Languages
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12 ... 14   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่นึกว่าจะมีคลับปาเจโร่ดีๆแบบนี้เลยจริงๆ  (อ่าน 150363 ครั้ง)
TokKy (No. 12)
Just Do It!!
Founder
Hero Member

like: 48

« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 09:53:04 am »

ร่วมด้วย ช่วยกันสร้างสังคมดีๆครับ

ทุกสังคมมีทั้งดีและไม่ดีคละกันไปแต่ถ้าคนดีส่วนใหญ่ปกครองคนไม่ดีได้สังคมนั้นก็จะมีสุข  red heart

(ขอน้อมนำและตามรอยพ่อหลวงของเรา..ขอพระองค์ทรงพระเจริญ)

<<ถ้าจะทำต้องทำให้ดี ถ้าไม่ดีอย่าทำ>>
jacky
Full Member

like: 26

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 09:57:00 am »

ร่วมด้วย ช่วยกันสร้างสังคมดีๆครับ

ทุกสังคมมีทั้งดีและไม่ดีคละกันไปแต่ถ้าคนดีส่วนใหญ่ปกครองคนไม่ดีได้สังคมนั้นก็จะมีสุข  red heart

(ขอน้อมนำและตามรอยพ่อหลวงของเรา..ขอพระองค์ทรงพระเจริญ)

like  like  like
nixon (นิค)
Jr. Member
**

like: 4

« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 10:26:29 am »

like confirm

คิดถึงป๋าวิทย์.... ระยอง เป็นไงบ้างฮิ...

?จะซื้อมิตซู ถามกรูหรือยัง?
พ่อแก้มใส
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 11:27:53 am »

เข้าคลับนี้เพราะอบอุ่นแบบนี้แหละครับ  red heart red heart

I Love PAJEROSPORT
Akepapah
ปาน้ำตาล บางบอน ID 0107
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #49 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 01:20:10 pm »

ขอบคุณทุกๆ กำลังใจที่ให้มาครับ
ทีมงานทุกๆ ท่าน ที่บ้านหลังน้อยๆ แห่งนี้มีแต่สิ่งดีๆ มามอบให้ทุกๆ ท่านเสมอครับผม
ถึงแม้ว่าจะมีรายการกระเป๋าแหกบ้าง (อย่างที่ป่านิค บอก... อิอิ) หรือกิจกรรมต่างๆ แต่ทุกๆ คนก็มีความสุขจริงไม๊ครับ
ถ้าทุกๆ ท่านได้อ่านวัตถุประสงค์ในการจัดทำ Web นี้ขึ้นมา ท่านก็จะเข้าใจครับว่าบ้านหลังนี้อบอุ่นครับผม  lala lala

หวัดดีครับป๋าบอย...

เดือนนี้ มีอะไรมานำเสนอครับผม...

หวัดดีครับป๋านิค...

เดือนกันยายนนี้... จะขอนำเสนอ Meeting เล็กๆ สักงานครับป่านิค (อาจจะเป็นวันที่ 24 หรือ 25 นี้ครับ) คิดถึงเพื่อนๆ สมาชิกไม่ได้เจอกันนานแล้วครับผม
เดือนตุลาคมนี้...   จะขอนำเสนอทริปไปทำบุญ ท่องเที่ยวเล็กๆ สัก 1 ทริปครับ (พอดีโรงเรียนเด็กๆ ปิดเทอมครับผม...)

มารอครับจะพยายามไปให้ได้คราวนี้

เรา รัก น้อง ปา
กล้องแดง
Founder
Full Member

like: 20

« ตอบ #50 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 04:10:06 pm »

ถ้าจะจัดช่วงนี้เอาทริปช่วยน้ำท่วมอีกดีมั้ยครับ อ่างทอง สิงห์บุรี กำลังต้องการมากเลยนะครับ
yoyoza NO.352
Full Member

« ตอบ #51 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 05:52:29 pm »

ถ้าจะจัดช่วงนี้เอาทริปช่วยน้ำท่วมอีกดีมั้ยครับ อ่างทอง สิงห์บุรี กำลังต้องการมากเลยนะครับ
like like like like like

c24
Newbie
*

« ตอบ #52 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 06:02:57 pm »

เป็นสังคมที่ไม่เน้นขายของ แต่ให้ความช่วยเหลือกัน ผมเลยต้องพยายามเข้ามาดูทุกวันเหมือนเป็นสิ่งที่ขาดไม่ได้ครับ
ED-K_JERO
Newbie
*

« ตอบ #53 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 07:12:45 pm »

