Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำศูนย์บริการแถวรังสิต ศูนย์ไหนดีคะ  (อ่าน 7687 ครั้ง)
Khaowhom
Newbie
*

like: 1

« เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 11:05:59 am »

บ้านอยู่แถวรังสิต แต่เท่าที่อ่านกระทู้มามึนเลย ไม่รู้ว่าศูนย์บริการแถวบ้านศูนย์ไหนดี รบกวนแนะนำด้วยค่ะ
mimzzz
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 03:50:43 pm »

แถวนี้มี 2 ศูนย์ที่พอไปวัดไปวาได้ครับ คือศูนย์ข้างโรงกษาป กับ ลำลูกกาคลอง4  ย้ำว่าสำหรับผมแค่ไปวัดไปวาได้ครับ ไม่ถึงกับดีเลิศ
Khaowhom
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 04:21:04 pm »

สาธุ สาธุ สาธุ

ansukman-115
Newbie
*

like: 5

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 10:14:45 pm »

อย่าไป MITSU MAX คลองสองล่ะกัน
desperado3334
Newbie
*

like: 6

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 27, 2012, 01:13:56 pm »

ศูนย์ลำลูกกาคลอง4 ครับ...โดยรวม OK ครับ

ปาขาว บ้านฟ้า ลำลูกกา 3.0 V6
ปาเงินคลอง 8
MK28 2WD GT @www.pajerosport-thailand.com
Newbie
*

like: 9

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 10:34:25 pm »

อย่าไป MITSU MAX คลองสองล่ะกัน

like like like ถูกต้องแล้วคร๊าบ

MK28 ปาเงินคลอง 8
Osaoka
Full Member

like: 21

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 06:03:28 pm »

น่าเห็นใจพวกเราจัง จะเข้า0 ที อย่างกะจะไปรบ

บางทีสิ่งที่เราได้มาอาจจะไม่ดีที่สุด แต่ถ้ามันดีและเหมาะสมสำหรับเรา นั่นก็คงเพียงพอแล้ว
KengEVO5 (No.521)
Hero Member

like: 55

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2012, 07:35:03 pm »

ถ้าคุณอยู่รังสิต    ผมไม่รู้ว่าที่ MMTH เอง มันเข้าเช็คระยะได้รึเปล่า    ถ้าได้ ผมจะไปที่นั่นครับ    มีอะไรร้องเรียนจะได้สะดวกๆ หน่อย   ยอมไปไกลอีกนิดครับ

"ปาเจโร่ สปอร์ต.....แต่จิตวิญญาณอีโวลูชั่น"

***ขอประนาม ผู้ที่ชอบแย่งที่จอดรถใน "ช่องจอดคนพิการ" และ "ช่องครอบครัวที่มีเด็ก" โปรดช่วยกันจรรโลงประเทศไทยให้ศิวิไลซ์ทัดเทียมอารยประเทศด้วย***
noi2010
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2012, 11:08:43 pm »

ศูนย์ลำลูกกาคลอง4 ครับ...โดยรวม OK ครับ

ศูนย์ลำลูกกาคลอง 4 จะนำรถเข้าวันเสาร์ต้องนัดหมายล่วงหน้าเป็นเดือนนะครับ ผมเจอมาแล้ว....เข้าไปโดยไม่นัดหมายอาจหงุดหงิด   Sad

ส่วนที่รังสิต ข้างโรงกษาปณ์ นำเข้าวันเสาร์โทรนัดหมาย บอกไม่รับครับ ...บอกคิวไหนมาก่อนได้ก่อน

อนิจจาแค่ 2 ศูนย์ยังไม่มีมาตรฐานเลยครับ ผมเจอมากะตัว ส่วนใหญ่ก็ว่างจากการทำงานต้องนำรถเข้าวันเสาร์ และดันวันอาทิตย์ศูนย์ มิตซูปิด 555+

แต่ยังไงก็ยังรักน้องปา อยู่นะครับ    Cheesy
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2012, 11:13:52 pm »

ก็คงเป็นศูนย์ของสิทธิพล ตรงลำลูกกาคลอง4 กับ รุ่งเจริญรังสิต ตรงก่อนโรงกษาปณ์ ที่พอจะดูดีหน่อยนะครับ และขอแจ้งข่าวนิดนึงว่าศูนย์ของรุ่งเจิญรังสิตกำลังจะย้ายสถานที่ใหม่จากเดิมใกล้ๆโรงกษาปณ์ ไปอยู่แถวตรงข้าม ม.กรุงเทพนะครับ ส่วนวันเวลาที่แน่นอนผมไม่แน่ใจถ้าท่านใดจะไปใช้บริการขอให้โทรไปสอบถามก่อนได้นะครับ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
MheeMeaw
Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 04:38:18 pm »

ก็คงเป็นศูนย์ของสิทธิพล ตรงลำลูกกาคลอง4 กับ รุ่งเจริญรังสิต ตรงก่อนโรงกษาปณ์ ที่พอจะดูดีหน่อยนะครับ และขอแจ้งข่าวนิดนึงว่าศูนย์ของรุ่งเจิญรังสิตกำลังจะย้ายสถานที่ใหม่จากเดิมใกล้ๆโรงกษาปณ์ ไปอยู่แถวตรงข้าม ม.กรุงเทพนะครับ ส่วนวันเวลาที่แน่นอนผมไม่แน่ใจถ้าท่านใดจะไปใช้บริการขอให้โทรไปสอบถามก่อนได้นะครับ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ

