Languages
หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ........ฝากเพลงนี้ให้ admin และคณะทำงานทุกท่านครับ.......  (อ่าน 20425 ครั้ง)
ปาป่น-Double 6
Jr. Member
**

like: 0

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 03:48:21 pm »

ป๋าอ็อดน่าจะเป็น กรรมการเวปด้วยนะครับ แผนก DIY  Smiley
เทรนด์ใหม่ปาใต้ เห็นเขากำลังใส่หมายเลขประจำตัวกันที่ยูสเซอร์เนมครับ

หน้าเวปมีเปิดเพลงด้วยดีมั้ยครับ จะได้อินกันไปอีกแบบ  Smiley Grin
Melody
PR
Jr. Member

like: 11

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 04:07:41 pm »

รักน๊าจุ๊ปๆๆ Kiss

ความสุขอยู่ที่เราทำ อยู่ที่เราคิด ^^
Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 10:19:02 pm »

ขอบคุณป๋านิค

เพลงดีมีความหมายลึกซึ้งกินใจ  จัดไปฟังกันหน้าบอร์ดเลย      ไม่ต้องโหวตกันนะครับ......ไม่ใช่ AF   Grin

nixon (นิค)
Jr. Member
**

like: 4

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 08:52:50 am »

....ขอบคุณมากครับ....

?จะซื้อมิตซู ถามกรูหรือยัง?
Big boy
Founder
Hero Member

like: 19

Pajerosport-thailand No. 002

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 08:56:59 am »

....ขอบคุณมากครับ....

สุโค่ยๆๆๆๆๆๆๆ มากๆ ครับป๋านิค...
ข้าน้อยขอคาราวะ ป๋องเขียว 1 ป๋องคร๊าบบบบบบบบบบบบ อิอิ...  Kiss Kiss

<< คิดดี ทำดี แค่นี้ก็มีความสุขแล้ว >>
Facebook: http://facebook.com/pajerosportthailand.nonthaburi
ple_sticker_phuket
รถดี ไม่จำเป็นต้องขายดี   แค่ขี่แล้วมีความสุข  ก็เพียงพอแล้ว
Hero Member

like: 45

ชอบแต่งรถ แต่เพื่อครอบครัว ต้องตัดใจ ( แต่งแบบแตนๆ)

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 02:28:13 am »

ฝากคลิปนี้ ให้ป๋าๆทุกท่านครับ   อีกสามสี่สิบปี   เราอาจทำแบบนี้   ตอนนี้ยังมีแรง  ออกไปเที่ยวในโลกกว้างให้พอใจก่อนครับ  ก่อนจะเหลือแค่ความฝัน
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=vksdBSVAM6g" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=vksdBSVAM6g</a>

Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 11:34:18 am »

ผมจะร่วมสร้าง(เฉพาะ)บ้านนี้ให้ดีที่สุดเท่าที่จะทำได้  Smiley

ผมจะร่วมสร้าง(เฉพาะ)กับแม่บ้านนี้ให้ดีที่สุดเท่าที่จะทำได้  Smiley

ฮั่นแน่... จะมีอะไรมา DIY อีกเหรอ   อย่าไปเจาะข้อมูลเชิงลึกน่ะ   มันอยู่แค่ตื้นๆ   ด้านบนเยื้องมาหน้านิดๆ  ระวังเลย 5555555
Pajerosport-Thailand No.0011
Founder
Hero Member

like: 67

.......1 Tonn.......

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 11:43:09 am »

ชอบเพลงนี้ครับ...ศัทธา... lala

ไม่มี ก็คงต้องมีสักวัน
ความฝันเป็นจริงต้องทนสู้ไป
ไม่นาน เราคงจะได้สมใจ
มุ่งมั่น ทุ่มเทเพียงใดกว่าจะได้มา

เส้นชัย ไม่มาต้องไปหามัน
รางวัล มีไว้ให้คนตั้งใจ
ขวากหนาม ทิ่มแทงก็ผ่านพ้นไป
โลกนี้ไม่มีอะไรได้มาง่ายดาย

ใจสู้หรือเปล่า ไหวไหมบอกมา
โอกาสของผู้กล้า ศรัทธาไม่มีท้อ

ที่มา รู้ดีไม่รู้ที่ไป คนเรามันเลือกเกิดเองไม่ได้
แต่เราเลือกได้จะเป็นเช่นไร
เลือกได้จะทำตามใจด้วยตัวของเรา
หลายคน เชื่อในเรื่องโชคชะตา
บางคนเชื่อมั่นในตัวเอง
ชีวิต เรากำหนดของเราเอง
จะแพ้ชนะไม่เกรงจะสักเท่าไร

โอกาสของผู้กล้า ศรัทธาไม่มีท้อ

เรื่องราวมากมายที่ทำ ได้ใจโอบก็หวั่นไหว
แต่ก็มีเหตุผลสำคัญ ให้บางคนยอมถอดใจ เย.......