เป็นสังคมที่ไม่เน้นขายของ แต่ให้ความช่วยเหลือกัน ผมเลยต้องพยายามเข้ามาดูทุกวันเหมือนเป็นสิ่งที่ขาดไม่ได้ครับ
like  like  like เป็นสิ่งเสพติดไปแล้วคับ
noung111
Jr. Member
**

like: 2

3.2 GT 4WD

« ตอบ #54 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 09:13:03 pm »

like like like
wit AF no.111
Jr. Member
**

ชีวิต คือ การเดินทาง

« ตอบ #55 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 10:06:31 pm »

คิดถึงป๋าวิทย์.... ระยอง เป็นไงบ้างฮิ...
สวัสดีครับป๋านิค... ไม่เจอะกันนานคิดถึงจังเลย... Kiss  ระยองช่วงนี้เหงานิดหน่อย ป๋าหน่องจำศีลอยู่ อิอิ...

"Learn from yesterday , live for today , hope  for tomorrow "
kitkamol50.No 7.
ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์
Hero Member

like: 71

goldgear50

« ตอบ #56 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 03:27:45 pm »

สวัสดีครับป๋านิค... ไม่เจอะกันนานคิดถึงจังเลย... Kiss  ระยองช่วงนี้เหงานิดหน่อย ป๋าหน่องจำศีลอยู่ อิอิ...

จริงหรือ.......... Smiley Smiley Smiley Smiley

kitkamol50..081-6535736..หน่องครับ. ( สุขใจที่ได้อยู่ระยอง)
LIND ID.0816535736.
Tongsom
Newbie
*

คิดแตกต่างได้ แต่อย่าแตกแยก

« ตอบ #57 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 06:24:48 pm »

ไม่รู้จักก็จริง แต่ถ้าเห็นว่าหลงทาง ก็เตือนและสอนกัน แนะนำกัน
เพราะเช่นนี้แหล่ะ ผมถึงเชื่อใจ กล้าที่จะลอง

อย่าแรงมากนักน่ะป๋าโต้ง  หากหลงทางขึ้นมาอีก  พวกผมจะตามไปช่วยไม่ทัน  สาธุ สาธุ good

ไม่หลงแล้วครับป๋าๆๆทั้งหลาย ตอนนี้เป็นเด็ก( แก่... ) ที่ดีแล้ว    เชอะ เชอะ Satu Satu

รูปลักษณ์ภายนอก ปล่อยให้ดูธรรมดาๆๆ แต่ไส้ในแฝง แอบ เอาไว้ รอช่วงเวลา พร้อมปล่อยออกมา
Big boy
Founder
Hero Member

like: 19

Pajerosport-thailand No. 002

« ตอบ #58 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 07:27:42 pm »

ขอบคุณทุกๆ กำลังใจที่ให้มาครับ
ทีมงานทุกๆ ท่าน ที่บ้านหลังน้อยๆ แห่งนี้มีแต่สิ่งดีๆ มามอบให้ทุกๆ ท่านเสมอครับผม
ถึงแม้ว่าจะมีรายการกระเป๋าแหกบ้าง (อย่างที่ป่านิค บอก... อิอิ) หรือกิจกรรมต่างๆ แต่ทุกๆ คนก็มีความสุขจริงไม๊ครับ
ถ้าทุกๆ ท่านได้อ่านวัตถุประสงค์ในการจัดทำ Web นี้ขึ้นมา ท่านก็จะเข้าใจครับว่าบ้านหลังนี้อบอุ่นครับผม  lala lala

เดือนนี้ มีอะไรมานำเสนอครับผม...

เดือนกันยายนนี้... จะขอนำเสนอ Meeting เล็กๆ สักงานครับป่านิค (อาจจะเป็นวันที่ 24 หรือ 25 นี้ครับ) คิดถึงเพื่อนๆ สมาชิกไม่ได้เจอกันนานแล้วครับผม
เดือนตุลาคมนี้...   จะขอนำเสนอทริปไปทำบุญ ท่องเที่ยวเล็กๆ สัก 1 ทริปครับ (พอดีโรงเรียนเด็กๆ ปิดเทอมครับผม...)

มารอครับจะพยายามไปให้ได้คราวนี้

งั้นเคลียร์คิวได้เลยครับ 24 กันยายนนี้ พบกันแน่นอนครับกับงาน Meeting ครับผม

<< คิดดี ทำดี แค่นี้ก็มีความสุขแล้ว >>
Facebook: http://facebook.com/pajerosportthailand.nonthaburi
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #59 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 10:37:41 am »

งั้นเคลียร์คิวได้เลยครับ 24 กันยายนนี้ พบกันแน่นอนครับกับงาน Meeting ครับผม
Cheesy
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12 ... 14   ขึ้นบน
  พิมพ์