มาช่วย update ข่าวค่ะ รุ่งเจริญรังสิต จะย้ายมาอยู่ตรงข้ามม.ธรรมศาสตร์รังสิต (ก่อนถึงทางแยกเข้าคลองหลวง ถ้ามาจากสระบุรี) ค่ะ เบื้องต้น กำหนดเปิดวันที่ 12 พ.ย. แต่สภาพยังไม่เสร็จดี เลยจะมีแค่ Sale มาบางส่วนก่อน ส่วนงานบริการยังอยู่ที่เดิม คาดว่าต้นปีคงได้ย้ายมาเต็ม ๆ ค่ะ

ปล. พรุ่งนี้จะเอารถเข้าเช็ค 1000 โลที่นี่ (เพราะออกที่นี่) ค่ะ ถ้าดีไม่ดียังไง จะแวะมา update นะคะ
Pa_Man No.0061
Hero Member

like: 23

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 09:16:07 pm »

like like like ถูกต้องแล้วคร๊าบ

ดังมากเลยศูนย์นี้ ด้านบริการไม่ดีนะครับ        Cheesy    Cheesy    Cheesy
TOUCH_MIVEC
Newbie
*

PAJERO SPORT V6 3.0 MIVEC

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 04:02:18 pm »

ดังมากเลยศูนย์นี้ ด้านบริการไม่ดีนะครับ        Cheesy    Cheesy    Cheesy
Angry Angry Angry Angry Angry

เห็นด้วยครับผมออกที่ศูนย์นี้แหละครับทีแรกเพราะว่าบ้านใกล้และเป็นศูนย์ซ่อมสีตัวถังด้วยเห็นว่าเป็นศูนย์ใหย๋ดี บริการแย่มากครับเซลก้อคุยไม่รุ้เรื่องถามอะไรไม่เคยได้คำตอบของแถมก้อได้ไม่ครบพอถามก้อบ่ายเบี่ยงครับ เมื่อวันก่อนผมพึ่งไปจวกเซลมาครับ ตอนจองรถบอกว่าได้ ส่วนลดค่าอะไหล่ 10% พอวันออกรถบอกว่าต้องสมัครก่อนถึงจะได้ อีกเดือนต่อมาไปสมัคร(199 บาท)ดันบอกว่าเป็นส่วนลด ค่าแรง (ตูเข้าเช็คตามระยะมันฟรีค่าแรงอยู่แล้วจะลดอะไรฟร่ะ) พอถามว่าแล้วที่บอกว่าลดค่าอะไหล่ละ ตอบเรามาว่ามันยกเลิกไปแล้วพี่รับรถไป 3 4 เดือนแล้วจะมาถามเอาอะไร ผมปรี๊ดเลยครับ พอเลยครับกับศูนย์บริการนี้ มีอีกเยอะครับกับศูนย์นี้ สงใสต้องไปลำลูกกาแล้วละครับ
ปาเงินคลอง 8
MK28 2WD GT @www.pajerosport-thailand.com
Newbie
*

like: 9

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 07:43:24 pm »

Angry Angry Angry Angry Angry

เห็นด้วยครับผมออกที่ศูนย์นี้แหละครับทีแรกเพราะว่าบ้านใกล้และเป็นศูนย์ซ่อมสีตัวถังด้วยเห็นว่าเป็นศูนย์ใหย๋ดี บริการแย่มากครับเซลก้อคุยไม่รุ้เรื่องถามอะไรไม่เคยได้คำตอบของแถมก้อได้ไม่ครบพอถามก้อบ่ายเบี่ยงครับ เมื่อวันก่อนผมพึ่งไปจวกเซลมาครับ ตอนจองรถบอกว่าได้ ส่วนลดค่าอะไหล่ 10% พอวันออกรถบอกว่าต้องสมัครก่อนถึงจะได้ อีกเดือนต่อมาไปสมัคร(199 บาท)ดันบอกว่าเป็นส่วนลด ค่าแรง (ตูเข้าเช็คตามระยะมันฟรีค่าแรงอยู่แล้วจะลดอะไรฟร่ะ) พอถามว่าแล้วที่บอกว่าลดค่าอะไหล่ละ ตอบเรามาว่ามันยกเลิกไปแล้วพี่รับรถไป 3 4 เดือนแล้วจะมาถามเอาอะไร ผมปรี๊ดเลยครับ พอเลยครับกับศูนย์บริการนี้ มีอีกเยอะครับกับศูนย์นี้ สงใสต้องไปลำลูกกาแล้วละครับ

อย่าเข้าศูนย์นี้เด็ดขาด ผมเจอมากับตัวแล้วครับ บอกได้เลยว่าการบริการแย่มากที่สุด  อ๋าย!!!!!

MK28 ปาเงินคลอง 8
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์