Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงป๋า PunPun  (อ่าน 2472 ครั้ง)
Cherdkiet
You'll never walk alone.
Full Member

like: 19

« เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 09:44:17 pm »

สาธุ สาธุ สาธุ

ป๋าครับ สักกลางๆ ปี เลยงานคลับไปก่อน
ป๋าจัดกินข้าว กะชมรมดมแก้สสักมื้อ  ดีไมครับ
Punpun
MIVEC switch — at 4750 rpm
Hero Member

like: 105

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 09:50:29 pm »

ไม่ดีมังป๋า  ผมพวกชอบซ่อนตัวครับ  kiki kiki kiki kiki   เด๋วอาจมีร้านแก็สปลอมตัวมา อัด ผมแย่   kiki kiki

เพื่อประโยชน์โดยรวมของสมาชิก  เราจะทำต่อไป....
Cherdkiet
Full Member

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 09:55:46 pm »

ไม่ดีมังป๋า  ผมพวกชอบซ่อนตัวครับ  kiki kiki kiki kiki   เด๋วอาจมีร้านแก็สปลอมตัวมา อัด ผมแย่   kiki kiki

kiki kiki
rin_aa
Newbie
*

like: 0

มิตรภาพไร้พรมแดน

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 02:39:35 pm »

ผมว่าดีครับป๋า  Ok.. suadyod
Cherdkiet
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 31, 2015, 06:42:11 pm »

เสียงสนับสนุนมาแล้ว

แต่ดูเหมือนป๋า Punpun จะเหมือน ชาลี

ii ii
Punpun
MIVEC switch — at 4750 rpm
Hero Member

like: 105

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 31, 2015, 09:36:59 pm »

ผมเข้าใจป๋าป๋าครับ... คือบุคลิคส่วนตัวผม  เป็นแบบนั้น แอบอยู่มุมนึงของโลก   หลบเลี่ยงการรับคำชม  แอบทำแต่สิ่งดีดี   และผมเป็นคนขี้อาย  อีกอย่างเลย  ป๋าเชิดชอบถามผมว่าผมเอาเวลาที่ไหนมาเล่นระบบแก็สได้อย่างเข้าลึก   จริงแล้วผมมีเวลาทุกด้านน้อย  ผมต้องจัดสรรเวลา อย่างมากทีเดียว  แต่สำหรับผมมันอาจมองจากภายนอกแล้วเห้นแบบมุมของป๋าเชิดครับ  ซึ่งก็จริง  แต่ผมเป็นอะไรที่ซับซ้อนกว่านั้นในเรื่องเวลา   และไม่เคยได้ไป Meeting กับ Club เราในส่วยนไหนเลย    ใจอยากแอบไปแต่ยังจัดเวลาไม่ลงตัวครับ  อาจสักระยะนึง   ตอนลูกโตอีกนิดครับ  ยังไงก็ขอบคุณป๋าป๋าทุกท่านที่มีจิตใจเอื้อต่อกันนะครับ   แต่ผมจะชดเชยให้โดยสิ่งที่ผมถนัดและทำได้ครับ     ซึ่งบางทีผมอาจทำไปแล้วแต่ยังไม่ตรงกับโจทย์ของป๋าป๋าก็ได้   เช่นเรื่อง Ox  Sensor  เรื่อง หม้อต้ม  เรื่อง Coils นี่ ผมกำลังเอาข้อมูลจริงจากรถผมเองมาเผยว่าระบบแก็ส  เรามีผลต่อ Coils 6 หัวเราอย่างไรบ้าง  และรายละเอียดอื่นอื่นเกี่ยวกับมัน  แต่ยังเม้ม ทุนการทดลอง ผบ. ไม่ครบ  เลยยังไม่มีผลการทดลองออกมาได้ครับ

แต่หัวข้อเกริ่นไว้ก่อนก็ได้ครับ... เรื่อง    Coils ผมกับระบบแก็สที่ 100000 km.

ขอบคุณจากใจเรื่องกำลังใจจากป๋าทุกท่านที่ให้เกีรยติผมมากเลยครับ  ...  สาธุ สาธุ สาธุ

เพื่อประโยชน์โดยรวมของสมาชิก  เราจะทำต่อไป....
moocbr
มันอยู่ในสายเลือด ID:2378
Newbie
*

like: 6

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 09:48:47 am »

suadyod suadyod suadyod ครับป๋า

@@@ก็รู้อยู่ว่าคนดีนะมันเป็นยาก แต่ผมก็ยังอยากเป็นคนดี@@@
@@@089-0921443 หมูครับ@@@
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์