Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประทับใจศูนย์ไทยธาดา ถนนกัลปพฤกษ์ เครมแกนพวงมาลัย คืนเดียวได้  (อ่าน 3066 ครั้ง)
toysky
Newbie
*

like: 1

« เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 03:53:24 pm »

ประทับใจศูยน์ ไทยธาดา  ถนนกัลปพฤกษ์ มากๆๆ ครับเครมแกนพวงมาลัย คืนเดียวได้    ยอดเยี่ยม 
เมื่อวานตอนเอาเข้าไปให้เช็คเสียงดังที่พวงมาลัยตอนเลี้ยวขวาขึ้น หัวหน้าช่างลองขึ้นขับนิดเดียวบอกว่ามีเสียง ให้ลูกน้องลองขับดูแล้วเข้าเช็ค บอกแกนพวงมาลัยมีปัญหา แต่ให้ชัวถอดเช็คให้หมด เบรค ลูกหมาก ช่วงล่าง (ประทับใจตรงนี้ครับ) u แล้วหัวหน้าช่างโทรมาบอกว่าไม่มีแกนพวงมาลัยสำลองอยู๋ในศูนย์ ต้องตั้งเบิก (ซวยแล้วตู) ถ้าได้วันนี้เปลี่ยนให้เลยครับ ตกเย็นโทรมาอีกว่าวันนี้ไม่ได้ ให้มารับรถพรุ่งนี้เพราะรถยังเรื้ออยู่ วันนี้ 10.30 น.โทรมาเปลี่ยนให้ไม่แล้วครับรับรถได้เลย.สุดยอด  ยอดเยี่ยม เพื่อนๆท่านใดอยู่แถวนั้นลองดูนะครับ ผมเขาศุนย์อื่นไม่เร็วเท่านี้ครับ แถมงานสะอาดเรียบร้อยด้วยมาแนะนำกันครับ   สาธุ
ต้อง_หมอยา
Jr. Member
**

like: 6

"เลือกเพราะชอบและคิดว่าดีสำหรับเรา"

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 08:08:54 pm »

suadyod suadyod suadyod

chainy007
Newbie
*

like: 2

Pajero No.4117

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2014, 11:20:22 am »

ต้องไปใช้บริการบ้างแล้ว แกนพวงดังเหมือนกัน  วันนี้เข้าไปเคลม ที่ศูนย์พระราม2 เช็ค 40000 kg เอาน้ำมันเครื่องไปเอง
และ กะจะเครมพวง ด้วย คำตอบก็คือ ไม่รับเปลีายนน้ำมันเครื่องที่เอามาเอง และ ไม่รับเคลมรถที่ออกจากศูนย์ อื่น  ผมเลยเงิบเลยครับ
สามารถร้องเรียนได้ที่ไหนบ้าง ครับ
l2ainniez
Mitsubishi PajeroSport 2.5GT 2WD white pearl MY2014 ID: 5207.
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 07:27:37 am »

รับไว้เป็นหนึ่งในเกณฑ์ ตัดสินใจครับ ถ้าเจอเลื่อนรับรถ เปลี่ยนไปเอาที่ป๋าว่า ดีกว่า Ok..
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์