Languages
หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: -:-ศุนย์มิตซูบิชิ ที่ จ.พิษณุโลก เป็นอย่างไรบ้างครับ-:-  (อ่าน 17050 ครั้ง)
Danny
Jr. Member
**

like: 6

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 01:16:40 pm »

พอดี หาข้อมูลศูนย์ที่ได้รถเร็วๆอยู่  ท่านใดเคยออกรถปาเจโร่ ที่ศูนย์ฯพิษณุโลก บ้างครับ  พวกอุปกรณ์ตกแต่งเซลล์เค้าบริการดีมั้ยครับ    เซลล์ที่คุยอยู่  ชื่อ น้องเคน

ชีวิตคือการเดินทาง  จุดหมายปลายทางไม่ใช่เรื่องหลัก  สิ่งสำคัญคือเรื่องราวระหว่างการเดินทาง
winai7777
Newbie
*

like: 2

ถ้ามีโอกาส อย่าลืมแวะเที่ยวสุโขทัยกันนะครับ

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 07:15:16 am »

เคยโทรไปจะจองซักหน่อย บอกว่าคิวเยอะ ไม่อยากรับจอง
 Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry

สุดท้าย ปา 2.4 เทาดำ ก้อจบที่สุโขทัย 1 คัน และยังค้างอีก 1 คัน 3 เดือน 8 วันแล้ว เมื่อไหร่จะมาซะที ขาวมุก 2.4
 Satu Satu Satu Satu Satu Satu Satu
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 02:14:10 pm โดย winai7777 » บันทึกการเข้า

มรดกล้ำเลิศ กำเนิดลายสือไทย เล่นไฟลอยกระทง มั่นคงพระพุทธศาสนา
งามตาผ้าตีนจก สังคโลกทองโบราณ สักการแม่ย่าพ่อขุน รุ่งอรุณแห่งความสุข
totti777
Newbie
*

like: 1

ชีวิตของเรา ใช้ซะ

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 07:34:50 am »

ผมให้ มิตซู สุโขทัยเป็นอีกทางเลือกนะครับ เซลส์ดูแลเอาใจใส่ครับของแต่ง คุยกับเค้าดูครับ ส่วนเลือกไม่รับจองไม่มีแน่นอนครับ แต่รถช่วงนี้จองเยอะน่าจะได้ตามคิว โดยเฉพาะสีขาวจะช้าสุดครับ มิตซูสุโขทัย เบอร์ติดต่อ    055-620281 ผมไม่ได้มีส่วนได้ค่าคอมหรือค่าอะไรนะครับ แค่ถูกใจแล้วบอกต่อครับ

Soontorn
Jr. Member
**

like: 53

>>> หนุ่มน้อย ปาเจโร-TH 0713 คืนถิ่น <<<

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 07:57:19 am »

ผมออกที่ พิดโลกครับ..กว่าจะได้รถมาเรื่องยาวครับ.ถ้ามีทางเลือกผมแนะนำที่อื่นๆดีกว่าครับ..เดี๋ยวจะเจอโรคเลื่อนๆๆๆ เห็นป๋าแนะนำหลายคนที่ สุโขทัย
และอยู่ที่พิจิตรเขาบอกตรงไปตรงมาดีอีกศูนย์ จริงผมจะจองที่พิจิตรแต่ตกกระไดพลอยโจน มาจองพิดโลก..

0713 คืนถิ่น
p_berm
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 09:18:13 pm »

ยอมเสียค่าจองไป 5,000.-  ไปออกที่สุโขทัย
เอารถเข้าเช็คก็ห้ามลูกค้าไปดูรถ...กรณีช่างทำเสียหาย
อาจมีหมกเม็ดได้  ทนไม่ได้ ทนไม่ได้ ทนไม่ได้
winai7777
Newbie
*

ถ้ามีโอกาส อย่าลืมแวะเที่ยวสุโขทัยกันนะครับ

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 07:16:37 am »

ยอมเสียค่าจองไป 5,000.-  ไปออกที่สุโขทัย
เอารถเข้าเช็คก็ห้ามลูกค้าไปดูรถ...กรณีช่างทำเสียหาย
อาจมีหมกเม็ดได้  ทนไม่ได้ ทนไม่ได้ ทนไม่ได้
สุโขทัยก้อห้ามลูกค้าเข้าไปดูรถระหว่างซ่อมนะ
ถ้าลูกค้ายังทานข้าว ของหวาน ขนม หรือเครื่องดื่ม(ฟรี) ยังไม่อิ่มหรือยังเป็นที่พอใจก่อน
 joob joob joob joob joob joob joob

มรดกล้ำเลิศ กำเนิดลายสือไทย เล่นไฟลอยกระทง มั่นคงพระพุทธศาสนา
งามตาผ้าตีนจก สังคโลกทองโบราณ สักการแม่ย่าพ่อขุน รุ่งอรุณแห่งความสุข
totti777
Newbie
*

like: 1

ชีวิตของเรา ใช้ซะ

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 10:58:04 am »

