Languages
หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเลื่อนอีกแล้ว น่าเห็นใจจริงๆ ระวังลูกค้าเปลี่นใจนะครับ  (อ่าน 8679 ครั้ง)
Bjj
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 09:10:28 pm »

เซลล์ขอเลื่อนอีกแล้ว ถ้าเลื่อนไปใกล้ มีนา-เมษา สงสัยอาจมีถอนจองย้ายค่ายกันเยอะแน่ๆ

เพราะตอนนี้ มี ตัวนี้รอคลอดอยู่

แต่เท่าที่ลองเข้าไปนั่งในตำแหน่งคนขับดู ชุดคอนโซลหน้ามันสูง ทำให้มุมมองต่างมันไม่โปร่งๆ เหมือนปาเจโรครับ
ขีดเส้นไว้ในใจแล้วถ้ายังแก้ปัญหาเรื่องการส่งมอบไม่ได้ ก็................
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 08:57:14 pm โดย Bjj » บันทึกการเข้า
PattySG80
Sr. Member

like: 40

ชื่อ "ป่าน" 2WD T64 ครับ

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 10:40:41 pm »

เอาใจช่วยนะครับป๋า

"จะหลบหนีให้พ้นการถูกนินทา ไม่ใช่เรื่องง่าย คนที่เราคบหานั้นมีอัธยาศัยแตกต่างกันไป
เหตุอย่างหนึ่งทำให้คนหนึ่งได้รับการสรรเสริญ แต่เหตุอย่างเดียวกันนั่นแหละ กลับทำให้อีกคนหนึ่งถูกนินทา" :: ว.วชิรเมธี
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 10:48:26 pm »

งามไส้จริงๆ MMTH  yes!!
son_chaiwat
No. 1326
Jr. Member
**

like: 2

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 10:55:32 pm »

ป๋าๆ ที่จองก่อนปีใหม่คาดว่าน่าจะได้ขับน้องปาภายในเดือน ก.พ. นี้คับ   hi

PAJERO SPROT 2.5 GT A/T สีขาวมุก MY12
bcitnet
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 11:03:28 pm »

ข่าวร้ายโดนแจ้งเลื่อนเหมือนกัน 3 รอบแล้ว 2.4 น้ำตาลทอง เลยถอนจอง แต่ก็มีข่าวดี ได้ 2.4 ขาว อีกศูนย์ต่างจังหวัด รอไปดูและตกแต่ง good good
T FAMILY
ป๊าตี๋ แม่ตา น้องต้นหอม น้องต้นกล้า
Sr. Member

like: 29

YNWA [ปาขาวประจวบ ID:NO 0561]

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 07:43:00 am »

อดใจรอกันอีกนิดครับป๋าๆๆ...

เมืองทองเนื้อเก้า มะพร้าว สับปะรด สวยสด หาด เขา ถ้ำ งามล้ำน้ำใจ
PattySG80
Sr. Member

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 11:09:56 am »

ป๋าๆ ที่จองก่อนปีใหม่คาดว่าน่าจะได้ขับน้องปาภายในเดือน ก.พ. นี้คับ   hi

มันจะกลายเป็นมีนาเอาเเล้วน่ะครับป๋า son_chaiwat เฮ้อออ

"จะหลบหนีให้พ้นการถูกนินทา ไม่ใช่เรื่องง่าย คนที่เราคบหานั้นมีอัธยาศัยแตกต่างกันไป
เหตุอย่างหนึ่งทำให้คนหนึ่งได้รับการสรรเสริญ แต่เหตุอย่างเดียวกันนั่นแหละ กลับทำให้อีกคนหนึ่งถูกนินทา" :: ว.วชิรเมธี
phakkhaphong
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 11:19:31 am »

เซลล์ขอเลื่อนอีกแล้ว ถ้าเลื่อนไปใกล้ มีนา-เมษา สงสัยอาจมีถอนจองย้ายค่ายกันเยอะแน่ๆ

เพราะตอนนี้ มี ตัวนี้รอคลอดอยู่

แต่เท่าที่ลองเข้าไปนั่งในตำแหน่งคนขับดู ชุดคอนโซลหน้ามันสูง ทำให้มุมมองต่างมันไม่โปร่งๆ เหมือนปาเจโรครับ
ขีดเส้นไว้ในใจแล้วถ้ายังแก้ปัญหาเรื่องการส่งมอบไม่ได้ ก็................