..."กัมมุนา วตตีโลโก"..."สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม"...
Big boy
Founder
Hero Member

like: 19

Pajerosport-thailand No. 002

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 12:39:30 pm »

ชอบเพลงนี้ครับ...ศัทธา... lala

มุ่งมั่น ทุ่มเทเพียงใดกว่าจะได้มา

ที่มา รู้ดีไม่รู้ที่ไป คนเรามันเลือกเกิดเองไม่ได้
เลือกได้จะทำตามใจด้วยตัวของเรา

เรื่องราวมากมายที่ทำ ได้ใจโอบก็หวั่นไหว
แต่ก็มีเหตุผลสำคัญ ให้บางคนยอมถอดใจ เย.......

โดนมากๆ ครับป๋าต้น...  ยอดเยี่ยม good joob Kiss

<< คิดดี ทำดี แค่นี้ก็มีความสุขแล้ว >>
Facebook: http://facebook.com/pajerosportthailand.nonthaburi
Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 01:10:14 pm »

ชายคนนี้ร้อง....ศรัทธา จริงๆ ฮือๆๆ

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=uIKeog2BBRU" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=uIKeog2BBRU</a>

...ศัรทธา...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2011, 01:17:23 pm โดย 1 Tonn » บันทึกการเข้า

Rak(โจ๊ก)
Newbie
*

like: 1

กินลมชมวิว. (ใจถึงก็ไปถึง)

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2013, 09:29:52 pm »

ป๋าๆๆเซวกัน ผมนั่งอ่านแล้วยิ้มกับเทปแลต บ้านเรานี้แสนอบอุ่น  ป๋าๆครับผมคิดเล่นๆว่า  ถ้าทุกที่มีไอดี นัดรวมตัวกันทั่วประเทศ ณ สถานที่ใดที่หนึ่ง  มันคงเป็นความจริงที่ยิ่งใหญ่ เป็นอะไรทียากจะบรรยาย (ลึกๆอยากไห้มันความจริง)ครับ

ความสุขอยู่ที่ใจ สุขใดเล่าจะเท่าสุขใจ
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2013, 09:54:15 pm »

ป๋าๆๆเซวกัน ผมนั่งอ่านแล้วยิ้มกับเทปแลต บ้านเรานี้แสนอบอุ่น  ป๋าๆครับผมคิดเล่นๆว่า  ถ้าทุกที่มีไอดี นัดรวมตัวกันทั่วประเทศ ณ สถานที่ใดที่หนึ่ง  มันคงเป็นความจริงที่ยิ่งใหญ่ เป็นอะไรทียากจะบรรยาย (ลึกๆอยากไห้มันความจริง)ครับ
รอพบงาน3ขวบสิคับรับรองได้ สนุกสนานแน่นอน ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม lala

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
tiger98
We Can Do It
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2013, 10:11:52 pm »

สาธุ  เสียดายอดีตที่ไม่มีวันหวนกลับ   ฮือๆๆ   ฮือๆๆ   ฮือๆๆ  สาธุ   สาธุ   สาธุ 

Pajero Sport 2.4 GLS  ID No.3326
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2013, 12:07:39 am »

สาธุ  เสียดายอดีตที่ไม่มีวันหวนกลับ   ฮือๆๆ   ฮือๆๆ   ฮือๆๆ  สาธุ   สาธุ   สาธุ 

อดีตคือความทรงจำ ปัจจุบันคือความเป็นจริง..อดีตเราทำได้แค่หวนรำลึกถึง แต่ปัจจุบันเราสามารถเลือกได้ครับ...ว่าจะทำให้มันเป็นความทรงจำแบบไหน Cheesy Cheesy Cheesy
Pajerosport-Thailand No.0011
Founder
Hero Member

like: 67

.......1 Tonn.......

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2013, 08:01:42 am »

อดีตคือความทรงจำ ปัจจุบันคือความเป็นจริง..อดีตเราทำได้แค่หวนรำลึกถึง แต่ปัจจุบันเราสามารถเลือกได้ครับ...ว่าจะทำให้มันเป็นความทรงจำแบบไหน Cheesy Cheesy Cheesy

good good good

..."กัมมุนา วตตีโลโก"..."สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม"...
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์