Languages
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 ... 30   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Pre Meeting>>> ซิ่งสายฟ้า ( แรง แน่น! หนึบ! อึ๊บ.. เด็กเล 2)  (อ่าน 125321 ครั้ง)
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 01:19:12 pm »

17-18 มี.ค 55 >>>>  Pre Meeting>>> ซิ่งสายฟ้า ( แรง แน่น!  หนึบ!  อึ๊บ.. เด็กเล  2)  ...... เรามากันอีกแล้ว
บรรยากาศเมื่อครั้งก่อน  สามารถติดตามได้
http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=1216.0

สวัสดีเพื่อนสมาชิก PJS TH ทุกท่าน

ขอเรียนเชิญ เพื่อสมาชิกทุกท่านทั้งที่มีรถหรือไม่มีรถ  ทั้งที่ขับปาเจโร่หรือไม่ได้ขับ   มาร่วมผ่อนคลาย  style ปิกนิคกันที่หนองมน   ร้าน TOP Power service  จ.ชลบุรี   กันอีกครั้งตามกระแสเรียกร้อง กับงาน Pre meeting หรือ meeting แรง  แน่น  หนึบ  อึ๊บเด็กเล ครั้งที่ 2  นี้    จัดเตรียมขึ้นเพื่อวัตถุประสงค์ ดังนี้

-   ทางร้าน Top power service  จัดเลี้ยงขอบคุณลูกค้า กลุ่ม Pajero Sport
-   ทางร้าน Top power service  แนะนำสินค้าและขอแนะนำตัว ในการบริการกลุ่ม Pajero Sport
-   ทาง ARB ต้องการร่วมงาน Pre meeting ครั้งนี้
-   แก๊งค์กระเป๋าแหก  ยินดีบริการข้อมูล เทคนิค , งาน DIY , การตกแต่งเพิ่มเติม แบบคุ้มค่าเงินที่จ่ายออกไป
-   กล่องข้าวน้อย ภาค2 ....... จะมาบริการ ต้อนรับด้วยสูตรสำหรับ Pajero โดยเฉพาะ
-   ปัญหาความร้อนของเครื่อง Pajero sport .....แก้ได้อย่างไร  ให้ถูกวิธี
-   ปัญหาเทคนิคต่างๆ ที่เกิดใน Pajero sport มีแล้ว เพื่อนๆแก้อย่างไรกัน
-   แรง....แน่น....หนึบ     จนต้องอึ๊บเด็กเล  ในครั้งที่ 2   เป็นอย่างไร Huh??
-   ต้อนรับเพื่อนสมาชิกใหม่  ที่เพิ่งรับรถและอำนวยข้อมูลต่างๆ
-   BBB! Gang จะไปเป็นเพื่อน  ช่วยแหกกระเป๋า ทิ้งที่หนองมน haha
-   เซ็ทรถให้ถูกใจ  ใช้เงินให้ถูกทาง  แต่งกันพองาม.......

***ถือว่าพวกเราชาว BBB! Gang ร่วมพาเพื่อนสมาชิกไปจัดเตรียมตัวเตรียมรถ ถือว่าเป็นการแต่งตัว  ก่อนเดินทางหรือเพื่อเตรียมเดินทางไป  ร่วม Meeting ใหญ่ครบรอบ 1 ปีในเดือนหน้านี้    แล้วท่านจะมีคำถามมากมาย  ในเส้นทางที่ขับกันมา   ยาวพอประมาณ ในความแรง  ในความมันส์ และความสับสนกังวล ต่างๆ   จะตอบพวกท่านอีกครั้งในงานครบรอบ 1 ปี   คราวนี้แหละจะรู้ว่า  คุยเรื่องรถกันยันเช้า มันเป็นจังได?Huh??

