Languages

$$$ อยากติด Scoop ฝากระโปรงทรง Imp. ###

<< < (3/7) > >>

เอกเอนกประสงค์ No.32:
อ้างจาก: joetriton@มังกรขาว ที่ มกราคม 31, 2012, 06:37:20 pm

พี่ตั้มกะผมทำจากที่เดียวกันค๊าบ ฮอทบิทส์ครับ

ถ้าจะติดหลอกไม่แนะนำครับ เจาะเลยดีกว่าครับ (ฝากระโปรงอันล๊ะไม่กี่บาทเองจร้า)

แต่ถ้าจะเอาแบบงามๆ ก็แบบเครฟร่า ช่องอีซูสุ นั่นก็สวยดีจร้า

ของอาคาน่า มีทั้ง 2 แบบนะครับ(อิม//อีซูสุ) แล้วแต่ชอบจร้า

สาธุ ขอบคุณมากครับป่าโจ้ ไม่ทราบว่าราคาเท่าไรได้ครับ ....

Nakavabi:
ใส่พวกฝากระโปรงมีรูเนี่ย เวลาเจอน้ำหรือฝนเข้าไปในห้องเครื่อง

จะมีผลเสียอะไรบ้างมั้ยครับ เช่น จะทำให้ชิ้นส่วนไหนจะเกิดสนิมหรือน้ำเข้าไปโดนตรงไหนจะทำให้มีปัญหาบ้างมั้ยครับ

ไม่นับเรื่องทำให้ห้องเครื่องสกปรกนะครับ อยากใส่แต่กลัวเรื่องนี้ครับ

khunphum:
ตอนนี้กำลังคุยกับทาง kinggy ว่าจะขอให้ทำแบบเจาะด้านท้ายเพื่อไล่ลมออกแทน แต่จะเป็นทรงคล้ายๆของวีโก้หรือฟรอจูน

ประมาณนี้ครับ

เอกเอนกประสงค์ No.32:
อ้างจาก: khunphum ที่ กุมภาพันธ์ 01, 2012, 07:10:38 am

ตอนนี้กำลังคุยกับทาง kinggy ว่าจะขอให้ทำแบบเจาะด้านท้ายเพื่อไล่ลมออกแทน แต่จะเป็นทรงคล้ายๆของวีโก้หรือฟรอจูน

ประมาณนี้ครับ

like เยี่้ยมไปเลยครับป๋ารอชมครับ

jib and bim:
อ้างจาก: เอกเอนกประสงค์ No.32 ที่ มกราคม 31, 2012, 06:45:57 pm

อ้างจาก: joetriton@มังกรขาว ที่ มกราคม 31, 2012, 06:37:20 pm

พี่ตั้มกะผมทำจากที่เดียวกันค๊าบ ฮอทบิทส์ครับ

ถ้าจะติดหลอกไม่แนะนำครับ เจาะเลยดีกว่าครับ (ฝากระโปรงอันล๊ะไม่กี่บาทเองจร้า)

แต่ถ้าจะเอาแบบงามๆ ก็แบบเครฟร่า ช่องอีซูสุ นั่นก็สวยดีจร้า

ของอาคาน่า มีทั้ง 2 แบบนะครับ(อิม//อีซูสุ) แล้วแต่ชอบจร้า

สาธุ ขอบคุณมากครับป่าโจ้ ไม่ทราบว่าราคาเท่าไรได้ครับ ....

อยากรู้ด้วย :P :P :P ext ext ext

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว