Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: iD Wash&Wax Rayong  (อ่าน 2238 ครั้ง)
iDwashRayong
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2014, 10:17:13 pm »

สวัสดีครับ พี่ๆชาว Pajero ต้องแนะนำตัวก่อน ผมชื่อฟิล์มนะครับ

ทาง iD Wash&Wax กำลังจะเปิดสาขา2ในเร็วๆนี้ครับ สถานที่ตั้งก็อยู่ไม่ไกล เยื้องๆร้าน i Grill ถนน ค.2

ที่ผมมาวันนี้ไม่ได้มาบอกแค่นี้ครับ ผมอยากขอความเห็นพี่ๆว่า

ถ้าผมจะจัด Promotion สำหรับ ชาว Pajero เช่นถ้ามีสติ๊กเกอร์ ของทางชมรม เข้ามาที่ร้านลดทันทีค่าเหลือสี 50 บาท(ตัวอย่างนะครับ)

พี่ๆเห็นว่ายังไงกันบ้างครับ ผลิตภัณฑ์ของทางร้านใช้ผลิตภัณฑ์ของ Chemical Guys ทั้งหมดครับ

ถ้าเห็นด้วยรบกวนสละเวลาซักนิด เข้าไปแสดงความเห็นได้ที่ เพจได้เลยครับ

https://www.facebook.com/IdWashWaxRayong
heng
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2014, 09:30:58 am »

ยินดีเข้าไปใช้บริการคับ ii
iDwashRayong
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2014, 11:14:22 pm »

ถ้ายังไงรบกวนสมาชิกชมรม pajero ส่งรูปสติ๊กเกอร์เป็นไฟล์ ให้ผมได้ไหมครับหรือมาติดต่อกับทางผมโดยตรงที่ร้านเลยก็ได้ครับ ผมจะได้ทำบัตรเฉพาะแจกเลย ถ้าเข้ามาติดต่อถามหาผมได้เลยครับ ผมชื่อฟิล์ม
บัตรที่ทางผมจะทำให้ ไม่เสียค่าใช้จ่ายนะครับ จะเป็นส่วนลด สำหรับ กลุ่มต่างๆเท่านั้น
Taweewat ปาขาว ระยอง
ชมรมคนรักผี
Full Member

like: 8

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 28, 2014, 04:02:29 pm »

ถ้ายังไงรบกวนสมาชิกชมรม pajero ส่งรูปสติ๊กเกอร์เป็นไฟล์ ให้ผมได้ไหมครับหรือมาติดต่อกับทางผมโดยตรงที่ร้านเลยก็ได้ครับ ผมจะได้ทำบัตรเฉพาะแจกเลย ถ้าเข้ามาติดต่อถามหาผมได้เลยครับ ผมชื่อฟิล์ม
บัตรที่ทางผมจะทำให้ ไม่เสียค่าใช้จ่ายนะครับ จะเป็นส่วนลด สำหรับ กลุ่มต่างๆเท่านั้น

เคยใช้บริการอยู่..เห็นติกเกอร์สมาชิกปาเจโร่ไทยแลนด์ลด ราคาได้เลยครับ. Ok.
http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=14191.0

Taweewat  No.499 ปาขาว ระยอง 089-7977193  ระยองไม่เคยเหงา.. เพราะเรามีใจเดียวกัน
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์