Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ศูนย์บริการแถวดอนเมือง  (อ่าน 3485 ครั้ง)
kong 22
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2013, 09:39:10 pm »

สอบถามหน่อยครับว่า ศูนย์มิตซูแถวย่านดอนเมืองมีตรงไหนบ้างครับ ปกติผมไปที่แจ้งวัฒนะ ครับแต่คิวยาวมาก เพื่อนๆท่านใดอยู่แถวนี้ช่วยแนะนำศูนย์ที่บริการหน่อยครับ
tepanan_not
ID 3630
Jr. Member
**

like: 22

PJS V.6 Donmuang

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 12:52:44 pm »

มีตรงถนนติวานนท์ครับ ใกล้โรงพยาบาลกรุงไทย อันนี้ผมยังไม่เคยเข้าแต่ว่าจะไปลองตอน 2 หมื่นโล ถ้าป๋าเข้าก่อนดีไม่ดีช่วยบอกต่อครับ 

ไม่มีใครจนเกินกว่าจะให้คนอื่นได้
Andy Crooker
Newbie
*

like: 5

Miracle for my Little Life Pls...

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 01:05:09 pm »

มีอยู่ตรง แถวประตูกรุงเทพฯครับ เส้นพหลโยธิน วิ่งจากดอนเมืองตัดเข้ากองทัพอากาศตรงสะพานยูเทิร์นครับ พอถึงแยก คปอ.แล้วเลี้ยวซ้าย จะอยู่ทางขวามือครับ คิวไม่น่าจะเยอะ เป็นสาขาของกฤษดาฯครับ ผมไม่เคยเอาเข้าเช็คที่นั่น เคยเข้าไปสมัยดูรถเมื่อก่อน ลองดูครับ ดีไม่ดีรีวิวด้วยครับป๋า

Times...brought someone into my Little Life.
Times...took someone away of my Little Life.
...
.
Times...Pls bring them back to my Greatest Life...
"Miracle"
nuntawut(YAI)
Newbie
*

like: 20

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 03:50:57 pm »

มีอยู่ตรง แถวประตูกรุงเทพฯครับ เส้นพหลโยธิน วิ่งจากดอนเมืองตัดเข้ากองทัพอากาศตรงสะพานยูเทิร์นครับ พอถึงแยก คปอ.แล้วเลี้ยวซ้าย จะอยู่ทางขวามือครับ คิวไม่น่าจะเยอะ เป็นสาขาของกฤษดาฯครับ ผมไม่เคยเอาเข้าเช็คที่นั่น เคยเข้าไปสมัยดูรถเมื่อก่อน ลองดูครับ ดีไม่ดีรีวิวด้วยครับป๋า
ผมพึ่งเข้าไปว่าจะสั่งอะไหล่ แต่ที่นี่จะเปิดขายอย่างเดียวครับ ไม่มีช่างแล้ว
BigFather
Hero Member

like: 179

พงษ์ ลำลูกกา บิ๊กปาดำ940

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 04:31:06 pm »

ศูนย์สะพานใหม่ครับ..ผมใช้บริการที่นั่น โอเคพอสมควร 8เต็ม10 ครับ
วิ่งย้อนวิภาวดีกลับมาแยกหลักสี่เลี้ยวซ้ายไปรามอินทรา ไม่ขึ้นสะพานครับเลี้ยวซ้ายออกไปทางพหลโยธินเล็กน้อย อยู่ตรงข้ามโลตัสสะพานใหม่ครับ
kong 22
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2013, 01:57:51 am »

ขอบคุณป๋าทุกท่าน ครับ
 สาธุ
มีประสบการณ์แย่ๆ กับศูนย์นี้อีกแล้วครับ(แจ้งวัฒนะ) คือว่าแฟนผมเอารถไปเข้าเช็คระยะมา ช่างบอกว่าแอร์มีปัญหาต้องล้างแอร์ ทีนี้เค้าบอกอบโอโซนด้วยมั้ย แฟนผมก็โอเคตามนั้นหมด ผลลัพธ์หลังจากเสร็จคือ อะไรรู้มั้ยครับ ปรากฎว่า ล้างแอร์เป็นคราบเลย อีกทั้งฝุ่นในรถก็ไม่ดูดให้ แล้วคุณจะอบโอโซนให้ผมทำไมละนี่ แถมล้างรถก็ไม่สะอาดอีก สงสัยคราวหน้าต้องลองไปแถวโลตัส วงเวียนหลักสี่ตามที่ป๋าชี้เป้าซะแล้ว....... yes!! yes!!
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์