สุโขทัยก้อห้ามลูกค้าเข้าไปดูรถระหว่างซ่อมนะ
ถ้าลูกค้ายังทานข้าว ของหวาน ขนม หรือเครื่องดื่ม(ฟรี) ยังไม่อิ่มหรือยังเป็นที่พอใจก่อน
 joob joob joob joob joob joob joob

คือเค้าอยากให้ลูกค้า อิ่มกับของที่เตรียมให้ก่อนไงครับ 55555

labboy
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 10:33:14 am »

ผมว่าศูนย์ไหน ก้ไม่ให้ลูกค้าเข้าไปดูหรอกครับระหว่างการทำงานของช่าง เพื่อป้องกันอันตรายที่จะเกิดขึ้นระหว่างการทำงานที่จะเกิดกับลูกค้า รถคันเเรก toyo ของผมก็เหมือนกัน
ถ้าอยากดูจริงจริง ต้อง อู่ข้างนอกครับ

BigFather
Hero Member

like: 179

พงษ์ ลำลูกกา บิ๊กปาดำ940

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 11:07:19 am »

เมื่อวานนี้ พฤหัสฯที่ 22 ผมผ่านไปนิคมฯแหลมฉบังมา เห็นปาเจโร่ จอดรอการตรวจสอบเพียบเลยครับ...
ไม่นานครับไม่นาน เมือผ่านการตรวจสอบแล้วคงนำส่งลูกค้ากันเร็วๆนี้แหละครับ
K.T.P.at PA
Newbie
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 09:29:37 pm »

เมื่อวานนี้ พฤหัสฯที่ 22 ผมผ่านไปนิคมฯแหลมฉบังมา เห็นปาเจโร่ จอดรอการตรวจสอบเพียบเลยครับ...
ไม่นานครับไม่นาน เมือผ่านการตรวจสอบแล้วคงนำส่งลูกค้ากันเร็วๆนี้แหละครับ

คงเป็นอย่างป๋าว่าจริงๆครับ วันนี้เซลล์โทรมาบอก ...รถมาถึงแล้ว..เดี๋ยวต้องหาเวลาว่างเข้าไปตรวจดูซะหน่อย

labboy
Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 31, 2012, 08:22:00 pm »

ผมเป็นอีกรายครับที่จองพิษณุโลก ประมาณ 2 เดือน นัดรับรถเเล้ว ก้อเร็วอยู่นะครับ ต้องติดตามเรื่อยเรื่อย ก็คิดว่าก็คิดว่าเป็นที่ดีเหมือนกันนะครับ
Gee
Jr. Member
**

like: 6

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 03:45:11 pm »

ออกที่พิดโลกครับ  เซลล์ไม่ค่อยรู้เรื่องและไม่ค่อยตาม เอาเข้า 0 ต้องมีอย่างน้อยครึ่งวัน (จองคิวน๊ะครับ ถ้าไม่จองไม่อยากคิด)  ออกมี 1 ปี วิ่งไป 2 หมื่น ปรากฎว่าเครื่องความร้อนขึ้น  เอาเข้าไปเคลมก็ต้องต่อแถวคอยเหมือนชาวบ้านเขา แทนที่จะดูแลให้เป็นพิเศษ เซ็งกับรถ แล้วยังมาเจอบริการอย่างงี้   อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!!
chaochichi
Newbie
*

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 01:09:06 am »

จองที่พิดโลกไปแล้วค้าบ ยอมเสียค่าจองแล้วไปจองที่อื่นดีไหมเนี่ย
winai7777
Newbie
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 11:36:04 am »

จองที่พิดโลกไปแล้วค้าบ ยอมเสียค่าจองแล้วไปจองที่อื่นดีไหมเนี่ย
ขอคืนเงินจอง แล้วมาจองที่สุโขทัยสิคร้าบบบ
 Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

prasit cop ปาเผือกภูทับเบิก
Newbie
*

like: 16

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 08:36:16 pm »

ขอแจมหน่อยครับ่มปาเผือกภูทับเบิกก็จองรถที่ศูนย์พิษณุโลกครับ ใช้เวลารอคอยประมาณ 1 เดือน ครับจองกับเซลชื่อ นิสรา ดูแลแนะนำดีครับ หลังสุดเชคระยะ 1,000 ก.ม.ก็ได้รับบริการดีแม้แต่เข้าเครื่องปรับระบบไฟก็ทำดี

หมื่นลี้ที่ก้าวไป...ด้วยใจหวังยังก้าวหน้า   แม้ถดถอยเพียงหนึ่งก้าว   หมื่นลี้ที่ก้าวไปก็ไร้ค่า
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์