Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต่อ Iphone 4 ออกจอทั้งหมดทำยังไงได้บ้างครับ( Pa2013 2.5GT )  (อ่าน 12306 ครั้ง)
nawinqc
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 03:59:18 pm »

ปัจจุบันดูผ่าน ipad ครับ ซื้อที่ยึดมาแล้วเอาสายต่อที่เป็นแจคตัวผุ้ทั้งสองด้านครับเสียบดู ฟิน สบายๆครับไม่ต้องทำไรมากมาย 

เป็นอีกหนทางที่ผมใช้ดูทีวีออนไลน์บนรถครับ เพราะว่าจอที่ติดมากับรถผมมันไม่ค่อยดีเท่าไรอ่ะเลยต้อง D.I.Y เอาเอง 
arm_my
Newbie
*

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2014, 12:40:49 pm »

เมื่อก่อนผมก็ใช้สาย Isample ใช้กับ Iphone 4S พอดีซื้อ Samsung กับ Ipad mini มาใหม่ จะหาวิธีใช้กับสาย Isample ก็ไม่ได้ เพราะสายมันเป็น 30 pin

ตอนนี้มีเทคโนโลยี Wifi เป็นอุปกรณ์รับสัญญาณจากโทรศัพท์เรา และส่งภาพและสียง จากตัวมันผ่านสาย AV (RCA video audio) เพื่อเชื่อมต่อกับตัววิทยุรถทาง AV In ได้แล้วครับ ไม่ต้องใช้สายเสียบกับ

โทรศัพท์ ไม่ต้อง JailBreak ออกถึง App

ใช้ได้ทั้ง I-phone I-Pad Samsung (IOS,Android)

ลอง Search หาดูครับ
Petchy
Jr. Member
**

like: 27

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2014, 01:14:49 pm »

เมื่อก่อนผมก็ใช้สาย Isample ใช้กับ Iphone 4S พอดีซื้อ Samsung กับ Ipad mini มาใหม่ จะหาวิธีใช้กับสาย Isample ก็ไม่ได้ เพราะสายมันเป็น 30 pin

ตอนนี้มีเทคโนโลยี Wifi เป็นอุปกรณ์รับสัญญาณจากโทรศัพท์เรา และส่งภาพและสียง จากตัวมันผ่านสาย AV (RCA video audio) เพื่อเชื่อมต่อกับตัววิทยุรถทาง AV In ได้แล้วครับ ไม่ต้องใช้สายเสียบกับ

โทรศัพท์ ไม่ต้อง JailBreak ออกถึง App

ใช้ได้ทั้ง I-phone I-Pad Samsung (IOS,Android)

ลอง Search หาดูครับ

Wifi ป๋าใช้ของยี่ห้ออะไรครับ  เผื่อได้ Iphone 6 มาจะได้มีอะไรเล่นต่อ อิอิ
arm_my
Newbie
*

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2014, 02:21:45 pm »

ผมใช้ Mirabox WiFi ครับ ตอนนี้ Test มาได้ 3 อาทิตย์ แล้วครับ

สั่งตรงมาจาก HongKong ยังใช้งานได้ดีอยู่ครับ

สอบถามไว้เป็นข้อมูลได้ครับ Line มาคุยได้ครับ arm_my
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์