ต WiFi รวดเร็ว  เต่าไม่เกาะคีร์บอร์ต  ให้ 10  ครับ   

เด็ก ๆ เล่นกันสนุกสนานครับ

บรรยากาศยังกะรีสอร์ทครับ

น้องปามันวาวผม  ขึ้นไปเปลี่ยนน้ำครับ 555

ทางเดินจากจุดบริการลูกค้า  ไปที่จุดซ่อมรถครับ

เขาล้างมาแล้วครับ  มันวาว สะอาดใช้ได้  ตกตอนเย็นฝนตกเละเหมือนเดิม 555

ศูนย์ดี ๆ ยังมีนะครับ  เจอของดี ๆ แล้วป๋าจะรู้ว่า เราสำคัญ  มากแค่ใหนสำหรับงานบริการ  จ่ายได้ ถ้าสบายใจ 
ไม่สบายใจ ไม่จำเป็นไม่อยากไปเหยียบเลยครับ 
อันนี้ของเขาดี  เลยมาบอกต่อครับ   
pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 01:22:19 pm »

20000 โล เมื่อไหร่  striveเราได้เจอกันแน่นะ 0 แม่ฟ้าหลวงเชียงราย. Smiley.................0 เจียงฮายเหรอครับ  likeพรุ่งนี่0800 ผมขอจองเช็ค 20000 โลคิวแรกนะครับ ......ออ ไม่ใด้คะ.. ............ทำไมละ ผมขับจากกรุงเตปคืนนี้ ไปถึงเช้าที่เจียงฮาย คันแรกไม่ใด้เหรอ เพราะ พร้งนี้เช้าผมมี นัดชุมนุม เอ้ย...นัดประชุม 9 โมงที่กรุงเตป. .............พอดีมีท่าน gunt@nery จองใว้แล้วค้า
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 01:22:56 pm »

like like like good good good

แหล่มครับ แต่ผมคงไปไม่ได้  ฮือๆๆ
GUNT@NERY
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 02:05:14 pm »

20000 โล เมื่อไหร่  striveเราได้เจอกันแน่นะ 0 แม่ฟ้าหลวงเชียงราย. Smiley.................0 เจียงฮายเหรอครับ  likeพรุ่งนี่0800 ผมขอจองเช็ค 20000 โลคิวแรกนะครับ ......ออ ไม่ใด้คะ.. ............ทำไมละ ผมขับจากกรุงเตปคืนนี้ ไปถึงเช้าที่เจียงฮาย คันแรกไม่ใด้เหรอ เพราะ พร้งนี้เช้าผมมี นัดชุมนุม เอ้ย...นัดประชุม 9 โมงที่กรุงเตป. .............พอดีมีท่าน gunt@nery จองใว้แล้วค้า
ป๋าตู๋ ไม่ต้องจองครับ  ที่เชียงรายมี 2 ศูนย์  เจ้าเดียวกัน  เขาว่าดีทั้งคู่  แต่ผมเข้าศูนย์นี้แล้วประทับใจ  เลยยาวเลย  ผมลองของเรื่อย ๆ ครับ  ไม่มีจอง  ลองดูซิ  เขาจะทำไง  ก็สะดวกสบายเหมือนเดิมครับ 555
GUNT@NERY
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 02:05:51 pm »

like like like good good good

แหล่มครับ แต่ผมคงไปไม่ได้  ฮือๆๆ
555  ผมจำเป็นครับ  ป๋าแจ็ค  คนบ้านใกล  และหัวใจอยู่ที่นี่ 555
iTkhaolak
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 04:42:41 pm »

จะถามว่ารถซื้อที่นั่นหรือไม่ ผมขับรถไปเข้าศูนย์ที่นั่น (ผมไปจากภูเก็ต) ทำอย่างกะว่าผมไปขอใช้บริการฟรี ๆ อย่างนั้นแหละ ไม่สนใจ ไม่ถาม รถเสร็จแล้วก็ยังไม่มาบอกอีกตะหาก คิดว่าคงไม่เข้าไปอีกขอรับ
PALUM
Newbie
*

like: 3

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 08:00:30 pm »

มีธุระไปลำปาง พอดีไปครบหนึ่งหมื่นโลที่โน่น....เข้าไปเชคที่ศูนย์มิตซูที่อำเภอเกาะคา ลำปาง...นำน้ำมันเครื่องไปเอง หมดค่าใช้จ่ายไป 200 กว่าบาท ประทับใจในบริการทั้งฝ่ายต้อนรับและช่าง ห้องพักลูกค้าก็เยี่ยมมากครับ ดูเหมือนว่าจะเป็น M9G เหมือนกัน
MU OUN
Jr. Member
**

like: 11

ปาเจียงฮาย 0958

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 07, 2013, 03:46:03 pm »

จะถามว่ารถซื้อที่นั่นหรือไม่ ผมขับรถไปเข้าศูนย์ที่นั่น (ผมไปจากภูเก็ต) ทำอย่างกะว่าผมไปขอใช้บริการฟรี ๆ อย่างนั้นแหละ ไม่สนใจ ไม่ถาม รถเสร็จแล้วก็ยังไม่มาบอกอีกตะหาก คิดว่าคงไม่เข้าไปอีกขอรับ

เห็นด้วยกับป๋านะ จะถามทำไม ว่าซื้อที่หรือเปล่า ผมฟังละก้อ งง ขอรับ   อีกครั้งไปตรวจหาสาเหตุที่พวงมาลัยดัง ล่อเอาค่าแรง 3 ชั่วโมง  1,000 กว่าบาท แล้วยังแก้ปัญหาไม่ได้อีก   ต่อไปศูนย์ฯ นี้ไม่ได้รับประทานกะตังค์ผมหรอก  อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!!

หลวงพ่อเพชรคู่เมือง ลือเลื่องปลาบึกหาดไคร้  แหล่งผ้าทอน้ำไหล ประตูใหม่สู่อินโดจีน
MU OUN
Jr. Member
**

like: 11

ปาเจียงฮาย 0958

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 11:23:29 am »

เห็นด้วยกับป๋านะ จะถามทำไม ว่าซื้อที่หรือเปล่า ผมฟังละก้อ งง ขอรับ   อีกครั้งไปตรวจหาสาเหตุที่พวงมาลัยดัง ล่อเอาค่าแรง 3 ชั่วโมง  1,000 กว่าบาท แล้วยังแก้ปัญหาไม่ได้อีก   ต่อไปศูนย์ฯ นี้ไม่ได้รับประทานกะตังค์ผมหรอก  อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!!
วันนี้เอาหลักฐานมาให้ดู   อิอิอิ    อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!!

หลวงพ่อเพชรคู่เมือง ลือเลื่องปลาบึกหาดไคร้  แหล่งผ้าทอน้ำไหล ประตูใหม่สู่อินโดจีน
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์