Languages
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 ... 75   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลั้นลา-พาเพลินเรียนเชิญพี่น้องPJSโซนกรุงเทพ-ตะวันออก มารายงานตัวร่วมกันครับ  (อ่าน 275485 ครั้ง)
iaunn
Jr. Member
**

like: 3

สามทหารเสือแห่งทุ่งตะวันออก

« เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 12:19:41 pm »

สาธุ สาธุ สาธุ สวัสดีครับ พี่น้อง ป๋าๆ  ทุกท่าน กลุ่ม ลั้นลา-พาเพลิน เชิญชวน พี่ น้อง ชาวPJS กรุงเทพ-ฝั่งตะวันออก ทุกท่านมาร่วม พูดคุย พบปะสังสรรค์ กับเรา เราเป็นกลุ่มเล็กๆที่ตั้งขึ้นมาในบ้านใหญ่หลังนี้(ขอบคุณ ADMIN และทีมงานทุกท่านที่ให้โอกาสและพื้นที่) กลุ่มของเรามิได้ตั้งขึ้นมาเพื่อแสวงหาผลประโยชน์ใดๆกับ สมาชิก ทั้งใหม่และเก่า แต่เรารวมกลุ่มกันเพื่อสร้างเพื่อนใหม่ๆเพื่อหากมีอะไรจะได้ช่วยเหลือกันบ้างตามสมควร ตามสโลแกนที่ว่า "...มีปาพาไปหามิตร..."  สาธุ สาธุ สาธุ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 01, 2014, 02:21:18 pm โดย iaunn » บันทึกการเข้า

fubio
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 12:34:00 pm »

เปิดบ้านครับพี่น้อง

ชื่อบรรดาพี่น้องและชาวสมาชิก ลั้นลา-พาเพลิน

1. คุณอั๋น
2.คุณฟลุ๊ค
3.คุณบิ๊ก
4.ป๋าคอง (ที่ปรึกษาอาวุโสของพวกเรา)
5.เจ้หนูสาวสวยประจำกลุ่ม ( เลขา+เหรัญญิก )
6.คุณเต้
7.คุณนุ่น
8.คุณเเบงค์
9.คุณเต่า
10.คุณต้อม
11.คุณต๊อก
12.คุณพันธุ์

พวกเราชาว ลั้นลา-พาเพลิน จะอยู่กันในโซนรามอินทรา - ลาดปลาเค้า - มีนบุรี -  บางกะปิ - ลาดพร้าว - เกษตร - แจ้งวัตนะ
 กลุ่มของเรามิได้ตั้งขึ้นมาเพื่อแสวงหาผลประโยชน์ใดๆกับ สมาชิก ทั้งใหม่และเก่า แต่เรารวมกลุ่มกันเพื่อสร้างเพื่อนใหม่ๆเพื่อหากมีอะไรจะได้ช่วยเหลือกันบ้างตามสมควร ตามสโลแกนที่ว่า "...มีปาพาไปหามิตร..."  
อยากได้เพื่อน พี่น้อง เเละความ เมา - มันส์ เชิญที่บ้านลั้นลา ครับ

กิจกรรมเมามันส์ประจำปีครับ

1.ทำบุญบ้านคุณหนู(รึไปถล่มหว่า)

2.รับขวัญหลาน(บ้านพี่พันธ์รึจะไปที่ทำงานดี)

3.ทำบุญบ้านคุณแบ้ง

4.ไประยอง 555

5. มิตติ้งประจำเดือน และประจำอาทิตย์ ที่จัดขึ้นตามของต้องการ แอลกอฮอล์ ของชาวสมาชิกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 15, 2013, 11:25:02 am โดย fubio » บันทึกการเข้า

Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 01:58:14 pm »

แก๊งค์นี่ต้องเทียวเก่งแน่เลย อิอิ

stock /ต๊อก
Full Member

like: 45

บ้านยุอุดร เฮ็ดงานยุกรุงเทพเด้อคร้าบบบบ

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 02:24:18 pm »

เกี่ยวกับอะไรครับ กิน เที่ยว หรือ ซ่องสุม อยู่โซนแถวไหนครับ ผมอยู่ลาดพร้าวเข้ากลุ่มได้ปะครับ เคยมี มิตติ้งยังครับ อยากไปด้วยจ้า Cheesy Cheesy Cheesy

stock /ต๊อก
Full Member

บ้านยุอุดร เฮ็ดงานยุกรุงเทพเด้อคร้าบบบบ

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 02:26:11 pm »

แก๊งค์นี่ต้องเทียวเก่งแน่เลย อิอิ
สวัสดีครับ ป๋าลุ้น สาธุ

fubio
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 03:54:46 pm »

เกี่ยวกับอะไรครับ กิน เที่ยว หรือ ซ่องสุม อยู่โซนแถวไหนครับ ผมอยู่ลาดพร้าวเข้ากลุ่มได้ปะครับ เคยมี มิตติ้งยังครับ อยากไปด้วยจ้า Cheesy Cheesy Cheesy
ไปอีกซักรอบไหมครับพี่ต๊อก....555

zantose
Jr. Member
**

like: 7

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 04:03:56 pm »

Cheesy :Dป๊าดดด กลุ่มผู้ชายลั้ลลา นี่เอง 

มีเพื่อนดีเพียงหนึ่งที่พึ่งได้
ดีกว่ามีเพื่อนมากที่อิจฉา
มีมิตรดีเพียงหนึ่งที่เมตตา
ดีกว่ามิตรที่ลลาแต่ไร้ใจ
stock /ต๊อก
Full Member

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 04:04:58 pm »

ไปอีกซักรอบไหมครับพี่ต๊อก....555
มาเปงหน้าม้าให้ อิ อิ
ปล เมื่อไหร่ครับ พี่ฟลุ๊ค Huh?

iaunn
Jr. Member
**

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 04:09:31 pm »

มาเปงหน้าม้าให้ อิ อิ
ปล เมื่อไหร่ครับ พี่ฟลุ๊ค Huh?
งานหน้าบึงสำราญครับพี่ต๊อคครับ เที่ยงวันยันเที่ยงคืน โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน

iaunn
Jr. Member
**

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 04:10:41 pm »

สาธุ สวัสดีครับป๋าลุ้น สาธุ มาเจิมบ้านเลยนะครับ ขอบคุณครับ สาธุ

zantose
Jr. Member
**

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 04:25:25 pm »

สาธุ สวัสดีครับป๋าลุ้น สาธุ มาเจิมบ้านเลยนะครับ ขอบคุณครับ สาธุ

ขอขอบพระคุณป๋าลุ้นครับที่ให้โอกาศพวกเราได้อาศัยพื้นที่อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 13, 2013, 04:50:42 pm โดย zantose » บันทึกการเข้า

มีเพื่อนดีเพียงหนึ่งที่พึ่งได้
zantose
Jr. Member
**

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 04:32:01 pm »

Taikek ปาทองดำ ID 022
Hero Member

like: 39

เรื่องบางเรื่อง มีคำถาม แต่ไม่ต้องการคำตอบ มีเหตุและไม่ต้องมีผล

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 04:35:37 pm »

ชอบชื่อ gang นี้จัง ลั้นลา เหอะ-พาเพลิน  good

Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
ดีจ้า จัดทำ สติ๊กเกอร์ เมื่อไร บอกนะ กระจก หลังผมยังมีที่ว่างอีกเยอะ Cheesy Cheesy Cheesy

ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้
fubio
Newbie
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 04:44:55 pm »

ขอขอบพระคุณป๋าลุ้นครับที่ให้โอกาศพวกเราได้อาศัยร่มบรมี อิอิ
ขอบคุณสำหรับพื้นที่บเล็กๆในบ้านหลังใหญ่ครับ

zantose
Jr. Member
**

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 04:47:27 pm »

ชอบชื่อ gang นี้จัง ลั้นลา เหอะ-พาเพลิน  good

Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
ดีจ้า จัดทำ สติ๊กเกอร์ เมื่อไร บอกนะ กระจก หลังผมยังมีที่ว่างอีกเยอะ Cheesy Cheesy Cheesy

ได้เลยครับป๋าเก๊ก ด้วยความยินดีอย่างสุดซึ้งครับ   

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 ... 75   ขึ้นบน
  พิมพ์