Languages

$$$ อยากติด Scoop ฝากระโปรงทรง Imp. ###

<< < (5/7) > >>

บุคคลทั่วไป:
แบบนี้ใช่ป่าวคับ เอาของวีโก้ มาติด  กาว 3 เอ็ม กะ ซิลิโคน  O0

เอกเอนกประสงค์ No.32:
อ้างจาก: บุคคลทั่วไป ที่ กุมภาพันธ์ 06, 2012, 11:45:11 am

แบบนี้ใช่ป่าวคับ เอาของวีโก้ มาติด  กาว 3 เอ็ม กะ ซิลิโคน  O0

แบบนี้แหละครับผม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

Taikek ปาทองดำ ID 022:
ของผม แนบเนื้อหน่อยช่องเล็ก ใช้3M ครับ ติดมา จะครบ2ปีแล้ว ว่าจะเปลี่ยนสติ๊กเกอร์หุ้มซักทีเหมือนกัน (แต่กระโปรงผมหุ้มสติ๊กเกอร์ 3M ทั้งหมด ) faint faint

khunphum:
อ้างจาก: บุคคลทั่วไป ที่ กุมภาพันธ์ 06, 2012, 11:45:11 am

ชัดเลย แตเจ้าของสำนักบอกว่าไม่แนะนำให้นำมาติดกาว 3 เอ็มครับ เพราะถูกออกแบบมาให้รีดอากาศเข้ามากๆเพือให้อินเตอร์ของวีโก้และจูนได้อากาศเยอะๆใส่น้องปาถ้าไม่เจาะอาจบินใส่กระจกแตกได้

Pa_Man No.0061:
อ้างจาก: jib and bim ที่ กุมภาพันธ์ 01, 2012, 08:22:58 am

อ้างจาก: เอกเอนกประสงค์ No.32 ที่ มกราคม 31, 2012, 06:45:57 pm

อ้างจาก: joetriton@มังกรขาว ที่ มกราคม 31, 2012, 06:37:20 pm

พี่ตั้มกะผมทำจากที่เดียวกันค๊าบ ฮอทบิทส์ครับ

ถ้าจะติดหลอกไม่แนะนำครับ เจาะเลยดีกว่าครับ (ฝากระโปรงอันล๊ะไม่กี่บาทเองจร้า)

แต่ถ้าจะเอาแบบงามๆ ก็แบบเครฟร่า ช่องอีซูสุ นั่นก็สวยดีจร้า

ของอาคาน่า มีทั้ง 2 แบบนะครับ(อิม//อีซูสุ) แล้วแต่ชอบจร้า

สาธุ ขอบคุณมากครับป่าโจ้ ไม่ทราบว่าราคาเท่าไรได้ครับ ....

อยากรู้ด้วย :P :P :P ext ext ext

เจาะแล้วติดจมูกค่าเสียหายเท่าไรครับ     :)    :)    :)    :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว