Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ศูนย์ไทยยานยนต์บางแค  (อ่าน 1890 ครั้ง)
Q-ONLY
Newbie
*

like: 6

« เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2013, 10:55:01 am »

ก่อนอื่นสวัสดีป๋าทุกๆๆท่านครับเมือวันที่27/7/56ได้นำน้องปาไปเช็คระยะ40000โล โดยโทรนัดล่วงหน้าก่อน เข้าบริการ8โมง ยอดเยี่ยมแต่พนักงานรับรถแจ้งว่าต้องใช้เวลาตรวจเช็คนานนิดนึงเพราะต้องถ่ายของเหลวออกจากระบบทุกชนิดเช่น น้ำมันเครื่อง น้ำมันเกียร์ น้ำมันพาวเวอร์ น้ำมันเบรค น้ำในหม้อน้ำ น้ำมันเฟืองท้าย พร้องกรองโซล่าพร้อมทั้งเช็คระบบการทำงานทุกๆๆอย่าง น่าจะเสร็จประมาณบ่าย3โมง  ก็บอกว่าผมรอได้เผอิญวันนั้นที่0นี้เปิดตัวน้องใหม่ Attrage ก็เดินชมไปเรื่อยๆจนกระทั่งเจ้าหน้าที่0ได้แจ้งมาว่าพบ ขี้หนูในกรองแอร์ ผมก็ได้รีบไปดูปรากฎว่ามีอยู่พอสมควรแต่แปลกใจว่าเราไม่ได้กลิ่นอะไรนักทางเจ้าหน้าที่ให้แนะนำล้างตู้แอร์แบบไม่ต้องถอดตู้มีค่าใช้จ่ายเพิ่มไปอีก2000บาท สรุปค่าใช้จ่ายทั้งหมด7532.80 บาทเวลาราวๆๆบ่ายโมงกว่าๆๆเจ้าหน้าที่ก็พาน้องปาในสภาพสะอาดสะอ้าน yehมาส่งให้ผมเรียกว่าเร็วกว่าที่คึดไปอีก
หลังจากใช้บริการแล้วผมลองประเมิณคะแนนให้ไปเต็ม10ผมให้8ครึ่ง
บทสรุปที่0นี้  บริการน้ำดื่มเสริฟ์ไม่ขาด บางครั้งมีอาหารกลางวันให้ทานด้วย จุดรับรองลูกค้าโซฟาเก่านั่งแล้วยวบ แต่เน็ตwifi หลุดบ่อย สถานที่กว้างขวาง เราสามารถเข้าไปดูการทำงานของช่างได้ แต่ระยะห้องรับรองลูกค้ากับจุดซ่อมอยู่ไกลพอสมควร
ปล.ป๋าท่านใดเคยไปใช้บริการที่0นี้รบกวนแชร์ประสบการณ์กันด้วยครับ

ทำความดีอุปมาปิดทองหลังพระแม้นไม่มีใครเห็นแต่นานวันเข้าทองมันก็ล้นออกมาเอง
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์