Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาไฟท้ายแตกลายงา  (อ่าน 7263 ครั้ง)
payusine
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2014, 02:41:08 pm »

ศูนย์โทรมาแจ้ง แล้วครับว่าประสานงานกับศูนย์ใหญ่ แล้ว อนุมัติเปลี่ยนใหม่ให้ครับ  ของเข้าแล้วจะแจ้งให้เข้าเปลี่ยน ครับ    โล่งอกนึกว่าเรื่องจะยาว กว่านีั้ ครับ หลังจากที่ต้องออกแรงตามนิดหน่อย   yes!! เปลี่ยนแล้วจะแจ้งความคืบหน้าให้ทราบอีกครั้งครับ   สาธุ

ID 4166
danupan
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2014, 02:55:54 pm »

ถ้าเป็นที่น้ำยาเอง ฟิล์ม หรือแลกเกอร์ มันจะลอก ครับ

แต่แบบนี้ มันตากแดดนาน ก็เลยออกแนว กรอป หรือร้าว ด้านใน

ตอบได้แบบ นี้ แทบ ตกใจหมดทุก ศูนย์ ทุก ยี่ห้อ ปฏิเสธ ไว้ก่อน
BigFather
Hero Member

like: 179

พงษ์ ลำลูกกา บิ๊กปาดำ940

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2014, 03:10:42 pm »

ยินดีด้วยครับป๋าที่ยอมเปลี่ยนให้ .. แต่ คำตอบครั้งแรกแบบนั้น ไม่น่ามีออกมาเลย มันฉายแววปฏิเสธตั้งแต่แรกทั้งที่ยังไม่ได้ตรวจสอบ หรือไม่ก็เป็นเพียงแค่ความรู้ ความเข้าใจของผู้ตอบเท่านั้น
nan&name
Jr. Member
**

like: 12

pajerosport-thailand ID 3949

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2014, 04:20:45 pm »

ศูนย์โทรมาแจ้ง แล้วครับว่าประสานงานกับศูนย์ใหญ่ แล้ว อนุมัติเปลี่ยนใหม่ให้ครับ  ของเข้าแล้วจะแจ้งให้เข้าเปลี่ยน ครับ    โล่งอกนึกว่าเรื่องจะยาว กว่านีั้ ครับ หลังจากที่ต้องออกแรงตามนิดหน่อย   yes!! เปลี่ยนแล้วจะแจ้งความคืบหน้าให้ทราบอีกครั้งครับ   สาธุ
ยินดีด้วยครับ  good

ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Ddayza
Newbie
*

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 03:35:51 pm »

เป็นเหมือนกันครับออกรถมาสองอาทิตย์เห็นตกใจมาก
ก็เลยโทรหาเซล เธอบอกว่าเราตรวจสอบรถก่อนส่งมอบเสมอ
คุณลูกค้าไปทำอะไรมาหรือป่าว ??งงเลย
สุดท้ายถึงบางอ้อแล้วครับ ขอบคุณครับ
ต้อง_หมอยา
Jr. Member
**

like: 6

"เลือกเพราะชอบและคิดว่าดีสำหรับเรา"

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 08:11:25 pm »

ต้องดูของตัวเองบ้างซะแล้ว ทนไม่ได้

payusine
Newbie
*

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 22, 2014, 12:59:18 pm »

ศูนย์จัดการเปลี่ยนให้เรียบร้อยแล้วครับหลังจากที่รอมานานและเข้าเปลี่ยนไปสองรอบ รอบแรกหลังจากรอประมาณ1 เดือนเข้าไปเปลี่ยนหลังจากที่ช่างเปลี่ยนเสร็จตอนรับรถเลยเดินไปตรวจสอบความเรียบร้อยปรากฎว่าเปลี่ยนแค่สองโคมแก้มท้ายซ้ายขวาเท่านั้นครับตรงฝาท้ายซ้ายขวาไม่ได้เปลี่ยน สอบถามไปแจ้งว่าไม่มีของต้องสั่งของใหม่ถ้าของมาแล้วจะโทรไปแจ้ง รอๆๆแล้วก็รอจนวันนี้ 22 /4/57 ได้เข้าไปเปลี่ยนอีกสองโคมที่ฝาท้ายเรียบร้อยหลังจากรอมานาน. เฮ้อ... แต่ทุกอย่างก็เรียบร้อยแม้ช้าและหงุดหงิดไปบ้างครับ สาธุ

ID 4166
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์