Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลพบุรี ขอระบาย  (อ่าน 7798 ครั้ง)
R Jarn Mart
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 11:37:21 pm »

สาขาไหนเหรอครับ วงเวียนสระแก้ว หรือดงจำปาครับ

2 ที่นี้เจ้าของเดียวกันครับ สระแก้วแผนกบัญชี โชว์รูม จะอยู่ที่นี่ ส่วนที่ดงจำปาจะเป็นศูนย์บริการ ฝ่ายขาย

เวลาผมซื้อ จ่ายเงินที่สระแก้ว รับรถที่ดงจำปาครับ

ปัญหานี้ลองดูว่าเจ้าของจะสนใจไหม ? เพราะผมเคยใช้ยี่ห้ออื่นมา (ศูนย์บริการในลพบุรี) ไม่เคยเจอที่ไหนแย่เท่านี่ศูนย์ของยี่ห้อนั้นมาก่อน (มีไม่กี่ยี่ห้อหรอกครับ)

ส่วนมิตซูคงต้องขอดูหน่อย เท่าที่ได้รับบริการจากฝ่ายขาย ประทับใจครับ ฝ่ายขายน่ารัก ดูแลดี ถึงดีมากเป็นพิเศษ
หลี่ถัง
magfibVE
Newbie
*

like: 7

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2014, 09:08:14 am »

สาขาไหนเหรอครับ วงเวียนสระแก้ว หรือดงจำปาครับ

2 ที่นี้เจ้าของเดียวกันครับ สระแก้วแผนกบัญชี โชว์รูม จะอยู่ที่นี่ ส่วนที่ดงจำปาจะเป็นศูนย์บริการ ฝ่ายขาย

เวลาผมซื้อ จ่ายเงินที่สระแก้ว รับรถที่ดงจำปาครับ

ปัญหานี้ลองดูว่าเจ้าของจะสนใจไหม ? เพราะผมเคยใช้ยี่ห้ออื่นมา (ศูนย์บริการในลพบุรี) ไม่เคยเจอที่ไหนแย่เท่านี่ศูนย์ของยี่ห้อนั้นมาก่อน (มีไม่กี่ยี่ห้อหรอกครับ)

ส่วนมิตซูคงต้องขอดูหน่อย เท่าที่ได้รับบริการจากฝ่ายขาย ประทับใจครับ ฝ่ายขายน่ารัก ดูแลดี ถึงดีมากเป็นพิเศษ

H.... แน่ๆเลย เค้ามีชื่อ หลายด้าน Cool Cool

หลี่ถัง
magfibVE
Newbie
*

like: 7

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2014, 09:12:13 am »

พี่ๆลพบุรีในนี้หลายคน อย่าลืมแวะเวียน ไปคุยกันต่อ ห้อง ปาเจ ลพบุรี นะครับ Cheesy Cheesy
http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=2285.450

ojoj_lopburi
Newbie
*

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2014, 09:13:26 am »

เซล  ชื่อไรครับ
dkny
Newbie
*

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2014, 09:44:33 pm »

ผมก็เคยไปที่สาขาดงจำปาพนักงานก็ต้อนรับดีนะครับ
ไม่ว่าจะเรื่องเคลมหรือถ่ายนำมันเครื่อง
แต่ก็เข้าใจพวกพนักงานเค้านะครับว่าวันๆจะเจอลูกค้าแบบไหนบ้างก็ไม่รู้ เพราะผมก็ทำงานบริการเหมือนกันครับ

ปล.ที่บ้านใช้มิตซู 4 คันเข้ามาที่นี่ประจำยังไม่เจอปัญหานะ
E22KKZ
Newbie
*

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 09:55:18 pm »

ลูกค้าแบบไหนไม่สำคัญครับ เพราะคนร้อยพ่อนะพันแม่ มาทำงานด้านบริการถ้าไม่คิดถึงจุดนีี้ ผมว่าไปหางานด้านอื่นทำสะดวกใจกว่า สิ่งสำคุญคือความจิงใจ ถ้าเรื่องอะไรมันเกินไม่สามารถบอกกับลูกค้าได้ก็ควรให้คนอื่นที่รู้เรื่องชี้แจง
ไม่ใช่เถียงกับลูกค้าคำต่อคำ ถึงลูกค้าจะไม่ใช่พระเจ้าก็เถอะ

signal
Newbie
*

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 09:53:33 pm »

วันนี้ผมไปเข้าศูนย์ 10000 km ครับ ขอบอกบริการห่วยสุดๆ รถผมเปรื้นรอยน้ำมันเครื่อง เรียกว่ามีรอยเท้าพนักงานเปรื้อนน้ำมัน เลอะรถเต็มไปหมดรอยมือเปรื้อนจับตรง คอนโซนหน้ารอยเปรื้อนน้ำมันเต็มไปหมดเลยครับที่เปิดประตูหลัง มีรอยเปิดมีลายมือครบเลย คราบน้ำมันยันแผงประตูเลยครับเลวสุด ๆ รถผมยังป้ายแดงอยู่เลยครับ ขอบอกเลวสุดๆพนักงานกวนตีนสุดๆ
E22KKZ
Newbie
*

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 10:31:48 pm »

ผมพูดตรงๆนะครับ ศูนย์นี้ผมไม่เคยคิดจะเข้าเลย ไม่ว่าจะจำเป็นรึไม่ได้ตาม ไม่ได้มาดิส อะไรนะครับ
และผมก็อยากจะถามพี่ๆว่า ถ้าเราไม่เอารถเข้าศูนย์ประกันอะไรเราจะหายไปมั้ย เราจะเคลมอะไหล่ได้รึเปล่า เช่นโชคอาจซึฒ
เพราะผมถ่ายพวกของเหลวข้างนอกอยู่แล้ว กำหนดเกรดเองได้และไม่อยากถูกฟันหัวแบะ
somwung
Newbie
*

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 01:49:55 pm »

ขออนุญาตครับศูนย์ที่ดงจำปาผมได้ยินมาหลายคนแล้วครับแต่ก็ต้องมาเจอด้วยตัวเองมีอยู่ว่ารถผมป้ายแดงครับน็อตที่ประตูหลุดเข้าไปที่ศูนย์เรียกผม300บาทค่าVAT 20 บาท ทั้งๆที่เป็นรถใหม่ไม่มีการถามไถ่เลยน่าจะเครมหรือเปล่าบอกแต่ 320 บาทอย่างเดียวแถมไขน็อตมีรอยเต็มประตูรถผมเกือบ10000 โลแล้วไม่รู้จะเข้าศูนย์ไหนเลยทั้งๆบ้านก็อยู่นายาวติดกับศูนย์ช่วยบอกผมที่ศูนย์ไหนบริการดีจะไปเข้าศูนย์นั้นไกลชั่งมันครับ สาธุ สาธุ สาธุ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์