กำหนดการและช่วงเวลา

ตั้งแต่  9.00 น ของวันเสาร์  17  มี.ค 55      ถึง   เวลา  17.00น  วันอาทิตย์ที่  18  มี.ค 55
**(   สำหรับการจัดงานนอกพื้นที่  เข้าใจว่าบางท่านหยุดวันอาทิตย์   บางท่านหยุดวันเสาร์-อาทิตย์   แต่หลายท่านยินดีที่จะร่วมงานวันเสาร์ ยาวต่อถึงกลางคืนดึก   เพื่อวันอาทิตย์ได้พักผ่อนกัน   หรือบางท่านอาจจะค้างต่อแล้ววันอาทิตย์เดินทางกลับ   ฉะนั้นเนื้องานคงเน้นไปที่วันเสาร์ยาวไป   หรือจะเน้รวันอาทิตย์  ขอดูเสียงตอบรับก่อน  เสนอได้เลยครับ)

บรรยากาศงาน

สำหรับเพื่อนสมาชิกที่เคยมาร่วมงานจะทราบดีว่า   ทางกลุ่ม Pajero Sport จะให้ความสนิทสนมกันเร็วมาก  เราจะมีกันแต่  เพื่อน  พี่  น้อง   เท่านั้น   ไม่ได้ชักจูง  ยัดเยียด  ให้เสียตังค์ ใดๆทั้งสิ้น   ในงาน   เราบริการกันด้วยมิตรภาพในกลุ่ม  วัฒนธรรมของกลุ่ม   อยากให้เป็นรุ่นสู่รุ่นไป    คำว่าสบาย  ผ่อนคลาย  แดดร้อน  ฝนตก   เราก็ไม่ซีเรียส  ขอให้เพือ่นสมาชิกที่ตั้งใจมาร่วมงานเราเดินเข้ามาหา  หรือเดินคุยกันได้ตลอดงาน    เดินไปคันนู๊น  ค้นนี้  ถาม  นู๊น  นี่ นั้น ได้หมด
สถานที่รองรับการจอดรถแบบเป็นกลุ่มได้มากพอสมควร  รอบร้านส่วนตัวกว่า  

บริการอาหารว่างและแว๊น ไว้ให้แบบอาหารพื้นที่

บริการตัวเอง แบบกันเอง  โดยทางร้าน TOP Power จะจัดเตรียม  มุม  ชา  กาแฟ  ขนมคุกกี้   / มุมไอติมตัก พื้นเมือง /
มุมปิ้งย่าง  อาหารทะเล พร้อมเตาและถ่าน / มุมข้าวหลามหนองมน / มุมข้าวผัดทะเล / จานโฟม น้ำ /ถังขยะ    ไว้ให้พร้อม    เพื่อให้เพื่อสมาชิกจัดการกันเอง  ตาม Style DIY เพื่อปากท้อง   อิ   อ�ค่าใช้จ่าย...ต้องเตรียมไหม?Huh??

ตามวัตถุประสงค์ด้านบน   เป็นการบริการจากทางร้านน้าปิง    ไม่มีค่าอาหาร  ไม่มีแชร์ใดๆ   ขอเพียงท่านนำเงินติดกระเป๋ามาและกำให้แน่นมากๆ  เท่านั้นพอ      ที่เหลือแล้วแต่ยาสั่ง จะออกฤทธิ์ 555555

*****เรากลับมาแล้วนะครับกับงาน meeting และเตรียมทุกอย่างให้แล้ว   สำหรับเพื่อนสมาชิก   จึงขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิกมาร่วมงาน Pre Meeting>>> ซิ่งสายฟ้า ( แรง แน่น!  หนึบ!  อึ๊บ.. เด็กเล  2)   กัน    งานแต่ละครั้งที่จัด  ไม่มีพิธีรีตอง   และบรรยากาศ  แตกต่างกันไป   พลาดแล้วจะเสียใจเพราะสิ่งดีๆที่ซ้อนไว้ในงาน  มีมากกว่าคำพูดอีกนะจ๊ะ ......

ขอเชิญนะคร้าบบบบบบ

ขอเชิญมาย้ำความทรงจำที่เดิม.......

อยากรู้มา เราจะบอกให้

แก้เหงาปากกับ....

