Languages
หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นครชัย...สมาชิก ปาเจโร่สปอร์ต-ไทยแลนท์ ลดค่าอะไหล่15%ครับ  (อ่าน 21229 ครั้ง)
benopenair (เบน)
Newbie
*

like: 2

ID : 1385

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2012, 10:47:56 pm »

ป๋าโจ้ขอเบอร์ผู้จัดการให้ผมด้วยครับจะเข้าไปเคลมแกนพวงมาลัยครับ

ป๋าจะไปเมื่อไหร ผมจะเข้าไป เช็ค เสาร์ นี้ อะนะ .......  Cheesy Cheesy
พี่วินค๊าบวันนี้ผมเอารถเข้า0ซ่อมแรคค๊าบ

เลยบอกพี่ปุ้มไปล๊ะครับว่า...พี่วินเป็นผู้บริหารเวปครับ คริๆๆ red heart

ป๋าโจ.... ล่าสุด เปลี่ยน แกนนะ ...ลด 10% นะ ขอบอก....

อ่า... ไม่ได้ออกที่ศูนย์นี้ แต่อยากจะไปฝากผีฝากไข้ที่นี่ ตอนนี้ยังดูแลสมาชิกเป็นพิเศษอยู่ไหมครับ เห็นป๋าวินได้ลดไม่ถึง 15%

I Like Pajerosport-Thailand
slimpig
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 02:51:34 pm »

นครชัยสาขาไหนบ้างครับ...แล้วเฉพาะปา เหรอครับ ฮือๆๆ
ผมออกศูนย์นี้(สาขารัตนาธิเบศร์) เข้าศูนย์ไม่เคยได้ลดซักสลึง...(Triton Plus) อ๋าย!!!!!
ถามช่างว่าซื้อรถที่นี่ขอซื้ออะไหล่มีส่วนลดมั๊ย...ช่างตอบว่าต้องถามเซลครับ...แผนกบริการลดไม่ได้...เซ็งจิต  โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน
Joe ผู้ชาย*รสส้ม*
PJS.Thai.ID.017
Hero Member

like: 50

ชิ นะ ปัญ ชะ ระ ปะ ริ ตัง มัง รัก ขะ ตุ สัพ พะ ทา

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 01:53:29 pm »

ต้องมีสติกเกอร์คลับนะครับ...ไม่ว่าจะเป็นปาเจโร่ หรือ ไทรทัน ครับ red heart

และอะไหล่ส่วนใหญ่จะลด15 แต่จะมีบางชิ้นที่ลดแค่10ครับ.....เจ้าหน้าที่0แจ้งมาอย่างนั้นครับ ยอดเยี่ยม

...จะไปเอาอะไรมากมาย..กับผู้ชาย*รสส้ม*...
MyNameWee
Newbie
*

like: 1

วี นนท์ สมาชิก 1546

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 08, 2013, 03:46:28 pm »

ผมเข้าที่ นครชัย รัตนาธิเบศร์  ออกมาเงินทั้งเหรียญ และแบงค์หายหมด (แต่ไม่เยอะมากหรอก) โทรกลับบอกว่าลืมใสคืนให้ ดีนะไม่วางแบงค์ใหญ่ไว้ (บริการก็ช้าสุดๆๆๆ) ไม่เข้าแล้วพอๆ กับนครชัย ท่าพระ เลย สงสัยแย่ทั้ง นครชัย ขอโบกมือลา อ๋าย!!!!!
Blackwallaby
Newbie
*

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2013, 11:15:38 am »

มีโปรดี สนับสนุนครับ แต่ผมอยากฝากท่านผู้จัดการ service
เอาใจใส่คุณภาพงานบริการให้มากกว่านี้หน่อยครับ อย่าทำผิดมาตรฐานซำ้แล้วซำ้อีก

ใครเฟื่องท้ายหอน เชิญปรึกษาได้เลยครับ ยินดีและให้คำแนะนำ ว่าProcess ในการ เคลม เขาทำกันยังไง
[email protected] หรือ ไลน์ woottichais
phone999
ออกแบบเว็บไซต์
Newbie
*

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 16, 2016, 04:27:50 pm »

red heart red heart red heart
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์