ไปลองที่ไหนมาครับ หรือว่ากับโคโรลาโด้ ผมเห็นภายนอกกับ จอราว ภายใน ไฟโปรเจคเตอร์ Daylight สแตนเลส รอบคัน แล้วใจละลายเลยเหมือนกัน มาก่อนได้น้องปา ผมถอนจองจริงๆ นะ MMTH
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 11:21:16 am โดย phakkhaphong » บันทึกการเข้า
ชายอิสระ
n
Sr. Member

like: 72

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 11:24:07 am »

ไปลองนั่งที่ไหนครับ มันมาแล้วหรือ..ตัวเป็นๆ  O ใหนครับ
PattySG80
Sr. Member

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 11:25:23 am »

ไปลองที่ไหนมาครับ หรือว่ากับโคโรลาโด้ ผมเห็นภายนอกกับ จอราว ภายใน ไฟโปรเจคเตอร์ Daylight สแตนเลส รอบคัน แล้วใจละลายเลยเหมือนกัน มาก่อนได้น้องปา ผมถอนจองจริงๆ นะ MMTH

ผมเชื่อว่าไม่ได้มีเเค่ป๋าหวั่นไหวคนเดียวหรอกครับ 55555

Ozone
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 12:39:06 pm »

ผมก็เริ่มจะรอไม่ไหวแล้ว จะครบสามเดือนแล้วเหมือนกัน มีใครทราบไหมว่า เชฟโรเลต ตัวนี้มาเมื่อไหร่? ราคา? เหอะ
Bjj
Newbie
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 01:11:27 pm »

เท่าที่คุยกัยเซลล์ ราคาอยู่ในช่วงเดียวกับน้องปา ยังไงๆ ตัวTop ก็ไม่ต่างกันมาก เพราะ มี SUVตัว แคปติวาค้ำอยู่ข้างบน
ตัวที่ลองเข้าไปนั่งคือ เชพโคโรราโด4ประตูครับ มิติเดียวกัน ทั้งคอนโซลภายในและมุมมอง ต่างแค่บอดี้ภายนอกครับ เหมือนไตตัน 4ประตู กับน้องปายังยังงั้นแหละครับ

อันนี้เอามาให้ดูเล่น กดดัน 0 มิตซูหน่อย เพราะถ้ายังส่งมอบรถล่าช้า อาจมีหลุดจอง เพราะตัวนี้ เซลล์เขาบอกว่าจะเปิดตัวในงานมอเตอร์โชว์ เมษานี่แหละครับ รถตอนนี้ขายในตะวันออกกลางแล้ว

ข้างในตัวเดียวกับ โคโลลาโดครับ

แต่ยังไง ผมก็ยังคงรอน้องปาอยู่ แต่ถ้า MMTH ชักช้าละก็..............
เงินจอง ห้าพัน ถึงไม่ได้คืน ก็พอกล้อมแกล้มไปอ้อน เป็นส่วนลดของค่ายอื่นได้นะเออ...
jkhiphop
ชอบอะไรที่ขาวๆ ID : 1248
Jr. Member
**

like: 32

2.5VG Turbo 4WD ขาวมุก 2012 ที่เก่าเรียกน้าต่อ ตอนนี้เป็นป๋าต่อ

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 01:13:33 pm »

ถ้าโฉมนี้มาจริง ผมว่าน่าจะปลายปีนะครับ          ตัวนี้สวยมากครับถ้าเงินถึงก็อยากเล่น  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 01:15:39 pm โดย jkhiphop » บันทึกการเข้า

จอง 12/1/55  รับ 16/5/55  125 วันแห่งการรอคอย ID : 1248
Bjj
Newbie
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 01:22:04 pm »

ตัวนี้ เซลล์เข้าว่าใช้ฐานผลิตในไทย ใช้พื้นฐานเดียวกับกะบะโคโรลาโด (เหมือน ปาเจโร ใช้พื้นฐานเดียวกับไตตัน) เป็นตัวที่มาเติมช่วงว่างระหว่าง แคติวา กับ โคโรลาโด เขาว่างั้น
PattySG80
Sr. Member

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 01:24:44 pm »

ตัวนี้ เซลล์เข้าว่าใช้ฐานผลิตในไทย ใช้พื้นฐานเดียวกับกะบะโคโรลาโด (เหมือน ปาเจโร ใช้พื้นฐานเดียวกับไตตัน) เป็นตัวที่มาเติมช่วงว่างระหว่าง แคติวา กับ โคโรลาโด เขาว่างั้น
ใช่เลยครับ หนุนอีกเสียงว่าน่าจะเปิดตัวช่วง สค ถึงปลายปี เซลส์บอกมาอ่ะนะครับ

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์