เสริมข้อมูลจากน้าปิง ...PingPing

ประกาศ.....
                   มีตติ้งวันเสาร์ที่ 17 และอาทิตย์ที่ 18 มีนาคมนี้
ทางท็อปเพาเวอร์ ร่วมกับ บริษัท ARB OFFROAD จำกัด ผู้นำเข้าโช้คอีมูจะมาเปิดบู๊ทโชว์สินค้า
และผลิตภัณฑ์ที่นอกเหนือจากโช้คอัพเช่น กันชน,แอร์ล็อคเกอร์,อุปกรณ์ต่าง
ที่ใช้ในการช่วยเหลือในป่า อยากรู้ว่าเป็นอย่างไรต้องแวะมากันครับ  Cheesy Cheesy Cheesy
           และยังไม่จบเท่านี้ทาง บริษัทHKSไทยแลนด์ ได้เปิดตัวน้ำมันเครื่องตัวใหม่
สำหรับรถปาเจโร่ฯในกลุ่มตลาดคอมมอนเรลรุ่นล่าสุด พร้อมราคาพิเศษในวันงานมีตติ้ง

และยังจะมีการเอาผลิตภัณฑ์ต่างๆมาโชว์อีกจำนวนหนึ่ง เช่นกล่องแต่ง HKS และ
อุปกรณ์เพิ่่มความแรงเพื่อประกอบความรู้และเป็นการกระตุ้นต่อมความอยากของหลายๆท่าน    ยอดเยี่ยม
 ขอย้ำว่างานนี้จัดแบบกันเอง ไม่ซีเรียส ไม่เป็นทางการ ไม่ต้องแต่งตัวหล่อก็มาได้
แถมพาเด็กมาก็ได้ครับ เพราะทางท็อปเพาเวอร์เราจะมีอาหารไว้บริการ เช่น ไอติมถัง
ที่อร่อยที่ซู๊ด....หรือกาแฟสำหรับผู้ใหญ่พร้อมขนมต่างๆ  และก็ยังมีกุ้ง,หอย,ปู,ปลา
แบบสดๆ มาให้ปิ้งย่าง เตาถ่านแบบกันเองด้วย ทุกอย่าง ฟรี ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม  
ใครอยากกินอะไรก็ช่วยตัวเองกันนะคร๊าบบบบบ  
***ที่สำคัญที่สุดทางเรามีของกำนัลติดไม้ติดมือให้กับท่านที่มาด้วย แต่ไม่บอกว่าอะไรครับ    good
เฉพาะท่านที่มาร่วมงานนะครับ
จำนวนจำกัด ซึ่งอยากให้ท่านที่ใช้ปาเจโร่ทั้งหน้าใหม่หน้าเก่า
จะเป็นป๋าหรือไม่ป๋า ไม่สำคัญ เราเรียนเชิญทุกท่านจากใจ อยากให้มาเจอหน้ากัน
จะได้รู้จักกันทั้งหน้าใหม่และหน้าเก่า เพื่อความเน้นแฟ้นของชาวปาเจโร่ทุกท่าน
จะได้รถแล้วหรือยังไม่ได้รถก็แวะเวียนกันมาได้ครับ จะได้ทดสอบรถรุ่นต่างๆ
ทั้งความแรงจากการแต่งกล่อง หรือระบบช่วงล่างอีมูที่ทำไมขายดีเหมือนแจก  
อย่าลืมทำตัวให้ว่าง มาจอยกันนะครับ เราเรียนเชิญทุกท่าน
กำหนดการก็ไม่มีครับ ใครสะดวกเวลาไหนก็แวะกันเข้ามา เข้าๆออกๆได้ตามอัธยาศัยครับผม

แล้วเจอกันนะคร๊าบบบบบบบบบบบ เสร์17-อาทิตย์18 มีนาคมนี้  ที่
                   ท็อปเพาเวอชลบุรีครับ   สาธุ สาธุ สาธุ

[/b]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 25, 2012, 08:20:40 pm โดย Na ratchada » บันทึกการเข้า
Mayurin
Sr. Member

like: 78

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 01:38:39 pm »

