Languages

ปาเจโร่

<< < (5/300) > >>

AGGG:
 goodยางสวยโดนมาก ร้านไหน ราคาเท่าไหร่ครับป๋า joob

kinda-iji:
 like  พาเพลินเลย ครับ   มาติดตามภาคต่อนะครับ Satu Satu

Dragon:
อ้างจาก: kinda-iji ที่ พฤษภาคม 05, 2012, 10:40:14 pm

like  พาเพลินเลย ครับ   มาติดตามภาคต่อนะครับ Satu Satu

ขอขับน้องปากับยางใหม่ไปสักพักก่อนนะครับ....พอหน้ายางเปิด....จะมาต่อภาค 3 ว่าต้องใส่โชคกับเปลี่ยนสปริงหรือเปล่า...คร่าวๆเท่านี้ก่อนแล้วกันครับป๋าๆๆทุกท่าน

Dragon:
อ้างจาก: AGGG ที่ พฤษภาคม 05, 2012, 09:53:32 pm

goodยางสวยโดนมาก ร้านไหน ราคาเท่าไหร่ครับป๋า joob

ไทร์พลัสบุรีรัมย์ครับสั่งไว้ 2 วันยางมา เอายางเดิมที่มากับรถเทิร์น+ต้องจ่ายเพิ่มอีก 30,000 บาท

Pa_Man No.0061:
 ยอดเยี่ยม    ยอดเยี่ยม    ยอดเยี่ยม    ยอดเยี่ยม    ยอดเยี่ยม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว