Languages
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 311   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญเพื่อนๆพี่ในโคราชแสดงตัวกันหน่อยครับ  (อ่าน 1271708 ครั้ง)
pakapong
Jr. Member
**

like: 18

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 10:34:50 am »

สวัสดีเด้อครับเด้อ ป๋าๆ ทุกท่าน Smiley

ANGEL(ปา-สาทหิน)
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 01:02:13 pm »

ใครแต่งอะไรเพิ่มเติมและมีที่สั่งซื้อช่วยบอกๆ กันด้วยนะครับ อำนวยความสะดวกให้ชาวปา โคราชเรา
poparochy
Jr. Member
**

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 02:24:42 pm »

ใครแต่งอะไรเพิ่มเติมและมีที่สั่งซื้อช่วยบอกๆ กันด้วยนะครับ อำนวยความสะดวกให้ชาวปา โคราชเรา

อยากติดชุดควบคุมเสียงพวงมาลัยและสาย ipod เครื่องเสียงอ่ะครับ

LANFERNS โลกของคนรักเฟิน ณ ไม้งามโคกกรวด
ANGEL(ปา-สาทหิน)
Newbie
*

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 02:31:19 pm »

อยากติดชุดควบคุมเสียงพวงมาลัยและสาย ipod เครื่องเสียงอ่ะครับ
ลองเข้าไปในกระทู้ diy ชุดควบคุมเครื่องเียงพวงมาลัยดูนะครับ เพื่อนในเวปเค้าสั่งกัน เห็นว่า สั่ง 5 แถม 2 ราคาเฉลี่ยแล้วถูกลงไปเยอะครับ ผมก็แจ้งรายชื่อกับเพื่อนๆในเวปนี้สั่งให้ ตอนนี้ได้ของมาครบแล้ว รอแต่ไปติดตั้งครับ กำลังดูวันที่ป๋าๆ ที่เชี่ยวชาญว่างจะเดินทางไปติดตั้งครับ
yoyoza NO.352
Full Member

like: 4

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 02:39:30 pm »

สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ

poparochy
Jr. Member
**

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 07:53:39 pm »

ลองเข้าไปในกระทู้ diy ชุดควบคุมเครื่องเียงพวงมาลัยดูนะครับ เพื่อนในเวปเค้าสั่งกัน เห็นว่า สั่ง 5 แถม 2 ราคาเฉลี่ยแล้วถูกลงไปเยอะครับ ผมก็แจ้งรายชื่อกับเพื่อนๆในเวปนี้สั่งให้ ตอนนี้ได้ของมาครบแล้ว รอแต่ไปติดตั้งครับ กำลังดูวันที่ป๋าๆ ที่เชี่ยวชาญว่างจะเดินทางไปติดตั้งครับ

ขอบคุณครับ สาธุ

LANFERNS โลกของคนรักเฟิน ณ ไม้งามโคกกรวด
puengnoi (นัน)
Hero Member

like: 86

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 08:19:02 pm »

รวมกลุ่มกันเมื่อไหร่ บอกกันบ้างเด้อ ปากช่องจะตามไปครับ

IMG]http://i1082.photobucket.com/albums/j379/moyamedia/aaa.jpg[/img]
pakapong
Jr. Member
**

like: 18

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 11:45:02 am »

รวมกลุ่มกันเมื่อไหร่ บอกกันบ้างเด้อ ปากช่องจะตามไปครับ
มารอฟังข่าวด้วยเด้อ โคราชกันเอง

REGENCY
อั๊ยยย่ะ 02
Hero Member

like: 86

p j s . 2 5 5 5

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 06:44:37 pm »

คิดว่าในโคราชก็เห็นอยู่หลายคน สวยๆแจ่มๆก็เยอะ เชิญลงชื่อ โชว์รูปน้องปา พร้อมตำแหน่งจอดกันเต็มได้ที่เลยครับ ส่วนผมจองรถอยู่น่าจะได้เดือนกลางหน้า  Sad
ผมเปิดก่อนเลยนะ
ชื่อ ต้อง
รุ่น 2.5 2WD GT น้ำตาล new MC 2011
 สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
รอรถอยู่ครับ จองแล้ว ได้รถประมาณปลาย ต.ค.-ต้น พ.ย. 
อยู่ในเมืองครับ ตอนนี้ก้อชับวีโก้ ยกสูงไปพลางๆๆก่อนครับ  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
จอง 0 ไหนกันครับ  ไงต่อรองของแถมเยอะๆกันนะ  เค้าให้ติดอะไรก็อย่าตามใจเซลล์นะครับ ซื้อในเวปเอามาติดข้างนอกถูกว่ากันเยอะเลย และทำเสียงดุดุเค้าไว้กับเซลล์นะ จะได้ของแถมเยอะๆ ได้รถแล้วเจอกันครับ มีของแต่งให้เสียตังค์เยอะเลย ฮิฮิ