ไปด้วย จะไปหาความรู้จาก  น้าอ๊อด กับ ลุงนะ
leejoe
โจ เทียนทะเล@ปทุมบางคูวัด
Jr. Member
**

like: 16

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 01:41:33 pm »

รอตั้งนาน จัดงานวันอาทิตย์เพื่อให้คนอยางผมด้วยไม่ติดงานสำคัญไม่พลาดแน่งานนี้ yes!! ไม่เคยไปอะครับขอแผนที่ด้วย
ชอบมาเลยข้อความนี้(ไม่ได้ชักจูง  ยัดเยียด  ให้เสียตังค์ ใดๆทั้งสิ้น   ในงาน   เราบริการกันด้วยมิตรภาพในกลุ่ม)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 01:50:49 pm โดย leejoe » บันทึกการเข้า

Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 01:44:12 pm »

Huh? Tongue Huh? Tongue joob joob joob joob

น้ำลายหก..... ของว่างๆ เนี้ย....น่าจะจัดเต็มๆ อิอิ
TON_2335
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 01:53:36 pm »

ป๋านะครับ ผมจอง 1 ที่ครับ ไปแน่ครับแต่วันเสาร์หรืออาทิตย์ขอดูก่อนครับ  รอนานแล้ว555

ชายคนหนึ่ง ขี่ควาย หมายที่หนึ่ง       ขี่ไปครึ่ง ลืมที่หมาย จะไปไหน
เดินเวียนวน ไร้ปลายทาง ที่จะไป      หมดอาลัย ต้องทนอยู่ คู่กับควาย
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 01:57:08 pm »

งานนี้ต้องขอวีซ่าไว้สัก2วัน......เผื่อเลยเถิด  Cheesy Cheesy Cheesy extreme sexy girl
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 01:57:40 pm »

ไปด้วย จะไปหาความรู้จาก  น้าอ๊อด กับ ลุงนะ

ยินดีอย่างยิ่ง   มาเลยหลานชาย 555

รอตั้งนาน จัดงานวันอาทิตย์เพื่อให้คนอยางผมด้วยไม่ติดงานสำคัญไม่พลาดแน่งานนี้ yes!! ไม่เคยไปอะครับขอแผนที่ด้วย
ชอบมาเลยข้อความนี้(ไม่ได้ชักจูง  ยัดเยียด  ให้เสียตังค์ ใดๆทั้งสิ้น   ในงาน   เราบริการกันด้วยมิตรภาพในกลุ่ม)
ระวัง จิตวิทยา พาเสียตังค์ นะป๋า    ยินดีต้อนรับครับ    ได้วันอาทิตย์  1 เสียง

Huh? Tongue Huh? Tongue joob joob joob joob

น้ำลายหก..... ของว่างๆ เนี้ย....น่าจะจัดเต็มๆ อิอิ

มันน่าจะเยอะกว่านี้น่ะป๋าวิน  หากคนเยอะ  เจ้าภาพบอกไม่อั๋น  ขอให้มีคนมา  เดี๋ยวเตรียมเยอะไม่มาแล้วเน่า 55555
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 01:59:43 pm »

ป๋านะครับ ผมจอง 1 ที่ครับ ไปแน่ครับแต่วันเสาร์หรืออาทิตย์ขอดูก่อนครับ  รอนานแล้ว555

โหวนกันมาเลย   หรือจะเน้นวันอาทิตย์   เสาร์จะได้รองรับสำหรับกลุ่มเปลี่ยนอะไหล่  งาน DIY   อาทิตย์เลี้ยงฉลอง  ไรเงี่ย 

งานนี้ต้องขอวีซ่าไว้สัก2วัน......เผื่อเลยเถิด  Cheesy Cheesy Cheesy extreme sexy girl

จัดเลยป๋า   ขอค้างคืนกับป๋าสักชุด 555555
TON_2335
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 02:03:03 pm »

