Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีทำให้แกนไฟเลี้ยวนุ่มนวลเหมือนBENZเวลาโยก!  (อ่าน 7637 ครั้ง)
กล้องแดง
Founder
Full Member

like: 20

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 07:04:14 pm »

ตกลงสงสัยไม่มีวิธีเลยใช่ปะคับ เวลาขับของแม่ทีไรมันชอบเอามาเทียบกับของตัวเองทุกที อิอิ

เคยคิดจะทำ  แต่ก็ลืมไปทุกที  วิธีการก็ง่ายๆ  คือเอาเศษยางในรถ(เพราะยืดหยุ่นดีกว่า)      ตัดให้ใหญ้กว่าโคนสัก 1 ซม.   แล้วเจาะช่องกลาง   บากเป็นบั้งๆ   สวมแบบเดียวกับใส่ถุงยางให้สุดแล้วตลบมันเข้าไปในร่องเสียว    เวลาโยกจะนุ่มนวลกว่าเยอะ    แต่คงไม่เหมือนเบนซ์   แต่อาจไปเหมือนลัมโบกี่นี่ (เขมร)  Cheesy Cheesy Undecided Kiss

ป๋านะ..รูปยางในหรือขอบตา...ครับ Wink

ผมเห็นเป็นขอบตาเหมือนกันครับ อุอุ
พ่อลูกอ่อน No.241
Jr. Member
**

like: 11

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2012, 01:03:43 pm »

กระทู้ติดเรท ฉ20+  Wink Wink Wink Wink Wink Wink

จุ๊กกรู้
PattySG80
Sr. Member

like: 40

ชื่อ "ป่าน" 2WD T64 ครับ

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2012, 02:40:19 pm »

ตกลงสงสัยไม่มีวิธีเลยใช่ปะคับ เวลาขับของแม่ทีไรมันชอบเอามาเทียบกับของตัวเองทุกที อิอิ

เคยคิดจะทำ  แต่ก็ลืมไปทุกที  วิธีการก็ง่ายๆ  คือเอาเศษยางในรถ(เพราะยืดหยุ่นดีกว่า)      ตัดให้ใหญ้กว่าโคนสัก 1 ซม.   แล้วเจาะช่องกลาง   บากเป็นบั้งๆ   สวมแบบเดียวกับใส่ถุงยางให้สุดแล้วตลบมันเข้าไปในร่องเสียว    เวลาโยกจะนุ่มนวลกว่าเยอะ    แต่คงไม่เหมือนเบนซ์   แต่อาจไปเหมือนลัมโบกี่นี่ (เขมร)  Cheesy Cheesy Undecided Kiss

ป๋านะ..รูปยางในหรือขอบตา...ครับ Wink

ผมเห็นเป็นขอบตาเหมือนกันครับ อุอุ

มันคุ้นๆเหมือนเคยเห็นที่ไหนน๊อออออออ ก่อนใช้เป็นวง หลังใช้เป็นหลอด รึเปล่าเนี้ยะ  joob joob joob

"จะหลบหนีให้พ้นการถูกนินทา ไม่ใช่เรื่องง่าย คนที่เราคบหานั้นมีอัธยาศัยแตกต่างกันไป
เหตุอย่างหนึ่งทำให้คนหนึ่งได้รับการสรรเสริญ แต่เหตุอย่างเดียวกันนั่นแหละ กลับทำให้อีกคนหนึ่งถูกนินทา" :: ว.วชิรเมธี
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์