ผมจองณัฐดนัย เทียบของแถมกะทางกรุงเทพ บอกเซลล์ว่าขอมากกว่านี้ ทำเสียงดุดุ ด้วยเวลาบอก และก็ได้มาพอใจอยู่ครับ
ปล.ทำเสียงดุดุได้ผลดีจริงครับ good
ผมเอา ประกันและทะเบียนครับ นอกนั้น เอาไปเป็นเงินดาว ครับ นอกนั้นเอาไปทำเองหมดครับ ตอนนี้ ก้อได้แค่รอรถครับ

แดนเทพ เดกวัด จน จน คน นึง ติดต่อ 0898499988
poparochy
Jr. Member
**

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 11:17:37 am »

อยากทราบว่า ส่วนใหญ่เข้าบริการศูนย์ไหนกันอ่ะป๋าๆ แล้วความพอใจคิดว่าอยู่ในระดับไหนกัน สาธุ

ModaR
Jr. Member
**

like: 12

กินลมชมวิว "ใจถึงก็ไปถึง"

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 08:41:19 am »

อ้างถึง
ดีเหมือนกันนะครับ  จัดกันซักครั้ง แล้วตอนนี้ใครยังไม่มีอุปกรณ์แต่งอะไร และอยากแต่งเพิ่มเติมอะไร เช่น ควบคุมเสียงพวงมาลัย แพดเดิลชิพ  เซ็นเซอร์โฟโต้แอร์ อื่นๆ ที่อยากได้ให้รีบหามาเก็บไว้  เผื่อมิตติ้งกัน เราน่าจะเชิญป๋าอ็อด มาร่วมเป็นแขก vip เพื่อให้คำแนะนำในการติดตั้งอุปกรณ์ต่างๆเหล่านี้ให้เรา อาจจะจัดที่พักให้ป๋า หนึ่งคืน พร้อมจัดน้ำมันไปกลับให้ รวมๆ กันหลายคันที่จะติดตั้งคิดว่าคงจะไม่เท่าไหร่นะครับ เสนอเผื่อเป็นทางเลือกครับ หรือจะติดต่อผู้ค้า ผู้ขาย ที่เค้าติดตั้งให้พร้อมนัดมาติดให้กับพวกเราหลายๆคัน ซึ่งเค้าน่าจะมาอยู่แล้วถ้ามีหลาย ๆ คัน นำเสนอไว้ครับ เพื่อเป็นประเด็นแนวทางในการนัดมิตติ้งกัน

good สาธุ like ยอดเยี่ยม

son_chaiwat
No. 1326
Jr. Member
**

like: 2

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 09:06:38 pm »

ผมก้ออยากติดชุดควบคุมเสียงพวงมาลัยและสาย ipod เครื่องเสียง เช่นกันว่าจะให้ติดจาก 0 คับ

PAJERO SPROT 2.5 GT A/T สีขาวมุก MY12
poparochy
Jr. Member
**

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 06:37:03 pm »

ผมก้ออยากติดชุดควบคุมเสียงพวงมาลัยและสาย ipod เครื่องเสียง เช่นกันว่าจะให้ติดจาก 0 คับ

สั่งของหรือยังครับ ถ้ายังไม่ได้สั่ง รวมกันสั่งกับผมไหมครับ น่าจะมีส่วนลด และผมว่าจะมาจัดการ D.I.Y ตามสูตรป๋าอ๊อดนะครับ good

เป็นปลื้มครับ เป็นปลื้ม ID 368
Newbie
*

I LOVE PAJERO SPORT

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2011, 12:52:46 am »

รายงานตัวครับปาดำ โคกกรวดครับ

ก่อนที่จะไม่มีโลกใบนี้ เราทำอะไรให้โลกใบนี้บ้างหรือยัง
poparochy
Jr. Member
**

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2011, 08:53:42 am »

รายงานตัวครับปาดำ โคกกรวดครับ

สวัสดีครับ อยู่ไม่ไกลกัน ผมอยู่หน้ามทส. วิ่งผ่านโคกกรวดไปทำงานทุกวัน good

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 311   ขึ้นบน
  พิมพ์