Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Follow the Dark Lord  (อ่าน 11939 ครั้ง)
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 05:35:04 pm »

สวย ดุ มากเลยคับ ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
Pa De Hui
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 11:15:38 pm »

ตัวเลือกไม่ได้เข้ากันเล๊ย.. ปาเจโร, แอคคอร์ด, มินิคูเปอร์, วอลโว XC60 เปลี่ยนไปเปลี่ยนมา...
จริงอย่างที่ป๋าว่าครับ เปรียบมวยกันยังไงนิ...
ยินดีด้วยครับ ขับน้องปาแล้วได้ดังหวัง (มียางตัวหนังสือฟ้าด้วยเหรอครับ สวยแปลกตาดี)
น้องปาสีดำนี่เทห์ฝุดฝุด  ยอดเยี่ยม
ตือแบบว่าหลากหลายความต้องการอ่าครับ อยากได้ซีดานขับสบายนั่งสบายโฉบเฉี่ยวได้, มินิ คันเล็กๆจอดง่ายขับคล่อง, วอลโว่หรูหราโอ่โถงโปรแรง สุดท้ายแพ้ใจให้น้องปาครับ เมืองได้ลุยได้ประหยัดอีก  lala
ยางออกมามีสีฟ้าฉาบไว้ครับ พอล้างรถซักครั้งสองครั้งมันจะลอกออก เหลือแต่สีตัวอักษรขาวแท้ๆครับ เลยถือโอกาสถ่ายเก็บไว้เป็นที่ระลึกคร๊าบบ

หล่อมาก ๆ ครับ   
 like   like   like   like
ขอบคุณคร๊าบบ  สาธุ

สวยแจ่ม  good  ว่าแต่ไม่ร้อนเหรอครับ รถไม่ติดฟิล์มอ่ะ  โอ๊ยมึน
รับรถเสาร์บ่ายๆละครับ เปลี่ยนแมกอีก อาทิดร้านปิด รอทำเสาร์ที่จะถึงนี้ครับผม แต่เท่าที่ขับมาก้อไม่ร้อนนะครับ หรือเทียบกะคันเก่าผม เก๋งแก่ๆไม่ติดฟิล์มเลยชิน  ยอดเยี่ยม

ขออนุญาติ
ล้อนี่ออฟเซ็ตเท่าไหร่คับ 
ออฟศูนย์ครับผม

แจ่มเลยครับ พี่ฮุย  ยอดเยี่ยม
ขอบคุณคร๊าบบ  สาธุ

สวย เท่ห์ สมบุกสมบันได้ ตามคอนเซ็บ ลุยได้เมืองได้จริงๆ
ถูกต้องละก๊่่าบบบ เป็นคำตอบสุดท้าย  lala

แต่งแนวเดียวกับรถผมเลยครับ...สวย ลุย ประหยัด ครับผม... good

***ตัวสีฟ้าที่ทากันตัวอักษรสีขาวไว้...สามารถลบออกด้วยน้ำ+ผงซักฟอกนะครับ...จะเห็นตัวอักษรสีขาวสวยแจ่มเลยล่ะครับ...***

ปล.อย่าลืมติด Sticker : Pajerosport-Thailand ด้วยนะครับ...จะสวยแจ่มขึ้นมากเลยครับ... ยอดเยี่ยม
ได้ ID : 3557 สั่งสติ๊กเกอร์ไปละค๊าบบ รอๆๆๆๆๆๆๆ  good

สวยงามครับ หล่อเหลาเอาการเลยทีเดียว ขอให้ขับสนุกครับป๋า 
ขอบคุณครับผม  สาธุ

รูปสวยรถสวยครับ 3 รูปท้ายไปทำร้านเดียวกับผมเลย  ยอดเยี่ยม
ร้านนี้คงเสียตังอีกเยอะครับ เพราะอยู่ใกล้บ้านและของเล่นเยอะ ตอนแรกตั้งใจไปเปลี่ยนกะจังรังผึ้งอย่างเดียว สุดท้ายออกมาได้มานิดหน่อย... หิ่งห้อย,แตรแดง,เสาสั้น,แป้นเหยียบ, ไม่รวมที่รองคอกะค้ำโชกฝากระโปรงที่ไม่มีของ 555+

ยินดีต้อนรับครับพี่ฮุย. รอชมรูปสวยๆ รถงามๆ ไม่สนทำแบบปลาทองคำหรอครับ อิอิ
ขอบคุณครับป๋าเอก รูปถ่ายโชว์ให้แต่ไม่ค่อยสวยนะ ถ่ายงูๆปลาๆ 555
ตอนนี้เด็กน้อยปาดำยังเล็ก แต่งแบบเบสิกๆไปก่อนก๊าบบบ ของปลาทองดำ ไว้รอเผลอค่อยลงไปแอบถอดสปอร์ตไลท์ดวงนึง แกจำไม่ได้หรอก มีกี่อัน  yes!!

Pa De Hui
Newbie
*

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 11:17:57 pm »

สวย ดุ มากเลยคับ ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

ขอบตุณครับผม มีไรควรเพิ่มเติม แนะนำด้วยนะคร๊าบบ  สาธุ
vmazz
MY13 White
Newbie
*

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2013, 01:21:07 am »

แค่นี้ก็หล่อ "ฝุดฝุด"แล้วครับ

joob joob
Enginetha
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 10:29:02 am »

ดูดี มีสเน่ห์เเท้เหลา
eak-fd
Newbie
*

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2013, 11:01:50 am »

หลังจากจองไปละ ทำไงดีหล่ะ อยากหล่อกะเขาบ้างครับ...
ได้เพื่อนแนะนำ บ้านหลังนี้ให้ คราวนี้ ก้อพลิกหน้ากันอุตลุดหล่ะครับ ปัญหาพอทราบอยู่บ้างว่ามีพอสมควร มีแนวทางแก้ไขได้ ไม่ค่อยเป็นห่วง ห่วงอย่างเดียวครับ ไม่หล่อออออ..  สาธุ

โปรเจคแรกก้อปวดหัวละครับ เลือกไม่ถูก รองเท้าเบอร์ 16 หรือ 17 ดี อยากได้ลุยได้ เมืองได้..
กว่าจะได้ ทำเพื่อนๆปวดหัวตึ๊บตามๆกันไป  ยอดเยี่ยม

จบที่ Bradley + Toyo OC A/T 16" ด้วยเหตุผล ตอบตัวเองว่า เพื่อความประหยัด ไม่ต้องกินมาม่านานนัก  oop

ชุดนี้จบเท่าไรครับ ร้านไหน จะไปจัดบ้าง ขอบคุณครับ
Pa De Hui
Newbie
*

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2013, 12:10:06 pm »

มาเพิ่มรูปเล็กน้อยยย ^ ^
Pa De Hui
Newbie
*

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2013, 12:13:14 pm »

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2013, 12:19:32 pm »

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม แสงสวยมากๆเลยคับแถมรถก็เงาแว๊บบบบบ good good like

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
อ๊อด-อ๊อด
Newbie
*

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 25, 2013, 05:22:34 pm »

แจ่มคร๊าบบบบบ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์