สงสัยต้องเอา ผบ. ไปฝากแม่ยายไว้แล้วครับ จะได้ไปคุยได้ถนัดๆหน่อย

ชายคนหนึ่ง ขี่ควาย หมายที่หนึ่ง       ขี่ไปครึ่ง ลืมที่หมาย จะไปไหน
เดินเวียนวน ไร้ปลายทาง ที่จะไป      หมดอาลัย ต้องทนอยู่ คู่กับควาย
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 03:09:00 pm »

จะได้น้องปาฯมาทันป๋าๆ Mini Meeting ไหมนี่  ทนไม่ได้
ถ้าไม่ทัน เดี๋ยวเอา เฟสสัน ที่บ้านไป DIY แทนละกันนะครับ  haha
Pat#102
Newbie
*

like: 4

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 03:10:21 pm »

ไปด้วยครับ 1 ที่

# 102 tsupat
Tong
Jr. Member
**

like: 13

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 03:16:54 pm »

ค่าใช้จ่าย...ต้องเตรียมไหม?Huh??

ตามวัตถุประสงค์ด้านบน   เป็นการบริการจากทางร้านน้าปิง    ไม่มีค่าอาหาร  ไม่มีแชร์ใดๆ   ขอเพียงท่านนำเงินติดกระเป๋ามาและกำให้แน่นมากๆ  เท่านั้นพอ      ที่เหลือแล้วแต่ยาสั่ง จะออกฤทธิ์555555

*****เรากลับมาแล้วนะครับกับงาน meeting และเตรียมทุกอย่างให้แล้ว   สำหรับเพื่อนสมาชิก   จึงขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิกมาร่วมงาน Pre Meeting>>> ซิ่งสายฟ้า ( แรง แน่น!  หนึบ!  อึ๊บ.. เด็กเล  2)   กัน    งานแต่ละครั้งที่จัด  ไม่มีพิธีรีตอง   และบรรยากาศ  แตกต่างกันไป   พลาดแล้วจะเสียใจเพราะสิ่งดีๆที่ซ้อนไว้ในงาน  มีมากกว่าคำพูดอีกนะจ๊ะ ......

[/quote]

วันเสาร์ เปลี่ยนโน่น เปลี่ยนนี่ ( โช้ค บวก สปริง บวก จานเบรค บวก ผ้าเบรค ) วันอาทิตย์ ทดลอง น่าจะดี นะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 03:25:54 pm โดย Tong » บันทึกการเข้า

เชิญชวน ให้เลิกสูบบุหรี่ โดยใช้ บุหรี่ไฟฟ้าแทนครับ
NonReturneR No.412
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 03:20:43 pm »

โย่ ถ้าไม่ติดอะไรวันเสาร์จะไปร่วมงานด้วยนะครับ like
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 03:23:06 pm »

ยินดีอย่างมาก  ที่เพื่อนสมาชิกสนใจ  งานนี้ต้องพึ่งพาป๋าอุทัยกันหน่อยแล้ว 

***ป๋าอุทัย  ชายวัย 40  เรียกหากันใหญ่  ......  มารายงานตัวด่วน

**จะได้รู้ว่า  แข็งโป๊กกก   กับ  แน่นหนึบ  แบบไหน  มันส์กว่ากัน   Roll Eyes Tongue Undecided
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 03:31:49 pm »

ค่าใช้จ่าย...ต้องเตรียมไหม?Huh??

ตามวัตถุประสงค์ด้านบน   เป็นการบริการจากทางร้านน้าปิง    ไม่มีค่าอาหาร  ไม่มีแชร์ใดๆ   ขอเพียงท่านนำเงินติดกระเป๋ามาและกำให้แน่นมากๆ  เท่านั้นพอ      ที่เหลือแล้วแต่ยาสั่ง จะออกฤทธิ์555555

วันเสาร์ เปลี่ยนโน่น เปลี่ยนนี่ ( โช้ค บวก สปริง บวก จานเบรค บวก ผ้าเบรค ) วันอาทิตย์ ทดลอง น่าจะดี นะ
[/quote]

อ้าวแล้วเสาร์กลางคืนทำไรอะ  grimace grimace grimace
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 ... 30   ขึ้นบน
  พิมพ์